hỏi về độ body cho ford laser MT 1.6

anhtuan310831

Xe tải
Các bác cho em hỏi có bác nào độ dàn ngoài cho laser 1.6 deluxe chưa ạ,con xe của em máy móc,khung gầm bệ,nội thất còn ngon lành quá,mất công tìm qua bao nhiêu đời xe mới cưới được,em tính gắn bó với em nó chừng 3-4 năm,cơ mà em thấy dàn ngoài hơi cổ cổ,nên muốn độ đẽo nâng cấp tý cho em nó trông ngon giai hơn,bác nào từng độ em này rồi thì cho em xin ý kiến với ạ,nếu có ảnh thì càng tốt ạ,và bác nào có địa chỉ mua đồ thì cho em xin luôn với ạ,thank các bác rất nhiều ạ

nvatuan

Xe tải
Con này cụ đừng độ ngoài vì không nổi bật lắm mà nên tập trung nâng cấp nội thất, ẩm thanh đi, ở HCM có ông độ bodi rồi, thấy chả đẹp, đi đăng kiểm nó làm khó dễ rồi khi bán mất công tháo lắp mệt lém! cụ nâng cấp dàn âm thanh đi, thêm 2 loa ở dàn ghế sau, thay DVD pioner nghe đã lắm (hơn dàn zin theo xe nhiều).

Ifa.Muitran

Xe hơi
Website
www.vachngancaocap.com
Em nghĩ đã đi laser thì phải chấp nhận cái dáng cổ điển của nó thôi. Độ làm gì ạ.

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
Các bác cho em hỏi có bác nào độ dàn ngoài cho laser 1.6 deluxe chưa ạ,con xe của em máy móc,khung gầm bệ,nội thất còn ngon lành quá,mất công tìm qua bao nhiêu đời xe mới cưới được,em tính gắn bó với em nó chừng 3-4 năm,cơ mà em thấy dàn ngoài hơi cổ cổ,nên muốn độ đẽo nâng cấp tý cho em nó trông ngon giai hơn,bác nào từng độ em này rồi thì cho em xin ý kiến với ạ,nếu có ảnh thì càng tốt ạ,và bác nào có địa chỉ mua đồ thì cho em xin luôn với ạ,thank các bác rất nhiều ạ
Cụ ở đâu vậy ạ??? CỤ đã có ý tưởng khi độ xong xe cụ như thế nào và khi đăng kiểm lần tiếp theo như thế nào chưa?