Hỏi về ngày nhận xe GLK 300

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Hố hố, lần đầu tiên có chú ngồi ghế phụ mà lên đây dạy bảo anh em về xe cộ, rồi khen chê như đúng rồi :)):)):))
Anh hỏi chú nhá: mấy thằng sale nó sống bằng gì, thế thì nó hót hay cũng đúng thôi. Hãng nó muốn quảng cáo xe thì thuê nhà báo P.R, lăng xê thì cũng chả có gì lạ, anh đọc bài viết về đi Fortuner còn sướng hơn GL ấy chứ :21::21::21::21:
Dạ ko đây là papa em cầm lái nói lại với e thế ạ, mà bố với con thì bác cũng tự hiểu rồi, anh Carini toàn chưa hiểu rõ vấn đề thực hư như nào rồi tự ý nói ra thôi, lần sau a nên hiểu rõ vấn đề như nào rồi mới nói ra quan điểm riêng của mình. Mà e chưa hề nói dậy bảo ai về xe cộ nhé, chỉ toàn a nói thế thối, em chỉ phát biểu cảm nhận của mình khi ngồi ghế phụ chứ ko hề bảo a là xe này nó sử dụng như này, nó có những cái này... Nếu a chê nó đủ điều thì bây giờ ai cho a cái xe này để đi thì a có lấy có thích ko?, chứ a so sanh nó với GL với ML thì e thật buồn cười, 1 thằng là 78k 1 thằng là 140k với 170k, nó gấp đôi gấp 3 lần giá tiền đấy anh à. Về hãng Mec, thì ko có gì phải chê hãng này cả, vì nó quá nổi tiếng ở toàn cầu rồi, hơn 100 năm để xay đựng thương hiệu để rồi bây giờ bác chê 1 thành viên bé nhỏ nhưng cũng được hãng quan tâm nhất, nếu có chê thì chê nó quá hiện đại nên linh kiên thay thế quá đắt, hay tiền bảo dưỡng hoặc cách phục vụ bán hàng ở VN ko được tốt, chứ riêng bên Đức thì chẳng có gì phải chê cả, người phương tây họ rất khó tính, kỹ lưỡng trong việc mua xe và sử dụng xe, mà chẳng tự nhiên gì mec lại là hãng đứng đầu thế giới về ô tô đâu? E cũng thấy là 1 điều là người VN nhỏ con mà toàn thích ngồi xe rộng, nếu hãng Mec thích thì có thể thiết kế xe C200 rộng như Camry và hơn Camry cũng được, nhưng mà phải vì lý do gì đó ngươi ta mới thiết kế nhỏ hơn chứ. Tất nhiên là bác bảo vô lăng GLK nhẹ ko thật thì bác hãy thử nghĩ xem tại sao Mec lại thiết kế như vậy mà ko thiết kế để nặng và thật như bao xe khác chứ? Bác thử nghĩ xem nếu đi chậm mà vô lăng nặng thì có phải vất vả hơn vô lăng nhẹ ko? hay đi nhanh mà vô lăng năg thì có phải chắc tay và an toàn hơn ko? tất cả những gi hãng Mec làm cũng chỉ vì chữ An Toàn là hàng đầu. Chẳng có lý do gì mà xe chưa ra mắt đã có hơn 200 đơn đặt hàng đâu? E nghĩ chắc bác chuyên đi RR với Bentley nên bác mới chê xe này ác vậy

Chỉnh sửa cuối:

Tom Tit-Tot

Xe tăng
Hố hố, lần đầu tiên có chú ngồi ghế phụ mà lên đây dạy bảo anh em về xe cộ, rồi khen chê như đúng rồi :)):)):))
Anh hỏi chú nhá: mấy thằng sale nó sống bằng gì, thế thì nó hót hay cũng đúng thôi. Hãng nó muốn quảng cáo xe thì thuê nhà báo P.R, lăng xê thì cũng chả có gì lạ, anh đọc bài viết về đi Fortuner còn sướng hơn GL ấy chứ :21::21::21::21:
Hố hố, bác này lạc hậu quá, Fortuner sướng hơn GL thật muh :21::21::21: (em nghe tổng giám đốc TOY noái thía).

kanz_min

Xe tải
gớm khổ quá đang từ bàn về xe bây giờ lại chuyển qua cãi nhau =.= em lạy các bác ^^, tóm lại là chờ có xe rồi tự mọi người đi cảm nhận vậy,em thì ở xa thì hóng hớt các bác cao thủ có certificate bình luận thôi cho đỡ thèm vậy ^^
chúc các bác 1 tuần vui vẻ

delight

Xe máy
Bác khôi tuổi trẻ tài cao quá...e phục bác quá...phục nhất là cái chuyện bác làm văn ko logic....thôi...thì chờ cái hình ảnh xác thực của bác.(b)