Hoi ve lac 1.6

Lacetti EX

Xe đạp
hôm wa e mới gắn cái đầu đĩa pioneer vào, hôm nay e muốn gắn thêm cặp loa pioneer để cải thiện âm thanh chút đỉnh. thằng tiệm báo giá với e là 800k 1 cặp. loa khoản 5" 6" gì đó. các bác thấy được kô, mong tư vấn giúp

Lacetti EX

Xe đạp
các bác cho e hỏi về cái đồng hồ xe với. trên cái đồng hồ có 1 cái nút, e ấn vào thị hiện "rip a", ấn cái nửa hiện "rip b", ấn tiếp nửa về bình thường, các bác giải thích giúp e ripa,ripb là gì vậy? thank

Xi dau

Xe tải
bac o dau ma xuong VL choi. e thấy diễn đàn nay đa số là miền bắc mà, nếu được thì ghe e chơi(c) ,hihi
XIN LỖI CHO HỎI BÁC THUỘC HÀNG U MẤY? E MỚI U2 À NHA, MÀ CHÍNH XÁC LÀ 22 TUỔI:21:, NÊN HỎI ĐỂ BIẾT XƯNG HÔ
em còn trẻ lắm bác ạ, mới băm có bốn nhát thôi. Em cũng hay xuống VL công tác, hôm nào em xuống mời bác ra Hải Âu (gần phà Đình Khao) (b)(b)(b) nhé.

Xi dau

Xe tải
các bác cho e hỏi về cái đồng hồ xe với. trên cái đồng hồ có 1 cái nút, e ấn vào thị hiện "rip a", ấn cái nửa hiện "rip b", ấn tiếp nửa về bình thường, các bác giải thích giúp e ripa,ripb là gì vậy? thank
trip A, Trip B để hiển thị quãng đường bác muốn đo, chẳng hạn khi bác muốn đo quãng đường từ nhà bác đến nhà LL, bác ấn sang trip A (or B) giữ khoảng 3s để reset về 0, khi đến nhà LL rồi nó sẽ cho bác biết từ nhà bác đến nhà LL khoảng cách là bao nhiêu.

Lacetti EX

Xe đạp
trip A, Trip B để hiển thị quãng đường bác muốn đo, chẳng hạn khi bác muốn đo quãng đường từ nhà bác đến nhà LL, bác ấn sang trip A (or B) giữ khoảng 3s để reset về 0, khi đến nhà LL rồi nó sẽ cho bác biết từ nhà bác đến nhà LL khoảng cách là bao nhiêu.
em còn trẻ lắm bác ạ, mới băm có bốn nhát thôi. Em cũng hay xuống VL công tác, hôm nào em xuống mời bác ra Hải Âu (gần phà Đình Khao) (b)(b)(b) nhé.
thank bác, "mới băm có bốn nhát thôi" là sao hả bác

Lacetti EX

Xe đạp
các bác ơi, sao cái đèn ngay chốt cửa có khi chớp có khi kô là sao hả các bác. có lúc e khóa cửa kô chớp, lúc lại chớp.
Lacetti có tự động khóa xe khi mình trùm xe kô các bác, sao e trùm xe xong khoản 1 phút sau xe tự động khóa, e lấy chìa khóa mở ra thì 1 phút sao nó tự khóa tiếp.

Alexandre Ciskob

Xe điện
Bác bấm remote mở cửa nhưng ko kéo cánh cửa ra là 1 phút sau nó lại tự khóa lại.
Còn cái khoản trùm mền tự khóa thì ... làm éo gì có, bác tưởng tượng :P

Lacetti EX

Xe đạp
Bác bấm remote mở cửa nhưng ko kéo cánh cửa ra là 1 phút sau nó lại tự khóa lại.
Còn cái khoản trùm mền tự khóa thì ... làm éo gì có, bác tưởng tượng :P
vậy chắc có lẽ lúc bấm remote mở nhưng kô mở rồi trùm mềm nên 1 phút sau nó tự khóa lại quá.

Lacetti EX

Xe đạp
các bác cho e hỏi cái trợ lực với, hồi trước e chạy ford ranger, lúc mình ôm cua xong buôn tay ra thì vôlang tự trả về, còn lac sao kô có hản các bác. e thấy thông tin trên vidamco la có trợ lực mà

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
các bác cho e hỏi cái trợ lực với, hồi trước e chạy ford ranger, lúc mình ôm cua xong buôn tay ra thì vôlang tự trả về, còn lac sao kô có hản các bác. e thấy thông tin trên vidamco la có trợ lực mà
Có trợ lực chứ, xe em thả tay ra là vô lăng tự trả về

Lacetti EX

Xe đạp
Có trợ lực chứ, xe em thả tay ra là vô lăng tự trả về
vậy chả lẽ cái trợ lực xe e có vấn đề hả? vôlang lai cũng nhẹ bình thường, có điều kô tự trả về thôi. giải quyết như thế nào các bác chỉ e với

hiep.economic

Xe buýt
chuyện đó là bình thường ...đó là tiếng hoạt động của bơm xăng thui bác ah..:101: