Hỏi về độ thêm Cam sườn cho Mazda Cx5

minhbimbim

Xe buýt
Cam sườn rách việc lém cụ ạ. E toàn thò đầu ra cửa sổ :))))

minhbimbim

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi, ở Hanoi muốn lắp thêm cam sườn và cam hành trình thì lắp ở đâu uy tín và hạt rẻ hả các cụ ??
Cam hành trình cụ vào các chi hội rồi nhờ các cụ ấu ship về cho, rồi mang ra hàng lắp là ok thôi

Mr Nga

Đi bộ
Sau một giờ thì em cũng đã được lắp thêm mắt phụ dưới gương lái phụ ạ. Mắt này em ăn thẳng vào Function Cam trên DVD nên việc chuyển chế độ hiển thị cam cũng là một chạm với phím tắt là nút Mute trên mặt đầu. Chế độ Function Cam này cũng tự cấp một dòng 12v như ở chế độ để Cam lùi khi chuyển qua R trên hộp số. Các cụ chỉ cần đấu sau bộ đổi điện về 5v theo cam lùi của xe là ok.

Cảnh báo các cụ lắp cam sườn như em là để ý thợ khi tháo mặt gương phải cẩn thận. Nếu ko sẽ phải trả giá bằng một em mặt gương mới ngay (cái này sẽ do các cụ chủ cửa hàng độ tặng một em mặt khác nên các cụ cũng ko cần phải lo đâu ạ :P)

1. Chỉ cần một chạm (Hold 2') để bật cam sườn khi đang di chuyển hoặc đang đỗ xe.

2. Em khoe ảnh chụp buổi tối với em cam sườn ạ

Bài của bác post đã lâu nhưng em cũng đang có ý định lắp Cam sườn cho em CX5 2018, lắp được như của bác thì tốt quá
Bác cho em hỏi bác làm ở đâu vậy? để em qua làm :)