Chi hội Hỏi về forte

Bình minh food

Xe tải
Đc rồi cụ ạ. Còn usn kia bị lỗi. Cắm usb khác lại đc. Cảm on cụ nhé. Có gì chưa biết e hỏi cụ giúp đỡ nhé. Tks
cái này em cũng bị cụ ạ, có thể do usb xịn quá nó không đọc, usb tầu đọc ầm ầm, em test nguồn nhạc, thì cũng có thể do nguồn nhạc tải về, nhiều khi tải về PC xong hôm sau mở lại bị lỗi, cả trang chiasenhac.vn cũng vẫn bị lỗi, chả hiểu ra làm sao, em mầy mò cả tuần không được nên chán quá lại quay về dùng đĩa ạ.

Falconct

Xe máy
cái này em cũng bị cụ ạ, có thể do usb xịn quá nó không đọc, usb tầu đọc ầm ầm, em test nguồn nhạc, thì cũng có thể do nguồn nhạcp tải về, nhiều khi tải về PC xong hôm sau mở lại bị lỗi, cả trang chiasenhac.vn cũng vẫn bị lỗi, chả hiểu ra làm sao, em mầy mò cả tuần không được nên chán quá lại quay về dùng đĩa ạ.
E toàn tải 320kb trên chiasenhac.vn với nhac.pro.vn mà cụ. Thay usb cái là nhận ngay. :D. Chắc hơi kén usb

Bình minh food

Xe tải
E toàn tải 320kb trên chiasenhac.vn với nhac.pro.vn mà cụ. Thay usb cái là nhận ngay. :D. Chắc hơi kén usb
Vâng, em đã thử cả USB và thẻ nhớ mà không đk cụ à, cứ load hết một loạt bài rồi tịt, chán quá em chả vần vụ nghe nhạc nữa.

Dvha79_ddt

[Tịch thu bằng lái]
:D kể cũng hơi kén tí nhưng mà nghe đc thì lại hay. Em đang châm cứu Carpad xem có đáng để thay hay ko đây :D

cthanhpro

Xe đạp
Em thì nghĩ ko xe nào chịu nổi nhiệt đâu, đi làm trong phố thế này thì không thể dưới 9lít đc. Nhiều khi ng lái huyễn hoặc thôi :D
Đi ngoài đg cao tốc mới biết đc ít nhiều ra sao công nghệ mới cũ thế nào.
Cụ nói sau chứ e chạy coffee hàng ngày h đc 18v mấy rồi mà vẫn 6,7 - 6,9l/100km này cụ ạ

Dvha79_ddt

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói sau chứ e chạy coffee hàng ngày h đc 18v mấy rồi mà vẫn 6,7 - 6,9l/100km này cụ ạ

Là đang nói đi nội thành Hà Nội, cụ ở tỉnh thì nói làm gì. Không tin cụ vác xe ra Hà Nội mà cafe hàng ngày, đấy là còn chưa nói đến đi làm hàng ngày đấy :D

Falconct

Xe máy
Cụ nhấn giữ 2 giây đi
Xe e mới lắp DVD thì hiện báo lỗi như ảnh. Khởi động xe chạy thì ko thấy báo lỗi nữa. Nhưng khi bật DVD nó phát ra nhưng tiếng bụp bụp rất khó chịu. Có cụ nào biết là do gì ko ạ

Dvha79_ddt

[Tịch thu bằng lái]
Bác chưa nổ máy thì đồng hồ táp lô hiện vậy là bt, khi nào nổ máy mà vẫn hiện thì mới có vấn đề.
Còn tiếng bụp bụp của DVD em đang ko rõ lý do vì sao nhưng thường hoặc là phần cứng khi bật nguồn (cục amply) hoặc phần mềm (hệ điều hành, Firmware), nếu phần cứng thì bản chất nó thế còn nếu phần mềm thì có thể fix hoặc cập nhật phần mềm mới.

Falconct

Xe máy
Bác chưa nổ máy thì đồng hồ táp lô hiện vậy là bt, khi nào nổ máy mà vẫn hiện thì mới có vấn đề.
Còn tiếng bụp bụp của DVD em đang ko rõ lý do vì sao nhưng thường hoặc là phần cứng khi bật nguồn (cục amply) hoặc phần mềm (hệ điều hành, Firmware), nếu phần cứng thì bản chất nó thế còn nếu phần mềm thì có thể fix hoặc cập nhật phần mềm mới.
Dạ vâng. E cảm ơn cụ nhiều. E bình thuờng dùng CD đang ok. Vừa mới lắp DVD, bình thường nghe nhạc ko sao. Cứ dùng phím cứng thì loa lại kêu. :(. Chắc sau ra Hà Nội kiểm tra xem sao. E ở tỉnh làm gì cũng khó

THoàng

Xe đạp
Xe e mới lắp DVD thì hiện báo lỗi như ảnh. Khởi động xe chạy thì ko thấy báo lỗi nữa. Nhưng khi bật DVD nó phát ra nhưng tiếng bụp bụp rất khó chịu. Có cụ nào biết là do gì ko ạ

Xe cụ Forte đời bnhieu mà có gảy số volang thế ạ.