[Funland] Hỏi về Đông trùng hạ thảo.

luongduytruong

Xe đạp
Em làm thương mại có quen biết với một số cụ người tàu, mấy cụ ấy nói giờ loại nuôi trồng ở na khúc tây tạng tầm 1củ/con là khác chất lượng, còn hàng tự nhiên tuyệt đối đã ko còn

Tien Minh Shop

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chỉnh sửa cuối:

Hự.

Xe điện
Kinh nghiệm của em là hàng nào ít người bán, có người quen đi nước ngoài hoặc ở nước ngoài mua hộ cầm về, thì tin tưởng là hàng thật được. Còn hàng gì nhà nhà bán bán, online offline có hết, ai cũng cam kết hàng xịn, sai đền gấp 10,... số lượng bao nhiêu cũng có, thỉnh thoáng bắt khách đợi lâu lâu tí cho giống,.. thì là lúc có sự vào cuộc của các pháp sư Trung Hoa rồi. Từ safron, đông trùng hạ thảo, an cung, giày chạy bộ, quần áo hãng xuất dư,.... Và nó như sự đào thải tự nhiên, những người nhập hàng thật về bán sẽ ko cạnh tranh nổi với những người nhập hàng của pháp sư. Thật sự em xin lỗi các cụ mợ bán hàng chân chính vì em tin vẫn còn những người kinh doanh có tâm như vậy.

TN1805

Xe điện
Lại có Sales quảng cáo đông trùng hạ thảo trá hình free ....=))

OUMOUM

Xe đạp
Em định mua ít hộp đông trùng hạ thảo (nuôi cấy) làm quà tặng các cụ. Quảng cáo thì thấy tốt quá, còn thực tế thì chưa kiểm nghiệm. Có cụ nào đã từng sử dụng cho em xin nhận xét ạ. Thank các cụ mợ.
Thể trạng và khả năng hấp thụ cũng như liều lượng các thể loại.

Trước e cũng định đùng mấy món này nhưng theo cách thực dưỡng lâu dài thì cứ sữa của Đức với thi thoảng tổ yến vụn vẫn hợp lý nhất, chứ các món khác bị thổi ghê quá chưa xứng, còn nhu cầu hẳn thì dùng từng con, so về thuốc đặc trị cũng không đắt.