Hoi ve lac 1.6

Xi dau

Xe tải

Xi dau

Xe tải
"tẩu nhạc" là zi? e là dân miền nam nên có nhiều từ e kô hiểu. mong các bác giải thích rỏ hơn cho e hiểu, có phải là cái mp3 kô.
tẩu nhạc là thiết bị lưu trữ dữ liệu (giống cái USB) trong đó có bộ phát sóng FM, bác có thể dùng radio để thu, thiết bị này được gắn vào chỗ bác cắm mồi thuốc. Nếu bác muốn thấy tận mắt sờ tận tay bác có thể ghé chỗ em để xem (270 Lý Thường Kiệt, F14, Q10, Tp.HCM). Nếu bác muốn mua bác có thể ra đường An Dương Vương, giá khoảng 400K - 600K. Em mua ở Lạng Sơn nên có giá 200K

Shebeen

Xe tải
các pro cho mình hỏi câu hỏi hơi ngu là, chiếc lac of mình mới mua. khi mở chìa khóa thì mình nghe tiếng zi xè xè khoảng 2 zay là hết. đó là hiện tượng zi, mình định gắn thêm đầu đĩa hiệu pioneer, các bạn thấy hiệu đó có ổn kô, nếu kô thì hiệu nào là ổn.
mình là newbie, cũng là tài mới nên chưa có kinh nghiệm về xe nhiều. mong chỉ zup:)
Xì xì ăn thua gì so với cái quạt gió. Kệ nó đi bác ạ!

Lacetti EX

Xe đạp
tẩu nhạc là thiết bị lưu trữ dữ liệu (giống cái USB) trong đó có bộ phát sóng FM, bác có thể dùng radio để thu, thiết bị này được gắn vào chỗ bác cắm mồi thuốc. Nếu bác muốn thấy tận mắt sờ tận tay bác có thể ghé chỗ em để xem (270 Lý Thường Kiệt, F14, Q10, Tp.HCM). Nếu bác muốn mua bác có thể ra đường An Dương Vương, giá khoảng 400K - 600K. Em mua ở Lạng Sơn nên có giá 200K
vậy hóa ra đó đó zong cái mp3 à, nếu là vậy thì e có rồi, chỉ có đều không gắng vào chổ mồi thuốc được thôi, dù sao cũng thank bác vì đã zai thích cho e hiểu. nhưng e vẫn muốn thưởng thức nhạc trên đầu đĩa thôi. vì có lẽ nghe nhạc bằng cd thì chất lượng vẫn hay hơn 1 thiết bị tượng tự máy mp3

Lacetti EX

Xe đạp
cái vụ nước nhiệt sao kô ai chỉ bảo dùme e thế?

2fast2fear

Xe tăng
cái vụ nước nhiệt sao kô ai chỉ bảo dùme e thế?

Nước xanh mà giã, ko sao đâu bác, nước đỏ kiếm ko ra đâu, trừ khi bác dùng nước nước lã và pha ít mực đỏ vô. Nhưng em nghe nói thường phải đi khoảng 3 - 4 vạn thì thay nước trong két 1 lần. Mà tầm đấy cũng nên đi bảo dưỡng tổng thể, thợ họ làm hết cho bác ko phải lo đâu ợ.(c)

Lacetti EX

Xe đạp
Nước xanh mà giã, ko sao đâu bác, nước đỏ kiếm ko ra đâu, trừ khi bác dùng nước nước lã và pha ít mực đỏ vô. Nhưng em nghe nói thường phải đi khoảng 3 - 4 vạn thì thay nước trong két 1 lần. Mà tầm đấy cũng nên đi bảo dưỡng tổng thể, thợ họ làm hết cho bác ko phải lo đâu ợ.(c)
cám ơn bạn, nhưng ý mình muốn hỏi là nước trong đó đang là màu đỏ mà mình đổ thêm màu xanh vào có được kô?

2fast2fear

Xe tăng
cám ơn bạn, nhưng ý mình muốn hỏi là nước trong đó đang là màu đỏ mà mình đổ thêm màu xanh vào có được kô?

Nếu thiếu thì bác đổ thêm nước tinh khiết bổ xung thôi, kiểu aquafina ấy. Còn ko thì đừng đổ lẫn. Lưu ý phải chờ máy thật nguội, hoặc sáng ra hãy châm thêm nước, vì lúc mở ra nếu máy nóng nước trong két nó phọt ra bỏng tay. Khi đổ, cứ mở két nước ra đổ đầy, nổ máy lên cho nước nó chui hết vào các khe trong két và tiếp tục đổ đến khi đầy thì thôi. Xong tắt máy đậy két lại.

Em nói đúng mời bác vote + giúp em, còn nói sai bác cứ vote - tự nhiên, vì vụ này em cũng chỉ hỏi và làm theo mấy bác tài già chứ ko qua sách vở gì đâu ạ.

Lacetti EX

Xe đạp
bác nói mở nắp két là nắp nào, phải cái nắp nằm ở cái bình màu trắng kô? vì hòi trước mình chạy ford thì châm nước trực tiếp vào miệng két, còn giờ qua Lac thì kô thấy, chỉ thấy 1 bình là nước xịt kiếng, 1 bình là nước màu đỏ (vấn đề e hỏi mấy bửa nay), có fai châm thẳng vào đó kô bác. mà có phải bác chạy Lac kô, hay chạy xe hiệu khác.
mong chỉ giáo thêm cho tài gà này:redface:

Lacetti EX

Xe đạp
hơma e mới đi bấm số cho e LAC of e, số xấu quắc à các bác ơi. 64h-5308. có ai chia buồn với e kô

2fast2fear

Xe tăng
bác nói mở nắp két là nắp nào, phải cái nắp nằm ở cái bình màu trắng kô? vì hòi trước mình chạy ford thì châm nước trực tiếp vào miệng két, còn giờ qua Lac thì kô thấy, chỉ thấy 1 bình là nước xịt kiếng, 1 bình là nước màu đỏ (vấn đề e hỏi mấy bửa nay), có fai châm thẳng vào đó kô bác. mà có phải bác chạy Lac kô, hay chạy xe hiệu khác.
mong chỉ giáo thêm cho tài gà này:redface:

Cái bình nào mà gây bỏng tay bác là cái bình em nói ợ (k)

Lacetti EX

Xe đạp
cám ơn bạn, để mình xem lại(b)

Xi dau

Xe tải
hơma e mới đi bấm số cho e LAC of e, số xấu quắc à các bác ơi. 64h-5308. có ai chia buồn với e kô
có gì mà buồn đâu bác, quan trọng gì cái số, có xe biển số 2204 mà vẫn chết như thường bác ơi.
p/s: bác ở Vĩnh Long à, hôm nào em xuống Vĩnh Long bác và em (b)(b)(b) nhé.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
có gì mà buồn đâu bác, quan trọng gì cái số, có xe biển số 2204 mà vẫn chết như thường bác ơi.
Xuống VĨnh Long xin XXX bằng bị giữ đê

overhaulin

Xe buýt
các pro cho mình hỏi câu hỏi hơi ngu là, chiếc lac of mình mới mua. khi mở chìa khóa thì mình nghe tiếng zi xè xè khoảng 2 zay là hết. đó là hiện tượng zi, mình định gắn thêm đầu đĩa hiệu pioneer, các bạn thấy hiệu đó có ổn kô, nếu kô thì hiệu nào là ổn.
mình là newbie, cũng là tài mới nên chưa có kinh nghiệm về xe nhiều. mong chỉ zup:)
cái này là do hệ thống bơm xăng bác à,bơm lên để chuẩn bị cho bác chạy chứ,bình thường dầu ở phía sau bình chứa mà ^^!

Lacetti EX

Xe đạp
bac o dau ma xuong VL choi. e thấy diễn đàn nay đa số là miền bắc mà, nếu được thì ghe e chơi(c) ,hihi
XIN LỖI CHO HỎI BÁC THUỘC HÀNG U MẤY? E MỚI U2 À NHA, MÀ CHÍNH XÁC LÀ 22 TUỔI:21:, NÊN HỎI ĐỂ BIẾT XƯNG HÔ