[Funland] Hỏi về dự án Thanh Hà - Cienco5

Realty 2021

Xe tăng
Cụ ko nắm đc thì đưa đúng hay sai ích gì, chưa chốt khu nào xây trước thì sao bảo cụ Lalaxinh nói nhảm? Cụ ý có nói thời gian đc xây đâu.
Cụ không đưa thông tin và số liệu cụ thể mà bảo có lô giảm 500 triệu so với đầu tháng là cụ đang quá nhảm nhí và không nắm được cụ thể dù cho cụ đang ở chung cư giá rẻ Thanh Hà

vanducdhbk

Xe tăng
trước em cũng tìm hiểu khu này, thật ra cái xây dựng e ko lăn tăn, trước sau rồi cũng dc xây, dc tháo gỡ nhưng e lăn tăn nhất là sau này ra sổ ntn và mức độ hạ tầng của chủ đầu tư để kéo dân về ntn

nhatscn

Xe tăng
Cụ không đưa thông tin và số liệu cụ thể mà bảo có lô giảm 500 triệu so với đầu tháng là cụ đang quá nhảm nhí và không nắm được cụ thể dù cho cụ đang ở chung cư giá rẻ Thanh Hà
Em ko có nghĩa vụ cung cấp cho cụ, thông tin cũng có giá của nó. cụ ngồi cào phím mà muốn có thông tin ngon thì có xít, tự đi mà tìm. Kiểu comment như cụ thì cho thông tin cũng gặp T ăn cháo đá bát thoai.

nhatscn

Xe tăng
Giai đoạn này nhiều ông chim lợn giảm giá để nhằm mục đích cover vào nhặt hàng giá tốt đây, loanh quanh chạy khắp nơi khéo vẫn thấy TH vẫn dễ tăng giá nhất :))
Trên này thông tin để nắm tình hình, nhiều cụ cứ nhẩy lên. Còn TH đẹp thì ko bàn, em đợi cơ hội ngon thì tính. đợi thôi cụ.

trước em cũng tìm hiểu khu này, thật ra cái xây dựng e ko lăn tăn, trước sau rồi cũng dc xây, dc tháo gỡ nhưng e lăn tăn nhất là sau này ra sổ ntn và mức độ hạ tầng của chủ đầu tư để kéo dân về ntn
Phải xây rồi mới tính có sổ được chứ bác, xây còn chưa được thì sổ gì chứ. Khu này cơ bản nhu cầu ở thật rất lớn. Các chung cư cứ mở ra là kín dân, còn nếu căn to tiền thì nó vượt quá khả năng chi trả của người muốn ở thì theo dõi sau khi xây là biết, giờ B1.1 xây xong chờ hoàn thiện là ước tính được sớm thôi. Thanh Hà chủ yếu vướng vấn đề pháp lý thôi chứ chẳng cần hút dân cũng về nếu được xây :) Nó có độ nén nhiều năm dừng xây nên nhu cầu cần được ở của rất đông chủ đất đó :) Xem phóng sự dân biểu tỉnh thiếu chỗ ở đi cờ quạt hô hào ác :))

Realty 2021

Xe tăng
Em ko có nghĩa vụ cung cấp cho cụ, thông tin cũng có giá của nó. cụ ngồi cào phím mà muốn có thông tin ngon thì có xít, tự đi mà tìm. Kiểu comment như cụ thì cho thông tin cũng gặp T ăn cháo đá bát thoai.
Cụ là thằng toàn nói phét, nói vô căn cứ, thay lòng đổi dạ. Lúc đầu mấy năm ràng đảo thì khen Thanh Hà hết lời, từ tháng 6 đến giờ quay xe chê hết chỗ

Cò TH chơi chiêu tung tin nhảm nhằm ép giá quá dễ đột tử lắm, nó gọi là ăn chặn đấy

nhatscn

Xe tăng
Cụ là thằng toàn nói phét, nói vô căn cứ, thay lòng đổi dạ. Lúc đầu mấy năm ràng đảo thì khen Thanh Hà hết lời, từ tháng 6 đến giờ quay xe chê hết chỗ
Cụ nói ko chuẩn, em chỉ nói cần thận giá ở TH từ đầu tháng 8 thôi cụ. Cụ check lại xem.

Cụ nhatscn lươn lẹo đến mức vậy cơ à ?
Em ở trong GR này từ hồi đầu, 2 cụ xem có chỗ nào em chê TH hay đi dìm giá này nọ. Em chia sẻ ae về việc thổi giá ở TH để các cụ chú ý vì chính em mắc phải.

Chỉnh sửa cuối:

Xe Bao Hong

Xe tăng
Cụ cho ae xin vị trí mong muốn, mua LK hay BT. Tránh tình trạng ae gửi 1 mớ rồi ko ưng thì mất công, nhìu cụ cũng hay đi giò giá kiểu này rồi.
LK bên A hoặc B ok hết, chỗ chưa xây càng tốt vì mua xác định để lâu dài