[Funland] Hỏi về khu liền kề Geleximco

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Lô góc nhìn thì đẹp nhưng hẹp ngang lắm. Lô đầu đốc cạnh lô góc đẹp hơn mà thoáng gần như lô góc
cụ đánh giá khu d36 200m2 thế nào, xây nó sẽ như thế nào e chưa hình dung ra nhỉ

Phuong Anh Dinh

Xe hơi
Bên D hinh như có căn bán đó chú.
Còn lô góc C16 thì đẹp thôi rồi nhưng giá chát xin xít, vì nó ngoảnh cc
Bị cc chắn là thế xấu mà giá lại cao là thế nào? Em bó chiếu chẳng hiểu các cụ định giá đẩy giá kiểu gì.
Em thì em chẳng thich ồn ào. Mấy căn shophouse thì đêm đêm cứ ầm ầm xe cộ. Không ở được lại còn bụi bặm.
Dần dần người Việt sẽ quen với văn hóa mua sắm ở siêu thị trung tâm thương mại. Mấy căn shophouse chẳng biết có buôn bán gì không.
Mặt tiền đất nền thời 4.0 không bằng mặt tiền mấy trang web, google... mọi người hay vào.

beamtyt

Xe tải
Bị cc chắn là thế xấu mà giá lại cao là thế nào? Em bó chiếu chẳng hiểu các cụ định giá đẩy giá kiểu gì.
Em thì em chẳng thich ồn ào. Mấy căn shophouse thì đêm đêm cứ ầm ầm xe cộ. Không ở được lại còn bụi bặm.
Dần dần người Việt sẽ quen với văn hóa mua sắm ở siêu thị trung tâm thương mại. Mấy căn shophouse chẳng biết có buôn bán gì không.
Mặt tiền đất nền thời 4.0 không bằng mặt tiền mấy trang web, google... mọi người hay vào.
Cụ giống em. Đã ở biệt thự cứ riêng tư và gần clubhouse bể bơi, khu thể thao là sướng nhất. Tội j chen vào sống chung với cả nghìn người chung cư mà lại mất tiền cao hơn

beamtyt

Xe tải
He he thế nên cụ nhà em vợt được lô đối diện vườn hoa gần trường, clubhouse gần cuối khu D mà giá =2/3 mấy lô hít bụi gần ngoài Lê Trọng Tấn. Chẳng hiểu bà con nghĩ j

Vinvision

Xe điện
Lô góc nhìn thì đẹp nhưng hẹp ngang lắm. Lô đầu đốc cạnh lô góc đẹp hơn mà thoáng gần như lô góc
Chuẩn. Chú mắt tinh thế, mua đuợc lô đầu đốc mà mặt tiền 10 thi tuyệt cú mèo, bt goi nó là sư phụ

Vinvision

Xe điện
Thời đại nào thì cũng cần nhưng quán cafe và nhà hàng pizza hut các bác ạ, xu thế nhưng căn mặt đuờng se không còn giá trì, ko ại dừng lại ở đuờng mà mua bán. Như bên châu âu. Mọi cái đều vao tt mua sắm, nhưng những cái dv nhỏ lẻ trong khu thì không thể không có. Bới vây giờ vn đang hót nhưng căn gần cc.
Về phong thuỷ ở thi mặt ngoảnh ra toà nhà cao tầng rất bí bách, và hay bị gió lùa, ko tốt.
Nhưng với giá trí kd mang lại tiền thi rất ngon
Đây là hinh anh môt nhà hàng sát cc em đang ngồi đây các bác

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ đánh giá d18 thế nào

Phuong Anh Dinh

Xe hơi
Thời đại nào thì cũng cần nhưng quán cafe và nhà hàng pizza hut các bác ạ, xu thế nhưng căn mặt đuờng se không còn giá trì, ko ại dừng lại ở đuờng mà mua bán. Như bên châu âu. Mọi cái đều vao tt mua sắm, nhưng những cái dv nhỏ lẻ trong khu thì không thể không có. Bới vây giờ vn đang hót nhưng căn gần cc.
Về phong thuỷ ở thi mặt ngoảnh ra toà nhà cao tầng rất bí bách, và hay bị gió lùa, ko tốt.
Nhưng với giá trí kd mang lại tiền thi rất ngon
Đây là hinh anh môt nhà hàng sát cc em đang ngồi đây các bác

Đúng là mình không kinh doanh không hiểu. Ít nhất là có lượng khách khu chung cu, kế đến là khách đi mua sắm...ở trung tâm thương mại. Cảm ơn bác chỉ cho. Đúng gà thật. Vậy nên chẳng định giá được đất.