Thảo luận Hỏi về chỗ mua xe giant

Hôm vừa rồi em đi ngoài đường gặp 1 bác đi con này. Các cụ cho em hỏi giá em này mới và cũ là khoảng bao tiền và nếu mua cũ thì mua ở đâu ạ. Xe của hãng giant. Do em đang đi trên đường nên chụp cũng ko được rõ, các cụ thông cảm. Thank các cụ

Bác nhìn con xe như vừa trúng bom này mà cũng ưng được thì chịu bác =))) . Để mua được giá tốt nhất bác cứ đến Showroom của GIANT ở Khâm Thiên xem hàng, xem xong chọn được mẫu ưng ý thì về nhà lên Mạng tìm đúng con như thế mà mua sẽ mua được giá tốt nhất (rẻ hơn ít nhất 5 %) :D

pen

Xe hơi
Cụ xedop.com ib giúp em giá con OCR 2800 2017 với. Thanks.

lautuoisong

Xe tải
Hôm vừa rồi em đi ngoài đường gặp 1 bác đi con này. Các cụ cho em hỏi giá em này mới và cũ là khoảng bao tiền và nếu mua cũ thì mua ở đâu ạ. Xe của hãng giant. Do em đang đi trên đường nên chụp cũng ko được rõ, các cụ thông cảm. Thank các cụ

Con này nếu em không nhầm thì là con giant escape city 2 đã tháo vè, baga vì nó đi dây âm sườn (đời tầm 2015 trở về trước). Đến đời 2016 thì cái khung nó làm khác đi ở phần kết nối giữa gióng đứng với gióng sau.

loinv

Xe tải
Chào cụ,
Em vừa bị thoát vị đĩa đệm (đang uống thuốc điều trị), em đang tìm hiểu về môn đạp xe.
Cụ tư vấn giúp em môn đạp xe này có tốt cho người bị thoát vị đĩa đệm không ạ.
Em mới đạp xe thì nên chọn model nào ạ? Cụ ib cho em tham khảo giá một số mẫu xe phù hợp nhé!
Em cám ơn cụ nhiều!

Lcus16

Xe đạp
Chào cụ,
Em vừa bị thoát vị đĩa đệm (đang uống thuốc điều trị), em đang tìm hiểu về môn đạp xe.
Em mới đạp xe thì nên chọn model nào ạ? Cụ ib cho em tham khảo giá một số mẫu xe phù hợp nhé!
Em cám ơn cụ nhiều!
Môn đạp xe thì đúng là khắc tinh luôn của các bệnh về xương khớp cụ ạ, đặc biệt riêng đối với bệnh nhân thoát vị đĩa đệm còn được các bác sĩ tư vấn nên đạp xe để điều trị.
Đối với người bị thoát vị đĩa đệm thì nên đạp dòng xe địa hình(MTB), size xe nên chọn size nhỏ vừa tầm với chiều cao của mình.
Bên em đã bán xe cho một bác bị thoát vị đĩa đệm, bác ấy đạp được 6 tháng là bình phục rồi, từ đó đến nay là bệnh của bác cũng khỏi luôn. còn một khách khác thì bác này trước có chơi Tenis sau có vấn đề về xương khớp bác ấy chuyển qua đạp xe, vấn đề về sức khỏe được cải thiện rất nhiều, ngoài ra bụng mỡ cũng giảm rõ rệch.
Mời cụ tham khảo mẫu xe SAVA KEY480 -Giá 12 Triệu, em ko dám tư vấn mẫu thấp hơn vì mất công cụ sau này mê đạp xe lại phải nâng đời xe
https://dailyxedap.vn/san-pham/xe-dap-dia-hinh-sava-key-480-1/

xedop.com

Xe container
Chào cụ,
Em cám ơn cụ nhiều!
Nhà cháu tí tuổi mà thoát vị đĩa đệm đây này cụ, người thật việc thật luôn, cụ đến shop cháu cho xem phim Cộng hưởng từ của cháu. Đạp xe miết, giờ ngon lắm rồi. Cụ check inbox nhé

Mphuong02

Xe hơi
Chào cụ,
Em cám ơn cụ nhiều!
Cụ lựa chọn môn đạp xe để khắc phục bệnh thoát vị đĩa đệm là đúng bài rồi đấy! Em 50 cái xuân xanh rồi mà đều như vắt chanh, ngày làm khoảng 20km thấy người nhẹ nhõm, xương khớp ngon lành.
Cụ mua xe thì cũng không cần cầu kỳ lắm đâu! Nếu có điều kiện thì cứ xe mới và cửa hàng uy tín mà mua, còn không thì nhờ ai quen chọn cho con xe nhật bãi mà dùng. Cơ bản là phải chọn xe mình đi thoải mái nhất và nhẹ là Ok, đừng chú trọng size gì

Chào cụ,
Em cám ơn cụ nhiều!
#Buồn ngủ vớ được chiếu manh
Đuối nước vớ cọc
Thoát vị đĩa đệm thì vớ được anh Địa Hình (MTB) :))

loinv

Xe tải
Môn đạp xe thì đúng là khắc tinh luôn của các bệnh về xương khớp cụ ạ, đặc biệt riêng đối với bệnh nhân thoát vị đĩa đệm còn được các bác sĩ tư vấn nên đạp xe để điều trị.
Đối với người bị thoát vị đĩa đệm thì nên đạp dòng xe địa hình(MTB), size xe nên chọn size nhỏ vừa tầm với chiều cao của mình.
Bên em đã bán xe cho một bác bị thoát vị đĩa đệm, bác ấy đạp được 6 tháng là bình phục rồi, từ đó đến nay là bệnh của bác cũng khỏi luôn. còn một khách khác thì bác này trước có chơi Tenis sau có vấn đề về xương khớp bác ấy chuyển qua đạp xe, vấn đề về sức khỏe được cải thiện rất nhiều, ngoài ra bụng mỡ cũng giảm rõ rệch.
Mời cụ tham khảo mẫu xe SAVA KEY480 -Giá 12 Triệu, em ko dám tư vấn mẫu thấp hơn vì mất công cụ sau này mê đạp xe lại phải nâng đời xe
https://dailyxedap.vn/san-pham/xe-dap-dia-hinh-sava-key-480-1/

Vâng, em cám ơn cụ ạ. Em sẽ tham khảo phương án cụ tư vấn ạ.

Nhà cháu tí tuổi mà thoát vị đĩa đệm đây này cụ, người thật việc thật luôn, cụ đến shop cháu cho xem phim Cộng hưởng từ của cháu. Đạp xe miết, giờ ngon lắm rồi. Cụ check inbox nhé
Vâng cụ, em đã nhận ib của cụ ạ.

#Buồn ngủ vớ được chiếu manh
Đuối nước vớ cọc
Thoát vị đĩa đệm thì vớ được anh Địa Hình (MTB) :))
Ở trên có cụ nói thoát vị đĩa đệm thì không chơi được món đạp xe, làm em hơi lo lo :D
Cụ có biết hội nhóm nào còn đạp xe đều đặn các buổi sáng không ạ, em muốn xin tham gia thì cần đk ntn ạ?
Nhà em ở Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân ạ.

Vâng, em cám ơn cụ ạ. Em sẽ tham khảo phương án cụ tư vấn ạ.

Vâng cụ, em đã nhận ib của cụ ạ.

Ở trên có cụ nói thoát vị đĩa đệm thì không chơi được món đạp xe, làm em hơi lo lo :D
Cụ có biết hội nhóm nào còn đạp xe đều đặn các buổi sáng không ạ, em muốn xin tham gia thì cần đk ntn ạ?
Nhà em ở Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân ạ.
Cụ đang thoát vị đĩa đệm mà tham gia hội nhóm là ko có ổn đâu, vì đạp xe điều trị thoát vị đĩa đệm cần đạp thong dong một mình tốt hơn. theo hội nhóm lại phải kéo nhau mệt lắm.
Nếu cụ rảnh thì lập luôn TEAM Thoát Vị Đĩa Đệm cùng đạp xe là ổn đó :))

ducdeptrai

Xe hơi
Thế còn em bị thoái hoá đốt sống cổ thì sao hả các cụ ơi

Dao Giang

Xe đạp
Hóng cá cụ địa điểm mua, hoặc cụ nào thanh lý ới em