[Funland] Hói...tung toé... Có nên xăm tóc???

cưỡi chổi

Xe lăn
Vậy là từ hồi mở cái topic này đã được hơn 2 năm....
... Và em đã chuyển từ đầu mấy li sang đầu trơn láng.... vẫn mong rằng ngày nào đó mình sẽ có lại mái tóc như hồi còn trẻ .... hic hic em mới 3x thôi.... mà còn gì nữa đâu

Thông cảm với cụ chủ. Vấn đề hói, rụng tóc nó là vần đề muôn thuở rồi. Được cái nọ mất cái kia. Hói di truyền thì bó tay. Sống chung với lũ thôi. Thế giới bao nguyên thủ, tỷ phú, minh tinh hói đấy thôi. Mà những người đó họ thiếu gì tiền bạc, quyền lực để có thể chữa hói. Giờ mà ai đó phát minh ra 1 loại thuốc hoặc phương pháp nào đó để chữa hói cho người di truyền thì chắc đoạt giải nobel. Cứ 1 chân tóc mọc ra 2 3 sợi thì chẳng lo hói nữa

kimma

Xe điện
Cấy tóc theo phương pháp FEU VN cũng có rồi. Và FTA gì gì đó. Cũng có luôn. Nhưng giá đắt. Các cụ tìm trên mạng ý. Không thì qua thổ nhĩ kỳ. Rẻ hơn rất nhiều. Ko lo bị rụng lại. Có điều tóc sau gáy phải có nhiều để họ cấy.

lonesome08

Xe tải
Vâng .... chắc đến giờ thì thôi ko còn phải che dấu làm gì nữa cho mất thời gian cụ nhỉ....
- Tính đến thời điểm hiện tại vẫn chưa có bất kỳ 1 phương pháp nào hiệu quả thật sự....

=> Thà rằng cứ để cho cả thế giới biết mình hói .... còn là hay hơn che dấu để rồi bị phát hiện ra....

vay_du_roi

Xe đạp
Cấy tóc theo phương pháp FEU VN cũng có rồi. Và FTA gì gì đó. Cũng có luôn. Nhưng giá đắt. Các cụ tìm trên mạng ý. Không thì qua thổ nhĩ kỳ. Rẻ hơn rất nhiều. Ko lo bị rụng lại. Có điều tóc sau gáy phải có nhiều để họ cấy.
Bác nói đúng rồi, Thổ Nhĩ Kì giờ nổi lên về lĩnh vực này lắm, mà hình như cấy thành công rồi cũng phải uống thuốc để giữ tóc lại, mà thuốc đó làm ảnh hưởng sl. Tóc thôi mà nhiều vấn đề phát sinh quá.

kimma

Xe điện
Bác nói đúng rồi, Thổ Nhĩ Kì giờ nổi lên về lĩnh vực này lắm, mà hình như cấy thành công rồi cũng phải uống thuốc để giữ tóc lại, mà thuốc đó làm ảnh hưởng sl. Tóc thôi mà nhiều vấn đề phát sinh quá.
Không hề phải uống bất kể cái gì cụ ạ. Mấy người em quen đều nói vậy giá cả khoảng 64 củ VND cho tất cả. Bao gồm vé máy bay, KS 5sao. Xe đưa đón trong 2 ngày. Nếu người cấy tóc trong EU. Tóc sau 1 năm nó mọc như bình thường. Và thành công đến 95%. Nếu dùng phương pháp FTA gì gì đó thì đến 99% thành công

lonesome08

Xe tải
Không hề phải uống bất kể cái gì cụ ạ. Mấy người em quen đều nói vậy giá cả khoảng 64 củ VND cho tất cả. Bao gồm vé máy bay, KS
5sao. Xe đưa đón trong 2 ngày. Nếu người cấy tóc trong EU. Tóc sau 1 năm nó mọc như bình thường. Và thành công đến 95%. Nếu dùng phương pháp FTA gì gì đó thì đến 99% thành công
Tổng chi phí là hết 64 củ to ý ạ.... Hay 64 củ nhỏ ợ.... @@
- Nếu mà 64tr bao gồm tất cả mọi chi phí (máy bay, khách sạn, đi lại, cấy tóc).... thì em thấy còn rẻ hơn cả ở Việt Nam!... Chả có nhẽ ạ!!!

kimma

Xe điện
- Nếu mà 64tr bao gồm tất cả mọi chi phí (máy bay, khách sạn, đi lại, cấy tóc).... thì em thấy còn rẻ hơn cả ở Việt Nam!... Chả có nhẽ ạ!!!
2000eu trọn gói. Bệnh viện 5 sao cụ ạ. Thổ họ nhiều chỗ làm lắm nên giá cả cạnh tranh quyết liệt. Đó là phương pháp FEU. Còn phương pháp kia thì đắt hơn

lonesome08

Xe tải
2000eu trọn gói. Bệnh viện 5 sao cụ ạ. Thổ họ nhiều chỗ làm lắm nên giá cả cạnh tranh quyết liệt. Đó là phương pháp FEU. Còn phương pháp kia thì đắt hơn
Quan trọng nếu hiệu quả tốt thì làm cũng ok lắm chứ ạ....
- Ở Việt Nam em thấy mấy cụ bỏ ra 50 - 100tr làm mà cũng ko hiệu quả mấy

kimma

Xe điện
Quan trọng nếu hiệu quả tốt thì làm cũng ok lắm chứ ạ....
- Ở Việt Nam em thấy mấy cụ bỏ ra 50 - 100tr làm mà cũng ko hiệu quả mấy
Hiệu quả như nhau cụ àh. Vì đó là phương pháp hiệu quả nhất hiện nay. Tuy nhiên tay nghề và vệ sinh lại là 1 chuyện. Sơ sẩy phát là nó rụng hay nhiễm trùng thì xong phim. VN có mà kiện củ khoai.

LacHuynh

Xe máy
Vâng .... chắc đến giờ thì thôi ko còn phải che dấu làm gì nữa cho mất thời gian cụ nhỉ....
- Tính đến thời điểm hiện tại vẫn chưa có bất kỳ 1 phương pháp nào hiệu quả thật sự....

=> Thà rằng cứ để cho cả thế giới biết mình hói .... còn là hay hơn che dấu để rồi bị phát hiện ra....
Em chia sẻ hình em. Cứ vài ngày thì cạo sạch và quên nó đi cụ. Đừng bận tâm nhiều. Người ta nhìn mình cũng biết mình vì hói mà trọc chứ chẳng phải giang hồ các đảng gì đâu. Và thực sự mọi thứ là do mình coi nặng quá thôi chứ không ai quan tâm đến mình đâu.

Em thấy nên chờ thời gian nữa xem có công nghệ cấy tóc clone gì đó. Cụ tìm hiểu thêm về hair cloning hay hair multiplication. Chứ cấy kiểu lấy tóc sau gáy, em thấy hên xui ạ, kiểu như phẩu thuật thẩm mỹ ấy, hên thì đẹp còn xui thì ôm cục hận suốt đời.

lonesome08

Xe tải
Em chia sẻ hình em. Cứ vài ngày thì cạo sạch và quên nó đi cụ. Đừng bận tâm nhiều. Người ta nhìn mình cũng biết mình vì hói mà trọc chứ chẳng phải giang hồ các đảng gì đâu. Và thực sự mọi thứ là do mình coi nặng quá thôi chứ không ai quan tâm đến mình đâu.

Em thấy nên chờ thời gian nữa xem có công nghệ cấy tóc clone gì đó. Cụ tìm hiểu thêm về hair cloning hay hair multiplication. Chứ cấy kiểu lấy tóc sau gáy, em thấy hên xui ạ, kiểu như phẩu thuật thẩm mỹ ấy, hên thì đẹp còn xui thì ôm cục hận suốt đời.

Vâng... em cũng noi gương cụ... chứ giờ che giấu mãi cũng mệt mỏi phải ko cụ.... => Thà rằng mình cứ trương ra Khéo hay hơn

=> Mai em mua thêm mấy cái lưỡi dao cạo nữa ^^

cưỡi chổi

Xe lăn
Hiệu quả như nhau cụ àh. Vì đó là phương pháp hiệu quả nhất hiện nay. Tuy nhiên tay nghề và vệ sinh lại là 1 chuyện. Sơ sẩy phát là nó rụng hay nhiễm trùng thì xong phim. VN có mà kiện củ khoai.
Liệu cấy xong tóc có bị rụng lại không các cụ?

lonesome08

Xe tải
Xong,,,, em đã đi săm chân tóc ... thấy khá là ổn áp... trẻ ra khoảng 7 tuổi
Và đi làm thấy nhiều cụ cũng lặn lội như em á...haha

Shadow381

Xe điện
Em ngâm cứu, em thì tóc 2 bên thái dương và sau gáy rậm như rừng trong khi mái và đỉnh đầu thì trắng hếu! Cạo trọc thì ko ổn vì đầu em to, mặt to vuông vắn nhìn dữ dằn quá!

LacHuynh

Xe máy
Xong,,,, em đã đi săm chân tóc ... thấy khá là ổn áp... trẻ ra khoảng 7 tuổi
Và đi làm thấy nhiều cụ cũng lặn lội như em á...haha
Cụ pm cho em hình cụ xăm được ko ạ. Em cũng muốn tham khảo thêm. Xăm rồi lỡ sau này công nghệ clone thành công thì mình có trồng được ko ạ? Cái tóc nó ảnh hưởnt tới tuổi tác mình ghê gớm lắm.