Hỏi về chữ S ở mazda3

tranhoangminh

Xe container
Hôm nay e mới để ý là chữ S xe e nó khác hẳn chữ S các xe khác, trông nó to và thô hơn, e hỏi mấy a ở show, các anh ý bảo tại xe e là số sàn, hàng hiến nên chứ S nó khác mấy a AT.
Chữ S mấy a AT nó nhỏ bằng chữ mazda 3 thôi. E to hơn hẳn.
Em nghi xe e cái chữ S đấy mua ngoài lắm, nhưng mấy anh ở show lại bảo ngoài đố mua được. Loại MT nên nó vậy.
Xe e cũng đầy đủ dvd, cam lùi, đèn led, còn có cả cảm biến lùi nữa, không khác xe AT, khác mỗi cái chữ S.
Nhờ cụ nào làm hãng trả lời e xem đúng k ạ?

quocviet

Xe container
Hôm nay e mới để ý là chữ S xe e nó khác hẳn chữ S các xe khác, trông nó to và thô hơn, e hỏi mấy a ở show, các anh ý bảo tại xe e là số sàn, hàng hiến nên chứ S nó khác mấy a AT.
Em nghi xe e cái chữ S đấy mua ngoài lắm, nhưng mấy anh ở show lại bảo ngoài đố mua được. Loại MT nên nó vậy.
Xe e cũng đầy đủ dvd, cam lùi, đèn led, còn có cả cảm biến lùi nữa, không khác xe AT, khác mỗi cái chữ S.
khao xe mới đi, tớ mách cho :))

khacdat91

Xe buýt
TT 40 Linh Quang, Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội
Xe cụ sản xuất 2013 hay 2014 hả cụ?

Trungnv

Xe tải
Ko có hình khó hình dung quá

tranhoangminh

Xe container
khao xe mới đi, tớ mách cho :))
Đi làm cắm đầu, tháng 30 công đây, đều đặn 7g sáng tới 20h tối.
Xe cụ sản xuất 2013 hay 2014 hả cụ?
2013 cụ ạ, nhưng có điều e sell báo xe anh lên chuẩn S rồi, nhưng đang hết S, e ý cậy chữ S ở xe khác mà không được, sau hẹn e cứ lấy rồi đặt hãng gửi sau, hôm rồi gọi e ra lắp, e mới thấy sao nó lại to hơn mấy e đang trong show, hỏi mấy anh show đang đứng bảo tại e xe số MT nên nó khác:)). E thì nghi là hàng fake lắm keke. Giờ hỏi các cụ xem chữ S nó có đúng 2 loại ko? Hàng fake thì e biết còn bóc vứt đi ạ

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Vâng thực ra yêu tố chữ S cũng ko quan trọng lắm! Mình có thể bóc ra dán lại! Quan trọng là xe cụ Ốp Sừn có đầy đủ hay ko? Cụ có thể hỏi mua phụ kiện bên ngoài rồi dán lại!

bigzeroo

Xe tăng
Lạc Trung, Vinh Tuy, Hai Ba Trưng, Hà Nội
Đi làm cắm đầu, tháng 30 công đây, đều đặn 7g sáng tới 20h tối.

2013 cụ ạ, nhưng có điều e sell báo xe anh lên chuẩn S rồi, nhưng đang hết S, e ý cậy chữ S ở xe khác mà không được, sau hẹn e cứ lấy rồi đặt hãng gửi sau, hôm rồi gọi e ra lắp, e mới thấy sao nó lại to hơn mấy e đang trong show, hỏi mấy anh show đang đứng bảo tại e xe số MT nên nó khác:)). E thì nghi là hàng fake lắm keke. Giờ hỏi các cụ xem chữ S nó có đúng 2 loại ko? Hàng fake thì e biết còn bóc vứt đi ạ
Chữ S đó hình như là 37k thội cụ ạ, theo em biết chỉ có một loại cụ ạ, chữ S này dùng cho cả kia và mazda

tranhoangminh

Xe container

tatung

Xe tăng
e đang muốn mua mấy chữ dán cho đủ tên tatung của e cái cho máu

Fordmegaidep

Xe buýt
hi các cụ đi M3s!
Hôm trước khi mua xe e có đk đi vào NM vinamazda (ở Chu lai) xem xe... em nhìn thấy all M3 khi lắp đặt hoàn thiện đều chỉ có chữ M3 sau *** thôi, ko có chữ S đâu. Nghĩa là em hiểu xe nguyên bản chỉ có chữ M3 thôi...và NM bán cho SR họ dán thêm chữ S nữa, hoặc NM dán chữ S trước chio chở đi giao cho khách hàng.
Còn cụ chủ nói chữ S to nhỏ, khó hình dung quá...cụ chụp hình, so sánh chữ S xe cụ với xe M3S AT xem thế nào.. . và cụ lưu ý là xe cụ MT xuất xưởng khi nào (NM đã ko còn lắp MT nữa) em thì em nghi là xe MT ko có chữ ấy, các bác bán hành "kiếm" đâu đó lắp vào cho cụ nên nó mới khác.
Có gì ko phải các cụ bỏ quá cho...Thanks

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
hi các cụ đi M3s!
Hôm trước khi mua xe e có đk đi vào NM vinamazda (ở Chu lai) xem xe... em nhìn thấy all M3 khi lắp đặt hoàn thiện đều chỉ có chữ M3 sau *** thôi, ko có chữ S đâu. Nghĩa là em hiểu xe nguyên bản chỉ có chữ M3 thôi...và NM bán cho SR họ dán thêm chữ S nữa, hoặc NM dán chữ S trước chio chở đi giao cho khách hàng.
Còn cụ chủ nói chữ S to nhỏ, khó hình dung quá...cụ chụp hình, so sánh chữ S xe cụ với xe M3S AT xem thế nào.. . và cụ lưu ý là xe cụ MT xuất xưởng khi nào (NM đã ko còn lắp MT nữa) em thì em nghi là xe MT ko có chữ ấy, các bác bán hành "kiếm" đâu đó lắp vào cho cụ nên nó mới khác.
Có gì ko phải các cụ bỏ quá cho..Thanks
vâng cụ nói cũng đúng nhà máy không sản xuất MT nhưng theo tiêu chuẩn của Vinamazda thì những xe trang bị thêm option thì là phiên bản S! còn chữ S to nhỏ hay như nào ko quan trọng đâu

tranhoangminh

Xe container
Cụ bóc chữ S đấy đi cho xong
hihi, có nó vẫn đẹp hơn cụ ạ, e thấy vậy, chỉ có hơi khác tí thôi.
hi các cụ đi M3s!
Có gì ko phải các cụ bỏ quá cho...Thanks
Cụ nói đúng, tất cả các xe nó chỉ là m3 thôi, anh Hải muốn đẩy nhanh hàng tồn nên nâng lên chuẩn S bao gồm có dvd, led, cam lùi. và chữ S sau xe nữa. Xe e không khác gì mấy xe đó đâu? đủ hết tất cả như AT, chỉ có điều hết cái S đấy
Dưới kho không còn bác a, em đặt cho bác 1 chữ rồi ạ, ba hôm nữa có hàng em pm bác
ok cụ giúp e nhé, tks cụ trước.
vâng cụ nói cũng đúng nhà máy không sản xuất MT nhưng theo tiêu chuẩn của Vinamazda thì những xe trang bị thêm option thì là phiên bản S! còn chữ S to nhỏ hay như nào ko quan trọng đâu
cụ nói chuẩn, xe MT hay ẢT trang bị thếm mấy cái đồ kia thì được gọi là chuẩn S. Xe e đủ hết luôn.
Chữ S xe e nó to như chữ S của phiên bản 2009 mazda3 2.0 sport ý ạ, e vừa đi qua xe mà quyên không chụp, đại loại nó hình dáng to và góc cạnh hơn chữ S bình thường e thấy.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
cụ nói chuẩn, xe MT hay ẢT trang bị thếm mấy cái đồ kia thì được gọi là chuẩn S. Xe e đủ hết luôn.
Chữ S xe e nó to như chữ S của phiên bản 2009 mazda3 2.0 sport ý ạ, e vừa đi qua xe mà quyên không chụp, đại loại nó hình dáng to và góc cạnh hơn chữ S bình thường e thấy.
cụ kiếm cái chữ S khắc lắp vào cho nó hoành tá tràng! vâng đúng là chữ S của 2.0 đó à

tranhoangminh

Xe container
cụ kiếm cái chữ S khắc lắp vào cho nó hoành tá tràng! vâng đúng là chữ S của 2.0 đó à
Vâng, tại e thấy khác, đang nhờ cụ Huy đặt đúng loại rồi ạ. Loại e chắc nó chuyển của 2.0S. Tối e sẽ chụp

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com

DJTN

Xe máy
Cụ chủ vứt chữ S ghẻ đi :)). M3 là đủ cụ ạ.