[Funland] Hỏi về quản lý thị trường

lailyluan

Xe tải
Em xin các cụ, trong chán ngoài thèm thôi ạ. E trong ngành đây. Mấy lần ông bà già ko cản e out ra lâu rồi ạ. Giờ 10 người thì có 6 người chán. Có 4 ông oai oách thì còn yêu nghành yêu nghề thôi ạ
vào có đến tỷ không bác

cuhaifus

Xe container
Kiếm khá nhưng phả tha hóa đạo đức, vào đấy thẳng lưng là nó bảo cụ khuyết tật đấy :)) câu đấy e ăn cắp của ngành chứ ko phải e nói đâu.
Phàm đã trong hệ thống công chức mà muốn kiếm cắn thì đương nhiên phải tha hóa, chả tránh được. không thì bét cũng phải mũ ni che tai rồi hớt tí lộc rơi lộc vãi. Cá nhân em ko thích ngành đó lắm vì trước e làm KD cũng hay bị xin đểu

sontranvu

Xe điện
Học cái j ra làm QLTT thế các cụ nhỉ?

hoacenic04

Xe tải
Vợ em làm cửa hàng bán đồ điện cách mấy nhà là bọn quản lý thị trường, thỉnh thoảng mấy đứa sang xin cái bóng điện về thay ở nhà, xin vài mét dây, xin cái Aptomat, bố khỉ

Tnawerstle13

Xe đạp
Vợ em làm cửa hàng bán đồ điện cách mấy nhà là bọn quản lý thị trường, thỉnh thoảng mấy đứa sang xin cái bóng điện về thay ở nhà, xin vài mét dây, xin cái Aptomat, bố khỉ
Xin trắng trợn vậy hả cụ, hay là mình ko dám lấy tiền hả cụ?

mini tàu 69

Xe tải
em thấy các cụ chưởi ác quá nhưng mà các doanh nhân buôn bán nước mình thì cũng toàn hàng anh khựa bê về. bị các anh qltt thịt thì cũng chả oan. Lên đây chửi cho sướng mồm chứ lúc đấy lại dạ vâng ngoan lắm mong các anh linh động bỏ qua =))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Tnawerstle13

Xe đạp
em thấy các cụ chưởi ác quá nhưng mà các doanh nhân buôn bán nước mình thì cũng toàn hàng anh khựa bê về. bị các anh qltt thịt thì cũng chả oan. Lên đây chửi cho sướng mồm chứ lúc đấy lại dạ vâng ngoan lắm mong các anh linh động bỏ qua =))
Kiểu nhìn từ xa chửi sau lưng nhưng lại gần thì cười nói hả bác 😂

SPY6789

Xe hơi
Kiếm khá nhưng phả tha hóa đạo đức, vào đấy thẳng lưng là nó bảo cụ khuyết tật đấy :)) câu đấy e ăn cắp của ngành chứ ko phải e nói đâu.
Cụ này nói chuẩn đấy.Nói chung là cái gì nó cũng có giá của nó.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Hàng lậu, hàng giả, hàng kém chất lượng có mặt trên thị trường góp công chủ yếu từ bọn này mà ra. Mang tiếng làm nv để ngăn chặn những loại hàng trên nhưng hầu như bọn này chẳng bao giờ làm gì. Chủ yếu là đi ăn tiền bẩn, chia chác từ những sai trái trên. Chẳng qua bọn này nó ko va chạm trực tiếp với dân nên ít điều tiếng thôi. Nhưng hệ luỵ từ bọn này gây ra ko nhỏ chút nào
Gớm...nói rõ thế,lại còn to,dõng dạc nữa!

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Công chức bộ thương thì cũng ko phải lính lệ,

Cơ mà tính măm măm sớm thế lại bô lên thôi thì tránh xa, thuyền con nó chìm cũng vùng vẫy mạnh lắm.
Chào các bác.
Mình có đứa bạn mới thi công chức qltt chả biết đậu ko.
Hôm rồi cf tâm sự nghe nó kể bảo nghề này lực thế này thế nọ, thu nhập khá. Mình nghe mà thấy cũng ham.
Xưa giờ cũng ko để ý mấy ngành nhà nước này, nghe kể thì thấy ngành khá nhạy cảm nhưng cũng dễ kiếm ăn.
Bác nào có kinh nghiệm bàn luận cho em đc mở mang tầm mắt 😁
Lính của Tổng Cục chưa gì đã muốn măm măm :)
Làm tử tế chưa ăn ai, đòi măm măm =)) giờ thiếu gì ghi âm và quay lén.
Kiểu gì cũng phải qua tay em.
Nếu bạn cụ thi đỗ, cụ chỉ cần ib cho em tên và đội, em đọc luôn mã số cho cụ xem tên là gì
Hoặc ngược lại, cho em mã , em đọc ra tên luôn.
Cụ cứ khuyên bạn cụ 1 câu là dễ ăn chưa đến lượt mình, trước khi muốn KhÔn thì hãy Thật thà đã.

Tnawerstle13

Xe đạp
Lính của Tổng Cục chưa gì đã muốn măm măm :)
Làm tử tế chưa ăn ai, đòi măm măm =)) giờ thiếu gì ghi âm và quay lén.
Kiểu gì cũng phải qua tay em.
Nếu bạn cụ thi đỗ, cụ chỉ cần ib cho em tên và đội, em đọc luôn mã số cho cụ xem tên là gì
Hoặc ngược lại, cho em mã , em đọc ra tên luôn.
Cụ cứ khuyên bạn cụ 1 câu là dễ ăn chưa đến lượt mình, trước khi muốn KhÔn thì hãy Thật thà đã.
Uhm, mình cũng khuyên nó cái gì cũng có 2 mặt thôi. Đừng hi vọng cao quá. Nhắm đc thì vô, ko thì cứ làm ngoài, nghề nào cũng có cái hay cái dở riêng.