Thảo luận [HỎI] Trang bị gì cho CRV-L 2024

USRobotics

Xe buýt
thảm rối giữ bụi nhưng rất khó vệ sinh, đặc biệt khi vô tình chạm tay xuống rất bẩn
thảm nỉ cũng tương tự, lại thêm có nước thì có mùi ẩm, lâu khô
tất nhiên mỗi người 1 quan điểm lựa chọn, nhưng cá nhân mình thấy chỉ cần 1 lớp thảm tpe, thi thoảng tháo ra đập bụi, cầu kỳ hơn thì lấy cái khăn ướt lau đi là sạch nhất

Tunganht

Xe hơi
CRV đang giảm giá, mua lúc này ok đấy bác

chipbomyou

Xe máy
thảm rối giữ bụi nhưng rất khó vệ sinh, đặc biệt khi vô tình chạm tay xuống rất bẩn
thảm nỉ cũng tương tự, lại thêm có nước thì có mùi ẩm, lâu khô
tất nhiên mỗi người 1 quan điểm lựa chọn, nhưng cá nhân mình thấy chỉ cần 1 lớp thảm tpe, thi thoảng tháo ra đập bụi, cầu kỳ hơn thì lấy cái khăn ướt lau đi là sạch nhất
Bụi trong xe k đáng kể, thảm rối toàn loại đểu còn gây mùi và vi khuẩn hơn nhiều bụi
Cơ bản e đi làm hàng ngày 1m. Cuối tuần cả nhà mới đi nên khoản lót sàn tiêu chí đơn giản, sạch. Còn bụi thì 1m mình dùng nên ko lắng lắm

kien.humg

Xe buýt
giá cuối cùng tn cụ, mà ko có xe chạy thử, cụ có đc chạy thử ko
Khg có xe chạy thử cụ ạ, thử bản 1 cầu thôi. Nhg vì e thích AWD mặc dù chủ yếu đi phố và thi thoảng có về quê. Cũng giảm đc đôi chục so với giá mới cụ ạ.

mazda6oct2014

Xe buýt
Khg có xe chạy thử cụ ạ, thử bản 1 cầu thôi. Nhg vì e thích AWD mặc dù chủ yếu đi phố và thi thoảng có về quê. Cũng giảm đc đôi chục so với giá mới cụ ạ.
đang có nhu cầu ko tiện thì cụ ib em cái giá c cùng em tham khảo, em cũng chốt awd