Hỏi về I 20 ở Anycar

billnantes

Xe container
hàng tồn kho mua cũng không vấn đề gì miễn là 2 bên thuận mua vừa bán ,giá hợp lý là xúc ......vẫn được bảo hành 1,5 năm thì có sao đâu ,Hyundai Ngọc Khánh thì nó cũng là con nhà Thành Công chứ là ai mà các cụ phải sợ.

Hungdops

Xe máy
Cụ lo thì mua hẳn em đã qua sử dụng. Cụ mua nửa vời làm chi cho nó vất vả. 2012 xe cũ thì vẫn còn ngon lắm.

Cayenne Turbo S

Xe hơi
Hàng tồn kho thì khác gì xe mới đâu hả các cụ ???

xe may cu

Xe hơi
Chắc là hàng liên doanh annycar và Ngọc Khánh

tea1981

Xe buýt
Anycar bán đắt bỏ mẹ các cụ ạ...hôm truoc có cụ nào post bài anycar tua km con ếch hay phò gì thì phải.em đang tìm xe nhưng h chắc đang quay sang mua mới mất.

Ngoc Khanh

Xe tăng
Chào các bác, hiện em cũng đang quan tâm đên I 10 mới và cả i 20 đời 2012 vì thấy em này giá cũng rẻ, gọi điện hỏi các nơi giá giao động tầm 490.
Em lò dò trên mạng thấy Hyundai Ngọc khánh ra bán 1 em i 20, gọi điện hỏi thì Ngọc Khánh bảo xe của các bạn ý ở bên Anycar Nguyễn văn Cừ, xe sản xuất 2011.
em mới phi sang Anycar Nguyễn văn cừ xem, đúng là có 1 con màu lông chuột, cửa hàng thì đìu hiu vắng vẻ, em mới vào ngó xe đấy thì thấy xe đó tương đối mới chứ k phải mới 100% như các bạn bán hàng nói.
Theo sự quan sát của em thì em thấy cần số hơi xước nhé, gầm xe bẩn, có nhiều bùn bắn, lốp đã di chuyển.
Em về gọi cho ông sale bên đó, có trình bày mấy ý kiến trên thì anh ý bảo là cam kết mới 100%, các anh ý không làm trò mèo mà cũ bảo mới.
Đến lúc em hỏi xe có phải do Thành Công phân phối không, anh ý bảo yes.
Em hỏi xe có được bảo hành mọi chế độ như của Thành công không?
Anh ý bảo chỉ đc bảo hành tại Ngọc Khánh và bảo hành 1,5 năm.
Về giá thì được bớt hẳn 15 triệu so với giá các Đại lý rao bán cho i 20 đời 2012.
Vậy bác nào thành thạo cho em hỏi hiện trạng xe này là kiểu gì ạ?
Ý kiến cá nhân em là xe đi lướt, chủ chưa đăng ký thì vướng việc j đó nên mới chạy lướt tý ty và cũng được coi như mới.
Hiện nay trên thị trường còn tồn một số xe như Santa Fe, Sonata, i20, Veloster.. đời 2011 hoặc 2012 bán với giá thấp hơn giá niêm yết. Tất cả các xe này đều là xe mới nhưng do tồn lâu, chuyển từ đại lý này sang đại lý nọ, chuyển xuống nhà máy sơn lại màu xe... nên trông bề ngoài giống xe cũ. Tất cả các xe này đều do Hyundai Thành Công nhập về và phân phối nhưng không phải xe nào cũng được bảo hành. Xe nào do Hyundai Thành công bán cho khách thông qua các đại lý cấp 1 thì đương nhiên vẫn bảo hành, một số xe do các đại lý cấp 2, showroom ngoài mua hoặc một số tổ chức mua bằng tiền vay ngân hàng nên bây giờ ngân hàng thanh lý thì chỉ được bảo hàng theo chế độ của tại nơi bán thôi cụ ạ.

Cayenne Turbo S

Xe hơi
Anycar bán đắt bỏ mẹ các cụ ạ...hôm truoc có cụ nào post bài anycar tua km con ếch hay phò gì thì phải.em đang tìm xe nhưng h chắc đang quay sang mua mới mất.
cụ cho em link em hóng với ạ, hôm nọ vừa ra anycar coi xong cậu sale hét giá cũng khiếp @@

laobo

Xe buýt
cụ cho em link em hóng với ạ, hôm nọ vừa ra anycar coi xong cậu sale hét giá cũng khiếp @@
e không nói 100% nhưng cũng gần như các sâu đều tua công tơ. Nếu biết về xe 1 chút họ sẽ khẳng định là có tua, Và khi đã bồ kết rồi thì phải làm cam kết giấy tờ... hehe

AT 84

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
hanoilaptop.com
Hình như con fort cụ ạ, em cũng đọc mà giờ tìm ko thấy

AT 84

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
hanoilaptop.com
Hiện nay trên thị trường còn tồn một số xe như Santa Fe, Sonata, i20, Veloster.. đời 2011 hoặc 2012 bán với giá thấp hơn giá niêm yết. Tất cả các xe này đều là xe mới nhưng do tồn lâu, chuyển từ đại lý này sang đại lý nọ, chuyển xuống nhà máy sơn lại màu xe... nên trông bề ngoài giống xe cũ. Tất cả các xe này đều do Hyundai Thành Công nhập về và phân phối nhưng không phải xe nào cũng được bảo hành. Xe nào do Hyundai Thành công bán cho khách thông qua các đại lý cấp 1 thì đương nhiên vẫn bảo hành, một số xe do các đại lý cấp 2, showroom ngoài mua hoặc một số tổ chức mua bằng tiền vay ngân hàng nên bây giờ ngân hàng thanh lý thì chỉ được bảo hàng theo chế độ của tại nơi bán thôi cụ ạ.
Cụ inbox cho em giá của các em này đc ko cụ???

zig

Đi bộ
Em cũng đang tìm xe (~550 triệu). Nếu cụ Ngọc Khánh tiện tay thì cho em xin giá luôn.