[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

mèo lang thang

Xe buýt
Cụ có sở thích giống em.
Căn bản về đàn bà.
Tầm 18 tới 20 là form tự nhiên, mặc gì cũng đẹp, không mặc cũng đẹp.
Nhưng từ 20 trở sau, do cũng ngồi nhiều để học hành, ăn uống k điều độ...
Từ 26 trở về sau bắt đầu đẻ nên cũng xuống cấp, bụng bắt đầu có mỡ...
Từ 30 trở về sau tốc độ lão hóa gọi là kinh hồn :))
Thế nên lúc này mới sinh ra câu: Người đẹp vì lụa.
Đồ nó tạo form cho, mặc đồ tập nó ôm, nó che vết nhăn, vết rạn ở da, nên nhìn hấp dẫn hơn cởi ra rất nhiều :))
Mặc đồ tập nhiều và có chế độ tập nhiều nó cũng hãm tốc độ lão hoá cơ thể đi đấy, lão mà không thế thì các mợ nhòm lão cũng chán như lão nhòm các mợ thôi :))
Em vẫn phải duy trì tập đơi, chứ không sau này béo mỡ nhăn nheo teo tóp thì chết :))

mèo lang thang

Xe buýt
Giá mà mình có cơ hội Cụ nhỉ :))
Rèn luyện cho form hình ngon hơn.
Rèn luyện cho kỹ năng giỏi hơn.
Rèn luyện cho thể lực tốt hơn.
Giá mà gì nữa cụ, kể cả giờ cụ đang ở lứa tuổi nào, rèn luyện vẫn là cái bắt buộc nếu cụ muốn ngon hơn, giỏi hơn và khoẻ hơn để các mợ khác chú ý :P

xe_ga

Xe tăng
Cụ có sở thích giống em.
Căn bản về đàn bà.
Đồ nó tạo form cho, mặc đồ tập nó ôm, nó che vết nhăn, vết rạn ở da, nên nhìn hấp dẫn hơn cởi ra rất nhiều :))
Nhiều khi mở ra lại phải đậy vào cụ nhể... =)) =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nhiều khi mở ra lại phải đậy vào cụ nhể... =)) =))
Đậy thì không hẳn :)) Vì có gì dùng nấy thôi =)) Chứ ai chả ao ước được ấy ấy mí em 18-20 =))
Đàn bà càng nhiều tuổi, mông nó sẽ sệ dần xuống, tốc độ sệ thì tùy người, bụng sẽ to ra và có mỡ, da sẽ nhăn đi :))
Cụ để ý xem trên giời đất, ảnh chụp đẹp chỉ là lúc trên giường, lúc kèn sáo, lúc làm đằng sau thôi =))
Chứ các tư thế khác, ví dụ lúc tắm, lúc ngửa, lộ cái xấu ghê gớm luôn :))

xe_ga

Xe tăng
C
Đậy thì không hẳn :)) Vì có gì dùng nấy thôi =)) Chứ ai chả ao ước được ấy ấy mí em 18-20 =))
Đàn bà càng nhiều tuổi, mông nó sẽ sệ dần xuống, tốc độ sệ thì tùy người, bụng sẽ to ra và có mỡ, da sẽ nhăn đi :))
Cụ để ý xem trên giời đất, ảnh chụp đẹp chỉ là lúc trên giường, lúc kèn sáo, lúc làm đằng sau thôi =))
Chứ các tư thế khác, ví dụ lúc tắm, lúc ngửa, lộ cái xấu ghê gớm luôn :))
Các cụ ngày xưa mới có câu "tắt đèn nhà ngói như nhà tranh" là thế mà cụ...

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ có sở thích giống em.
Căn bản về đàn bà.
Cứ từ 25 trở đi phải mặc 1 mảnh mới đẹp :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

buicongchuc

Xì hơi lốp

Landscape2son

Xe tải
Cứ từ 25 trở đi phải mặc 1 mảnh mới đẹp :))
Em 40+ nhưng mà chưa bao giờ có khái niệm 1 mà luôn luôn là 2. Điểm này em khá tự hào vì cơ địa mình ko rạn, ko mỡ, tập tành thì em ko tập gym( vì em cho rằng gym nó ko được
nữ tính, thiên về cơ nhiều hơn nên em chọn yoga).

langthangnoidau

Xe buýt
Haizza cụ chủ đâu vào bem hết mấy cụ phân biệt 18-20 và các độ tuổi còn lại đê, ko mấy mợ thập thò cũng lại chạy hết vì tự ti.

Của đáng tội cả nam lẫn nữ, trẻ chả ngon hơn già. Nhưng ai cũng đã từng trẻ, rồi cũng sẽ già mà.
Mấy năm nay sâu-bít rộ mốt gái già cặp trai trẻ giống bên tây, âu cũng là cái liễn 😎
Em đói ăn lâu lâu ra cũng cafe đeo kính mát ngắm phố phường, ấy nên thấy mợ nào đeo kính mát các cụ cứ tấn công mạnh cho em 😏

Em 40+ nhưng mà chưa bao giờ có khái niệm 1 mà luôn luôn là 2. Điểm này em khá tự hào vì cơ địa mình ko rạn, ko mỡ, tập tành thì em ko tập gym( vì em cho rằng gym nó ko được
nữ tính, thiên về cơ nhiều hơn nên em chọn yoga).
Mợ có cái ảnh nào minh họa không nhỉ, về cơ bản thì đúng là tập yoga trông mềm mại nữ tính hơn thật. Nhưng phần ngược lại một số cụ, mợ lại thích vẻ khỏe khoắn, chắc chắn của gym đó ;))

Haizza cụ chủ đâu vào bem hết mấy cụ phân biệt 18-20 và các độ tuổi còn lại đê, ko mấy mợ thập thò cũng lại chạy hết vì tự ti.

Của đáng tội cả nam lẫn nữ, trẻ chả ngon hơn già. Nhưng ai cũng đã từng trẻ, rồi cũng sẽ già mà.
Mấy năm nay sâu-bít rộ mốt gái già cặp trai trẻ giống bên tây, âu cũng là cái liễn 😎
Em đói ăn lâu lâu ra cũng cafe đeo kính mát ngắm phố phường, ấy nên thấy mợ nào đeo kính mát các cụ cứ tấn công mạnh cho em 😏
Thật ra không phải phân biệt, mà đang mơ và hồi tưởng thôi cậu ;)

langthangnoidau

Xe buýt
Tùy cơ địa từng ng để chọn môn nào theo được bền bỉ, tập tành ít cũng hơn không, khỏe mạnh dẻo dai và có sức sống hơn thật. Bên em có mấy đứa 3x rồi mà tập đều thấy tinh thần sáng láng, năng động hơn hẳn mấy đứa ko tập.
Lại nói đến tuổi già, cái đáng sợ nhất là làn da, nên tốt nhất chỉ nên ngắm nhao qua 360 độ :D

langthangnoidau

Xe buýt
Mợ có cái ảnh nào minh họa không nhỉ, về cơ bản thì đúng là tập yoga trông mềm mại nữ tính hơn thật. Nhưng phần ngược lại một số cụ, mợ lại thích vẻ khỏe khoắn, chắc chắn của gym đó ;))

Thật ra không phải phân biệt, mà đang mơ và hồi tưởng thôi cậu ;)
E ko dám đăng ảnh ng khác, cụ google ra ảnh mợ nguyễn hiếu, hlv yoga, 4x rồi mà ngon nghẻ, đúng kiểu mướt mắt luôn 😅

xe_ga

Xe tăng

Mợ ở khu nào để em đón lõng...😆😆😆

E ko dám đăng ảnh ng khác, cụ google ra ảnh mợ nguyễn hiếu, hlv yoga, 4x rồi mà ngon nghẻ, đúng kiểu mướt mắt luôn 😅
HLV thì nói làm gì, thế ảnh cậu đâu, che da che mặt đi cũng được ;))

langthangnoidau

Xe buýt
HLV thì nói làm gì, thế ảnh cậu đâu, che da che mặt đi cũng được ;))
Ảnh trên avatar đó cụ, vác kính lúp ra là nét nèn nẹt.
Em hay ngồi bờ hồ cụ xe ga ạ 😅 chả phải các cụ các mợ già trẻ gái trai đi tập quanh hồ rất chi là nhiều mà

mèo lang thang

Xe buýt
Ảnh trên avatar đó cụ, vác kính lúp ra là nét nèn nẹt.
Em hay ngồi bờ hồ cụ xe ga ạ 😅 chả phải các cụ các mợ già trẻ gái trai đi tập quanh hồ rất chi là nhiều mà
Mắt em lên số rồi, các cụ khác chắc cũng thế, mợ cứ bắt dùng kính lúp tội nghiệp lắm