[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

Vinvision

Xe điện
Hia buồn với cụ. Khu A quá chán, bây giờ chắc vẫn buồn nhỉ, cơ mà bjo mấy khu kia vỉa hè cũng 3,4 m rồi
Rockport Avior nói: ↑
Khu BCD thì chả biết!
Em khổ chủ khu A đây ợ! Thoát được hàng năm 2015 lỗ mất một nửa !..
Thằng chủ đầu tư nó xây quá tham, vỉa hè chỉ rộng một m lên không cây nào sống nổi, vào toàn bê tông nóng ung thủ!
Cái nguy hiểm nhất là cứ mưa là ngập, tầng chệt thiết kế gara coi như làm bể cá luôn! Lươn trạch ngoài ruộng thoải mái bơi vào làm tổ !
Sảo nào. Làm gì có vỉa hè nào 1m, chém và rim hàng nó vua phải thôi. Vi trí khu a qua đệp nếu vincity lên. Các DA khác có mơ đuờng bê tông cũng chả đuợc, cụ tuơng làm đuơcng bt rẻ à, đắt gấp 4 lâm đuơng nhụa đấy cụ. Tuổi tho 40 năm

Vinvision

Xe điện
Cụ có thông tin về lk Vin ko cho e xin phát, e đag tính làm 1 em ở geleximco mà nghe cụ lại trùn bước
thangdc nói:
Có 1 số cụ cứ nghe Vin là dựng lên e cũng chả hiểu là vì sao. Nhưng mà Vin nó ko nhảy vào đây còn khuya khu này mới xôm đc.

Vs cả nhìn bảng giá thực ra có rẻ hơn Vin TL mấy đâu. Trong khi cái khu Vin TL nó biệt lập quản lý tốt như thế. Chẳng hiểu sao các cụ có thể so giá 1 khu cỏ dại mốc xanh mốc đỏ với 1 khu biệt lập. Ừ thì so sánh nó khập khiễng, nhưng phải nhìn vào thực tế rõ ràng thằng nào làm tốt hơn chứ.

Cu này nói nghe sai sai.
Thằng vin nó về đây hay ko về cũng chả liên quan mấy đâu cụ nhe. Cả cái khu vin có 700 căn thi cụ bảo kéo cái gì. Khu naynhộn nhịp là do mấy ông cc về ở,

Henderson11

Xe tải
{Kinh doanh Bất động sản}
có cụ nào quan tâm đầu tư khu liên kề Green Park 319 Vĩnh Hưng k thì ib em nhá . diện tích 72-124m2 , xây thô 5 tầng , giá 6-8 tỷ

0978323352

Xe tải
Biệt thự ở geleximco này khoa bán phết nhỉ
thangdc nói:
Có 1 số cụ cứ nghe Vin là dựng lên e cũng chả hiểu là vì sao. Nhưng mà Vin nó ko nhảy vào đây còn khuya khu này mới xôm đc.

Vs cả nhìn bảng giá thực ra có rẻ hơn Vin TL mấy đâu. Trong khi cái khu Vin TL nó biệt lập quản lý tốt như thế. Chẳng hiểu sao các cụ có thể so giá 1 khu cỏ dại mốc xanh mốc đỏ với 1 khu biệt lập. Ừ thì so sánh nó khập khiễng, nhưng phải nhìn vào thực tế rõ ràng thằng nào làm tốt hơn chứ.

Cu này nói nghe sai sai.
Thằng vin nó về đây hay ko về cũng chả liên quan mấy đâu cụ nhe. Cả cái khu vin có 700 căn thi cụ bảo kéo cái gì. Khu naynhộn nhịp là do mấy ông cc về ở,

nam.yeuaudio

Xe hơi
Lên như diều gặp gió, mấy tuần trước thấy bảo 42-43. Cụ trưởng bản mà không múc ô nào đường này nhỉ :).
Sắp tới khu sản xuất xe máy VMEP đầu đường Lê T Tấn mà xây toà cao tầng nữa thì giá cả đất đai và căn hộ khu Geleximco thế nào các Cụ nhỉ?

Vinvision

Xe điện
Lên như diều gặp gió, mấy tuần trước thấy bảo 42-43. Cụ trưởng bản mà không múc ô nào đường này nhỉ :).
Truớc em biết ngon nhưng tiền đâu mà vao. Còn gio thi không ăn thua rôi. Nhưng khi nao xong đuờng em dự nó lên tầm 55

Vinvision

Xe điện
Sắp tới khu sản xuất xe máy VMEP đầu đường Lê T Tấn mà xây toà cao tầng nữa thì giá cả đất đai và căn hộ khu Geleximco thế nào các Cụ nhỉ?
Các bác cứ yên tÂm khu Ltt này 5 năm nua nhin lại nó chả khác gì khu phạm hùng cả

Lehoang1981

Xe máy
Em có nhu cầu mua nhé, khu C hoặc D ạ, cụ nào có báo em với. Em cảm ơn!

3d4s

Xe tăng
Mình cần mua biệt thự liền kề hoặc liền kề. Giá khoảng 5-6 tỷ đã xây thô thì có mua được khu này không?

Vinvision

Xe điện
Cảm ơn cụ. Cuối tuần em lên khảo giá một vòng xem sao. Liền kề khoảng bao nhiêu tiền mỗi m2 cụ nhỉ? Trung bình ấy
26-32 tuỳ vị trí. Còn mặt đuờng to shophouse từ 43-48 cụ ạ. Mặt ltt 84tr/m

Xecong

Xe buýt
Cảm ơn cụ. Cuối tuần em lên khảo giá một vòng xem sao. Liền kề khoảng bao nhiêu tiền mỗi m2 cụ nhỉ? Trung bình ấy
Cái này Cụ hỏi cụ Vinvision, cụ ấy là ma xó khu này

Chỉnh sửa cuối:

Henderson11

Xe tải
{Kinh doanh Bất động sản}
Cho mình xin thông tin đi. Vị trí, các căn hộ và giá. Thx
Liền kề bên em nằm tại 319 vĩnh hưng - hoàng mai cụ nhé sát khu sinh thái vĩnh hưng , cạnh timecity cụ ạ. Bên e hiện tại căn nhỏ nhất là 72m2 xây thô 5 tầng chát mặt ngoài . Giá 6 tỷ 2 ạ . Có thể nhận bàn giao ngay để cụ sửa chữa . Cụ ib cho e mail của cụ hay số dt e gửi cho cụ thông tin chi tuết ạ

haitac2001

Xe tải
thangdc nói:

Cu này nói nghe sai sai.
Cái gì cũng có 2 mặt các cụ ạ , ở Vin TL bố mẹ gia đình hay bạn bè cụ đến mà ko điện trước xin mời ngồi vỉa hè như hành khất , giá dịch vụ 5 sao cực ok nhưng cũng chỉ phù hợp gia đình có kinh tế ,thêm nữa muốn cho thuê kinh doanh hay làm văn phòng cũng là ko thể trừ dãy shophouse ...vài điều xin cụ cân nhắc khi lựa chọn