Hỏi thông tin dự án Việt Đức Complex

Hoapth

Đi bộ
Chào các cụ!
Dạo này e thấy các sale chào e dự án Việt Đức Complex chỗ Lê Văn Lương nhiều quá.E đã đi thăm thấy cái công viên vĩnh hằng cũng to.Dự án thì e thấy được cái là giá hạt rẻ,ở LVL mà có căn chỉ 23tr/m2 tim tường nhưng chưa có nội thất.E đang hóng 1 căn tòa A nhưng lại sợ nhìn ra công viên vĩnh hằng.CCCM có ai biết thì cho e ý kiến xem có nên mua ở đây không?Nếu không được thì có cụ nào biết dự án nào ổn ổn loanh quanh khoảng 2 tỷ quanh đó không ạ?Trư Bát Giới hộ em với ạ.Thanks các cụ

a.nghe

Xe tải
Chào các cụ!
Dạo này e thấy các sale chào e dự án Việt Đức Complex chỗ Lê Văn Lương nhiều quá.E đã đi thăm thấy cái công viên vĩnh hằng cũng to.Dự án thì e thấy được cái là giá hạt rẻ,ở LVL mà có căn chỉ 23tr/m2 tim tường nhưng chưa có nội thất.E đang hóng 1 căn tòa A nhưng lại sợ nhìn ra công viên vĩnh hằng.CCCM có ai biết thì cho e ý kiến xem có nên mua ở đây không?Nếu không được thì có cụ nào biết dự án nào ổn ổn loanh quanh khoảng 2 tỷ quanh đó không ạ?Trư Bát Giới hộ em với ạ.Thanks các cụ
Cụ làm căn The Legend ngay đầu Nguyễn Tuân đấy. Em thấy đang có chiết khấu mấy phần trăm liền.

Bá Thức

Xe hơi
Chào các cụ!
Với tài chính tầm 2 tỷ thì cụ có thể mua ở nhiều chung cư quanh đấy, nhưng cái Việt Đức này ổn cụ ạ. Cụ cứ lấy tầng cao hăn lên thì view gì cái công viên vĩnh hằng nữa, mà view sang bên công viên 13ha kia thì cũng quá đẹp luôn. Không phải vì em bán Việt Đức mà em nói thể đâu, nhưng em thấy dự án này ổn thật đấy, giá cả giờ quá rẻ so với chất lượng.

thangtran1986

Xe tải
2,35 ty căn 64m thông thủy ở the legend full nội thất. Cụ nào mua e để lại cho, chính chủ e ạ

Hoapth

Đi bộ
Với tài chính tầm 2 tỷ thì cụ có thể mua ở nhiều chung cư quanh đấy, nhưng cái Việt Đức này ổn cụ ạ. Cụ cứ lấy tầng cao hăn lên thì view gì cái công viên vĩnh hằng nữa, mà view sang bên công viên 13ha kia thì cũng quá đẹp luôn. Không phải vì em bán Việt Đức mà em nói thể đâu, nhưng em thấy dự án này ổn thật đấy, giá cả giờ quá rẻ so với chất lượng.
E cũng đang cân nhắc cụ à.E thì bồ kết cái khoản giá hạt rẻ nhưng cũng phải đợi bà xã mới quyết đc cụ à.

luvsmile

Xe buýt
Cụ chọn cái căn không view nghĩa trang là đc mà :))
Dự án này đang giảm giá nhé. Bên em vừa phân phối vừa triển cho vay dự án này luôn.

Megaton

Xe buýt
Cái công viên vĩnh hằng đấy chuyển mà cụ. Cụ cần quyết định ko cho e xin mail e gửi cho

Bá Thức

Xe hơi
E cũng đang cân nhắc cụ à.E thì bồ kết cái khoản giá hạt rẻ nhưng cũng phải đợi bà xã mới quyết đc cụ à.
Em thấy bảo chủ đầu tư họ cũng chỉ cho ra 90 căn giá hạt rẻ để test thị trường thôi cụ ạ.

kvboto

Xe container
Còn khuya mới chuyển ạ, chả có ông lãnh đạo nào triển khai cho chuyển, rủi ro, mạo hiểm lắm ạ

Còn chủ đầu tư, văn phòng thì chả ông nào dám đi giải tỏa để xây cái gì trên cái ô đất nổi tiếng đấy.

Nó vĩnh hằng ở đấy thôi

Megaton

Xe buýt

gachipchip

Xe tải
Nhà cháu cũng làm căn toà C ở đây,khu này hiện có giá ổn nhất so với các dự án khác trong khu vực.kể mà Quán Dền chuyển đi thì đẹp nhưng e hơi khó

29a 136 20

Xe tải
Cái công viên vĩnh hằng đấy chuyển mà cụ. Cụ cần quyết định ko cho e xin mail e gửi cho
Cụ cho cái cơ sở là đơn vị nào sẽ chuyển cái công viên này cho e cái. Nên tư vấn cho khách chuẩn cụ ạ

chuadutienmuaxe

Xe tăng
5
Cụ cho cái cơ sở là đơn vị nào sẽ chuyển cái công viên này cho e cái. Nên tư vấn cho khách chuẩn cụ ạ
Có rồi đó cụ. Năm 2005 1 ban Qlda của Handico đã lập dự án để chuyển nghĩa trang này đi nhưng giờ ntn thì cháu chịu ạ

hongta12

Xe máy
Chào các cụ!
em thì em thấy giá của dự án này ở vị trí đó thì rẻ cụ ạ, còn công viên vĩnh hằng thì ở hà nội này mấy dự án lớn đều nhìn công viên vĩnh hằng cả, nhiều dự án còn đào mộ cả công viên lên mà xây ý chứ...

mdtmdtmdt

Xe hơi
bên HomeCity cũng cạnh nghĩa trang mà giá vẫn chót vót hơn bên này các cụ ạ

29a 136 20

Xe tải
5
Có rồi đó cụ. Năm 2005 1 ban Qlda của Handico đã lập dự án để chuyển nghĩa trang này đi nhưng giờ ntn thì cháu chịu ạ
Xin thưa cụ rằng Handico đã bỏ của chạy lấy người khi làm đường rồi cụ ạ, còn di chuyển cv thì còn.....

Megaton

Xe buýt
E ko phủ nhận là Sale, và cũng đc cái đc khách tin tưởng và chưa ai kêu là tư vấn ko chuẩn. E đâu có nói là cái nghĩa trang chuyển ngay. E chỉ có cái quyết định của bác Chung ký về quy hoạch sử dụng đất ở đấy và hướng chuyển nghĩa trang thôi
Mà kể cũng lạ. Các cụ cứ kêu cái nghĩa trang nhưng biết bao dự án nó còn xây thẳng trên nghĩa trang ng ta vẫn ở chả sao nữa là bên cạnh. Đơn giản các cụ cứ tìm ông thầy phong thuỷ mà hỏi cho chắc chắn. Thầy phán thế nào thì theo chứ cứ cảm giác rồi nói làm gì, thầy bảo ko đc mày đừng mua thế thì nghỉ luôn cho yên tâm. Hay mấy ông thầy phong thuỷ e quen toàn kém cỏi cả, đều bảo đất có thổ công sông có hà bá, ko quá ảnh hưởng, trấn đc hết. Cái gì cũng thế hỏi chuyên gia là chắc nhất. Họ mà cũng lừa mình cũng bó tay
Khách e còn tự chọn múc luôn 1 căn nhìn thẳng nghĩa trang để ở sau khi hỏi thầy đây. Kêu e làm nội thất luôn
Thực ra cũng do cái nghĩa trang là 1 phần, còn nhiều lý do nữa nên mới có cái giá đấy. Quyết định ở VN thì các cụ biết rồi, viết ra đấy nhưng chờ nó làm thì bố thằng nào dám nói trước. Nhưng đầu tư cái gì cũng thế, rủi ro cao thì lợi nhuận mới cao. Cụ thử nghĩ nhỡ nó chuyển cái nghĩa trang thì giá căn view nghĩa trang nó lên thế nào. Vốn mấy căn đấy nhiều căn đẹp mà view CV Nhân chính, thoáng đãng... Cái gì cũng có mặt này mặt kia. Bọn e phân tích tất cả. Còn đầu tư hay ko là quyêtd định của KH.