[Funland] Hỏi về dự án Thanh Hà - Cienco5

Justforfuntoo

Xe container
Chào các cụ, lâu lắm không vào topic này
Vừa rồi thấy tv báo chí nói nhiều vụ nước Thanh hà nên vào đây hỏi thăm các cụ
Giờ topic này hoang vắng quá nhỉ, các sale đã bỏ đi hết, các cụ cố thủ 12 năm thì đã chán chả buồn nói
Giờ các cụ cứ ôm thôi, được xây or có sổ thì giá sẽ tăng gấp mấy lần cho bõ công các cụ ôm
Chứ tiền em bán Thanh hà đi đầu tư chỗ khác đã tăng gấp mấy lần + có dòng tiền hàng tháng rồi. Nghĩ lại cũng thấy quyết định ăn non của mình là sáng suốt!

keroppi77

Xe tải
Chào các cụ, lâu lắm không vào topic này
Vừa rồi thấy tv báo chí nói nhiều vụ nước Thanh hà nên vào đây hỏi thăm các cụ
Giờ topic này hoang vắng quá nhỉ, các sale đã bỏ đi hết, các cụ cố thủ 12 năm thì đã chán chả buồn nói
Giờ các cụ cứ ôm thôi, được xây or có sổ thì giá sẽ tăng gấp mấy lần cho bõ công các cụ ôm
Chứ tiền em bán Thanh hà đi đầu tư chỗ khác đã tăng gấp mấy lần + có dòng tiền hàng tháng rồi. Nghĩ lại cũng thấy quyết định ăn non của mình là sáng suốt!
h cụ nào đang ôm chắc là để ở rồi :D

muadongamap9

Xe đạp
Qua nay có tin gì hot ko các sếp nhỉ? Nghe vẻ có sóng gió j mà mg gọi nhiều

banmotnucuoi

Xe lăn
Nước này ko có nguồn gốc nên mấy ông giám đốc nhà máy nước không ai làm sao nhỉ. Thế đưa ra tiêu chuẩn kia để đủ vẽ vào giấy cho tốn giấy à?
giờ còn có cái bài không hình sự hóa quan hệ dân sự thì bọn chủ nó thích làm gì thì làm ....... hài vãi!
Ui, nó trình lên là nước ở nhà máy của nó vẫn dảm bảo, nước có nọ có chai thì là do đường ống bể ngầm...
Cái amoni này thì bể nước ngầm trước xây mà chống thấm không tốt là bị thôi. Công ty nước sạch nó có đầu tư đường ống đến vòi đâu?

hienmy2010

Xe tải
Mấy hôm nay thấy đang hot lắm mà các cụ; môi giới gọi cứ ầm ầm