[Funland] Hói...tung toé... Có nên xăm tóc???

Ối Giời Ơi

Xe tăng
thuốc này thấy đang quảng cáo mạnh lắm k biết cụ nào thử chưa

KoThich

Xe buýt
Đầu cụ bèn bẹt thế này để trọc ko đẹp như Vin Đi ê zen trong Fast6 đâu.
Nhiều tiền: cấy tóc 60 củ
Ít tiền: xăm tóc 12 củ
Ko tiền: trọc

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Đầu cụ bèn bẹt thế này để trọc ko đẹp như Vin Đi ê zen trong Fast6 đâu.
Nhiều tiền: cấy tóc 60 củ
Ít tiền: xăm tóc 12 củ
Ko tiền: trọc

cấy tóc có hiệu quả k cụ , cụ biết địa chỉ nào uy tín về vụ cấy tóc này k cho e xin địa chỉ ?

Vu Quang Ba

Xe tăng
em cũng hói,để tóc mọc ngon chắc bác Phúc nhà ta không hói như vậy các cụ hói cứ vui vẻ đi.

mazda3_pro

Xe lăn
Em thì tóc mọc quá dày :D

KoThich

Xe buýt
cấy tóc có hiệu quả k cụ , cụ biết địa chỉ nào uy tín về vụ cấy tóc này k cho e xin địa chỉ ?
Cấy tóc chỉ đc 70% thành công, nếu hỏng nó cấy cho mình lần 2, nếu vẫn hỏng (do da đầu, do mồ hôi,...) thì mình vẫn mất tiền và vẫn ... hói

Xăm thì 100% thành công nhưng chỉ là lừa con mắt thôi, ko phải tóc thật

lonesome08

Xe tải
Em có tham khảo cấy tóc nhưng ko hiệu quả lắm thì phải... phải kiêng khem đủ thứ...nhưng nếu cơ địa ko tốt thì vẫn hói như thường (như Ronney...)...
- Phần săm tóc hay “điêu khắc sợi tóc” gì đó thì em đang tham khảo... chưa gặp cụ nào làm rồi để xin ý kiến và tận mặt trực quan ạ

hungpmu

Xe tăng
Không ăn thua gì đâu cụ ơi, em đang hói và đã thử dùng max hair nhưng chỉ là phí tiền, nó chỉ bớt nhờn thôi. Không có chuyện mọc tóc đâu.
Cấy tóc tự thân thì 3$/ sợi, khá là mặn. Hói như em mà cấy đủ có đi đi con Fadil chứ chả đùa.
Em đang thử 1 loại thảo dược, có vẻ ok. Dùng được 2 tháng rồi thấy trên đỉnh đầu tóc đang mọc lại, phần bóng lên ở trán thì bó tay.

khoinguyen585858

Xe tải
Không ăn thua gì đâu cụ ơi, em đang hói và đã thử dùng max hair nhưng chỉ là phí tiền, nó chỉ bớt nhờn thôi. Không có chuyện mọc tóc đâu.
Cấy tóc tự thân thì 3$/ sợi, khá là mặn. Hói như em mà cấy đủ có đi đi con Fadil chứ chả đùa.
Em đang thử 1 loại thảo dược, có vẻ ok. Dùng được 2 tháng rồi thấy trên đỉnh đầu tóc đang mọc lại, phần bóng lên ở trán thì bó tay.
cụ dùng loại gi thế cho em xin tên nhé

duhi1689

Xe tải
Nhìn uyên bác cụ ạ :)) vote cho cụ tự tin

quan18f39889

Xe máy
Tự nhiên cho đẹp cụ ợ

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Em có tham khảo cấy tóc nhưng ko hiệu quả lắm thì phải... phải kiêng khem đủ thứ...nhưng nếu cơ địa ko tốt thì vẫn hói như thường (như Ronney...)...
- Phần săm tóc hay “điêu khắc sợi tóc” gì đó thì em đang tham khảo... chưa gặp cụ nào làm rồi để xin ý kiến và tận mặt trực quan ạ
E cũng tham khảo quả cấy tóc rồi , có vẻ k ăn thua mấy .
Còn vấn đề săm tóc hay điêu khắc tóc như cụ nói e thấy có vẻ khả thi hơn đấy . Chưa cụ nào làm rồi cho e cái review để triển khai luôn nhỉ :(

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Có vẻ xăm chân tóc là biện pháp tối ưu nhất bây giờ các cụ nhỉ ?

[youtube] https://youtu.be/g38iFI8LL7k[|youtube]

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun[/youtube]

lonesome08

Xe tải
Có vẻ xăm chân tóc là biện pháp tối ưu nhất bây giờ các cụ nhỉ ?

[youtube] https://youtu.be/g38iFI8LL7k[|youtube]

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun[/youtube]
Ôi... quả đầu cụ này... giống hệt em :((
- Nhưng em vẫn muốn dc nhìn tận mắt và nếu được "Sờ cái" thì tốt quá....
- Cụ nào đã chuột bạch cái săm tóc này rồi Lên tiếng với em đi ạ... Em Mời cụ cafe để xin kinh nghiệm :D

trentungcayso

Xe tăng
- Vấn đề muôn thủa.... trưa nay rảnh rảnh mang lên bàn bạc với cccm cho vui..
- Càng ngày càng hói nặng cccm ạ....

Em xin kể hành trình hói đầu của em.
Ngày trước cũng hot boy tóc dài đẹp trai đáo để..

- 25 tuổi... bắt đầu hói... ra quán cua 1 phát 6 li... nhìn đều đều ổn... về nhà người thân há hốc mồm, con gái nhỏ nhìn bố phát sợ khóc toe toe...

- 28 tuổi.... có vẻ phần hói mỏng hơn trc.... làm 3 li... thấy đều đều rồi đấy... vẫn chưa ai phát hiện ra mình hói, chỉ bảo sao cứ để đầu trọc hoài... khổ bên nhà vợ em cả họ toàn bộ đội với giáo viên nên mỗi lần con rể, cháu rể về là cả họ xì xào...ai cũng khuyên để tóc dài đi mà có biết nỗi khổ của mình đâu. Đã vậy em còn sắm hẳn 1 bộ tông đơ hàng xịn cắp nách mang theo cho tiện =>> mấy cụ cắt tóc từ đấy đừng hòng lấy của em 1 đồng nào...

- 31 tuổi.... giờ thì mỏng gần như trơn láng còn lơ thơ tóc tơ... cua xuống 1li, 2 li mà phần hói vẫn bị lộ trắng hơn xung quanh... vậy là chết bỏ mệ luôn... giờ thì thôi chấp nhận số phận... từ hói giờ nó đứng kèm sau tên em...

Giờ em đang tính cạo trọc nhẵn nhụi luôn cho nó mấu mà sao băn khoăn quá.... cạo xong có nên bôi vôi vào để sau đỡ phải cạo lại không cccm nhỉ...

- Sẵn tiện đây cccm cho em hỏi có cụ nào đi xăm tóc, hay "điêu khắc chân tóc" gì gì đó chưa ạ. Hiệu quả ra làm sao ạ???... Cụ nào làm rồi chia sẻ em với ạ, hiệu quả ra làm sao ạ???...

Em bổ sung cái hình ảnh thực tế cho nó mấu... CCCM chém em nhè nhẹ

Cảm ơn CCCM.

Cụ này bán B-phone không thể tin nổi phải không nhỉ?