[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

buicongchuc

Xì hơi lốp
Ấy, cụ nhớ là cả cụm chứ riêng cái nòng chị em nó rát nó véo là các cụ chết trước cổng thiên đàng đấy nhé.😂
Oài, em tưởng mỗi cái cán nòng. Suýt toi :))

Chĩm111

Xe điện
Đúng rồi, đọc cũng ham lắm những chỉ tức thêm thôi :))
Chết thật, bệnh này lây kinh hơn cô vy 19 tuổi. Nhìn sơ qua, các liền ông ở thớt này đều "dính" hết luôn.
Thôi em đi ra đây, ở đây lại mang tiếng... Ngại chết đi được!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Chết thật, bệnh này lây kinh hơn cô vy 19 tuổi. Nhìn sơ qua, các liền ông ở thớt này đều "dính" hết luôn.
Thôi em đi ra đây, ở đây lại mang tiếng... Ngại chết đi được!
Ai chả biết nhưng tránh không nói thôi, còn thì làm chứ đâu rảnh nói như em với cụ :))

Đi Lang Thang

Xe buýt
Có lẽ đã lâu, lâu lắm rồi mỗi khi em mở thớt là chỉ quanh quẩn những thớt đại loại như: Thông Báo, Cảnh Báo khô khan cứng nhắc.

Không còn những thớt ngày xưa hay mở, những thớt mà mở ra để cùng các nhà văn hay nhạc sỹ tài ba trên OF từng tốt nghiệp ở trại sáng tác " Thiên Địa hay Ngôi nhà màu xanh trên đất Mỹ" thảo luận.

Khi đấy, mỗi bài viết đều là những bản tình ca bất hủ, được trau truốt bằng ngôn từ mơn chớn, ngọt ngào hay những dòng chữ bay bổng mang đến những điệp khúc cuồng quay điệu luân vũ, say ngất nhạc, dướn cong dục tình mời gọi. Nó cuồn cuộn, mãnh liệt đến ngạt thở mỗi khi bước vào quán cà phê OF.

Những kỷ niệm đủ dài để em cất giấu thật kỹ trong kho tàng quá khứ!

Nhưng không hiểu sao hôm nay khi chuẩn bị bước vào cái tuổi hưu trí đời người. Sắp được nhận những lời chia buồn của bạn bè, chia buồn già thêm một tuổi, thêm một tuổi gần hơn tham gia vào câu lạc bộ mầm non nghĩa địa.

Thì ký ức bất chợt quay về, cho dù quá khứ dội về không còn như xưa - con người lẫn cảnh ngộ - mà sao vẫn bồi hồi tiếc nuối cái niềm vui bất chợt, ngắn ngủi của những ngày đã qua. Hôm qua, hôm nay, có khác gì nhau khi quá khứ tưởng rất xa, giờ đã thoáng hiện về gần!
Cái thuở hồng hoang khi mới bước chân vào chơi ô tô phang đâu rồi, ta biết tìm đâu đây?

Để rồi bất chợt lang thang vào FB bắt gặp bài biết của mợ Admins GiaoThong viết bài hội thảo về tình dục trên Đông dược Phú Hà

Giữa bao nhiêu lo toan của dịch bệnh để lại giữa những cái ồn ào vụ án HDH hay vấn đề gay gắt của BH. Em thấy chủ đề này khá "mềm mại", nên đưa về đây

Chủ đề về TD thường được coi là cấm kỵ và nhạy cảm nên hay trao đổi kiểu dấm dúi mặc dù môn học này được đưa vào chương trình học phổ thông (cấp 2). Cũng chính vì chúng ta hay nhạy cảm, xấu hổ và không dám nói về chủ đề này mà nhiều gia đình tan vỡ, nhiều người cả đời không đạt một lần khoái cảm và chúng ta đang hạn chế mang lại hạnh phúc cho mình và đối tác của mình. Em mong các Cụ/ Mợ trao đổi ở góc độ thảo luận mở, chân thành và khoa học thay vì nói những câu chuyện theo kiểu thô tục.

Hiện Mợ Thông viết được 3 phần. Em đưa cả ba phần đã viết về đây:

NỮ GIỚI LÊN ĐỈNH
NAM GIỚI LÊN ĐỈNH VÀ CÂU CHUYỆN YSL
ĐIỂM G VÀ CÔNG THỨC GAV
Trã xai trính tả nhá ;))
Mơn thì phải là mơn trớn.
Chớn thì thành...cà chớn :D

Tình dục nó không đơn thuần chỉ là oánh chén. Nó còn là cả một nghệ thuật, đôi khi nó còn là hiện thân của cách chém gió trên này. Gớm, mãi có một mợ vào chém cùng cho sôi động thì có đến vài cụ lao vào dồn đến chân tường. Làm cho mợ ý chán chả muốn quay lại. Chém cũng nên nhìn trước, nhìn sau và tem tém chút đi các thánh tình dục ;))

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Lão thần dâm rồi. Số sướng chứ đâu vất vả như em.
Năm 2019 em còn nằm Nam khoa Việt Đức vì chuẩn đoán hoại tử tinh hoàn. May ko sao, nó chỉ bị tổn thương 1 vết bằng hạt gạo... nằm đúng đợt 30/4 mấy ngày đầu cứ ngỡ phải cắt 1 bên, ngủ lại nằm mơ bác sĩ cắt nhầm bên ko bị hoại tử. Stress nặng cụ ạ...

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Xin hỏi cụ chủ bao nhiêu niên rồi mà xung mãn như vậy
Em 40 cụ ạ. Cái này em nghĩ nó do bẩm sinh vì độ tuổi em em hỏi đủ loại bạn bè đa số sinh hoạt rất thưa. Là chúng nó nói với vợ , em giật mình vì số lg quá ít.
Em nhiều hôm vợ ngủ rồi phải trả vờ ho hoặc rơi gì đó để dựng dậy làm cái

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Trừ những trường hợp/hoàn cảnh quá đặc biệt, không đôi vợ chồng nào ở độ tuổi U40 U50 thực sự hạnh phúc without cái ý
Em lại không muốn nhà Mợ vào trường hợp đặc biệt :)
Mợ mà gặp đối tác phù hợp lại thấy mình được tái sinh í chứ...:">:">mới thấy cái hạnh phúc mà mợ vẫn tưởng nó bình thường làm sao... :)) :))
E có vấn đề về sức khoẻ các cụ ợ:)

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Tình dục nó không đơn thuần chỉ là oánh chén. Nó còn là cả một nghệ thuật, đôi khi nó còn là hiện thân của cách chém gió trên này. Gớm, mãi có một mợ vào chém cùng cho sôi động thì có đến vài cụ lao vào dồn đến chân tường. Làm cho mợ ý chán chả muốn quay lại. Chém cũng nên nhìn trước, nhìn sau và tem tém chút đi các thánh tình dục ;))
Xoã đi chã, e lên of lúc nào cũng nghĩ mình là đờn ông =))