[Funland] Hỏi về dự án Thanh Hà - Cienco5

chichbong08

Xe buýt
Giá khu này đang tăng hay giảm các bác, chân ái của em mà vẫn chưa mua được. Em muốn biết mình đã đúng hay sai khi mấy năm trước bỏ cuộc.

qazwsxedc

Xe tăng
thì họ áp theo thiết kê trước dây để được xây luôn, chứ đợi điều chỉnh thì rất lâu, nhưng cái đó bạn mua về tự sửa lại được mà, quan trọng cứ được xây cái đã
Giá khu này đang tăng hay giảm các bác, chân ái của em mà vẫn chưa mua được. Em muốn biết mình đã đúng hay sai khi mấy năm trước bỏ cuộc.
Cụ bỏ là quá đúng, giá vẫn thấp quá

nhatscn

Xe tăng
Đã là chân ái mà bác bỏ thì ... ko nên quay đầu nhìn lại, ta thường bị lưu luyến bởi vẻ đẹp của nyc. keke

Đã là chân ái mà bác bỏ thì ... ko nên quay đầu nhìn lại, ta thường bị lưu luyến bởi vẻ đẹp của nyc. keke
Thấy mỗi ngày cũng có >4000 lượt xem và giá tăng ~52% trong 1 năm qua. Cũng không chắc chính xác nhưng có thể thêm thông tin tham khảo, ghê phết :((

lenhaque2

Xe buýt
thanh hà ở cự khê giống tình trạng cơm khê quá
xuất phát điểm ngang giá geleximco, hót hơn cả gele thế mà h thua 1 chân trời
dự án chạy 2.5km đến tận cầu khê tang, đoạn cuối có chữ tang nghe sợ quá, nó là điểm kết thúc, cũng là đoạn cuối, nghĩa cũng là tạch :))

1 chút chém gió: mượn ý, tượng và hình của các cụ thời xưa để các cụ thời nay cùng luận suy ngẫm

thanh hà ở cự khê giống tình trạng cơm khê quá
xuất phát điểm ngang giá geleximco, hót hơn cả gele thế mà h thua 1 chân trời
dự án chạy 2.5km đến tận cầu khê tang, đoạn cuối có chữ tang nghe sợ quá, nó là điểm kết thúc, cũng là đoạn cuối, nghĩa cũng là tạch :))

1 chút chém gió: mượn ý, tượng và hình của các cụ thời xưa để các cụ thời nay cùng luận suy ngẫm
Cụ ôm đất Mê Linh vào đây kêu làm gì cho mất công

Thoát nước ban công Liền kề B1.1 rất lộ thiên :)):)):))

Nhìn ngộ phết, nhớ lại hồi bé tắm mưa cũng ra cái vòi giống thế này (nhưng là hứng toàn bộ nước từ mái nhà) nên nó chảy to và tung toé, xối vào đầu phê như tắm thác :))

chichbong08

Xe buýt
Vừa nghe ubnd tp cho xây, chúc mừng các bác đã quyết đoán và kiên định. Còn em đi vợ khác khác cũng không tệ. Tâm trí bây giờ dồn vào hậu mùng 1 tháng tám.