Hoi ve Radio tren Mazda 3, 1.6

Thuyan

Xe đạp
Hi Cac Bac, :mad:

Cac bac cho em hoi voi, so la em moi cuoi con M3 v 1.6 . DVD xem binh thuong , nhung radio mo khong nhan duoc tin hieu dai FA, AM ...etc va bang dien tu thanh dai o tren khong thay hien clock , chi co hien duy nhat la nhiet do. Cac bac nao biet tai sao, hay chinh the nao chi em voi. Thanks cac bac nhieu.
Ta

chuongga

Xe đạp
DVD của bác là hàng độ thêm hay đi theo xe????. Nếu độ thì nó vứt cái cd 6 đĩa bao gồm cả FA AM đi rồi, phải bắt radio qua cái DVD đấy chứ. Bảng điện tử cũng không hiện thông tin CD thì đúng nhưng tịt cả clock thì bài này em chưa học:102::102::102::102:

Silent Hunter

Xe tải
Hi Cac Bac, :mad:

Cac bac cho em hoi voi, so la em moi cuoi con M3 v 1.6 . DVD xem binh thuong , nhung radio mo khong nhan duoc tin hieu dai FA, AM ...etc va bang dien tu thanh dai o tren khong thay hien clock , chi co hien duy nhat la nhiet do. Cac bac nao biet tai sao, hay chinh the nao chi em voi. Thanks cac bac nhieu.
Ta
Bảo ai lắp DVD cho bạn cắm lại mấy cái jack. Về thông thường thì DVD lắp cho M3 có đủ hết đấy.

Thuyan

Xe đạp
Xe em mua nó đã có DVD rồi bác ạ, hôm đầu lúc đi đăng ký đăng kiểm em vẫn còn nghe được radio, nhưng khi về thì lại không mở được. Em không thể chỉnh được, các số nó cứ nhảy lưng tưng, không dừng lại ở băng tần mà mình muốn. Vd: em muốn dò FM 99.99 Mz, chỉnh được số 99.85 thì nó lại nhảy lên 100 Mz. Mà xe Mazda của các bác hiện cả đồng hồ, nhiệt độ trên bảng điện tử fải không ah.

hungquynhpt

Xe đạp
Xe em mua nó đã có DVD rồi bác ạ, hôm đầu lúc đi đăng ký đăng kiểm em vẫn còn nghe được radio, nhưng khi về thì lại không mở được. Em không thể chỉnh được, các số nó cứ nhảy lưng tưng, không dừng lại ở băng tần mà mình muốn. Vd: em muốn dò FM 99.99 Mz, chỉnh được số 99.85 thì nó lại nhảy lên 100 Mz. Mà xe Mazda của các bác hiện cả đồng hồ, nhiệt độ trên bảng điện tử fải không ah.
Cho e hỏi . Đầu dvd của Bác hiệu gì. Có lắp vừa theo xe ko hay dvd độ. Xe em lắp đầu kavan thấy ổn mà. Mà hình đồng hồ thì phải dán đề can lại vì ko hiển thị. Nếu giống xe e thì e chỉ cho Bác dùng.

Thuyan

Xe đạp
Chao các bac,

Sang nay em cho mang xe ra salon va kiem tra dung that jack cam angten bi rot ra vi vay khong bắt được tín hiệu đài. Bây giờ thì mọi thứ đều ổn cả. cám on Bac xedap nhe.

TA

Thuyan

Xe đạp
Sorry, em dinh cam on bac Silent Hunter ma lai viet la bac xe dap :D