[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Cụ chủ chăm thể thao lắm đấy nhưng theo quy luật thời gian không ai cưỡng lại được mợ ơi. Em thấy cụ ấy là người có trách nhiệm với bản thân, gia đình và cả xã hội nữa!😄😄
Cai này e k bàn nhưng dùng thuốc để tăng lực là e phản đối :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

pooka

Xe container
Các cụ đừng tin quảng cáo quá mức nhé, thực phẩm chức năng tăng cường sinh lý loại tác dụng nhanh không bền vững như quảng cáo đâu ợ. Khá nhiều ông dùng Rocket, Zextor ... lúc đầu hăng lắm, xong 6 tháng sau thuốc không còn tác dụng gì nữa,tình trạng lại còn tệ hơn ban đầu . Các cụ chỉ nên dùng loại nào bổ sung vi chất tạo nên tinh trùng và giúp tăng nội tiết như kẽm trong tinh hàu biển, các vitamin thiết yếu, chế độ dinh dưỡng cân bằng. Dùng mấy loại quảng cáo tác dụng nhanh chỉ là vắt hết sức của các cụ ra , dốc hết bình ra chứ không phải là bồi bổ cho các cụ đầy bình.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Có thể cụ k làm cho mợ ấy đủ hưng phấn :D
Ý em nói là tay nghề oral của gấu nhà kém, dậy mãi mà vẫn không dẻo được =)) Còn khoản kêu rên thì nhất, nhiều lúc em phải bịt mồm lại kẻo phòng bên nghe thấy =))

xe_ga

Xe tăng
Ý em nói là tay nghề oral của gấu nhà kém, dậy mãi mà vẫn không dẻo được =)) Còn khoản kêu rên thì nhất, nhiều lúc em phải bịt mồm lại kẻo phòng bên nghe thấy =))
Chắc cụ nhiều khi còn phàn nàn sao mà răng gấu sắc thế phải không?

Leanh65

Xe container
Em ngày trung bình đạp xe dạo phố được khoảng 10 km rồi về treo xà đơn, thi thoảng xuống phòng GYM hướng dẫn các cháu nhỏ cùng tòa chung cư tập Boxing. Căng thẳng nhất là về nhà rồi vẫn nghĩ đến công việc chưa thông mà cái két tiền di động nó cứ kêu: tiền tiền tiền tiền :))
Em giờ luyện được món buông bỏ nên loại luôn khoản stress. Cụ thử áp dụng tý kỹ thuật cơ khí này tý xem sao. Khá là hiệu quả với quí ôbg U quá bán : trước khi lâm trận cụ đeo cái thun -( kiểu như cái dây nịt buộc tóc của chị em ấy) ôm sát gốc cả cụm. Hiệu quả chả kém thuốc tây ta. Đặc trị cho các loại cô bé đã xuống cấp. Nếu kq tốt, nhớ rót em 1 ly.😄

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Thế nên tao tâm lý thoải mái, vui vẻ cụ ạ, chứ đừng có thuốc thang, cơ thể mình k có nhu cầu nhưng bắt nó phải làm vc bằng tác động của thuôc e nghĩ sẽ ảnh hưởng sức khoẻ và tuổi thọ :D
Em đọc cái bài nghiên cứu khoa học, đàn ông sau 30 tuổi bắt đầu suy giảm lượng testosterone khoảng 1-3%/năm. Nên đàn ông U40 trở đi đã nên bổ sung testosterone bằng phương pháp "ăn hàu" hoặc thực phẩm chức năng có tinh chất (gì đó) mà nó bổ thận, bổ sung được lượng testostorone.
Em hỏi khí không phải, ông lão nhà mợ tuần duy trì xxx được mấy lần với gái nhà? Gái ngoài em chả giám hỏi :))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Em đọc cái bài nghiên cứu khoa học, đàn ông sau 30 tuổi bắt đầu suy giảm lượng testosterone khoảng 1-3%/năm. Nên đàn ông U40 trở đi đã nên bổ sung testosterone bằng phương pháp "ăn hàu" hoặc thực phẩm chức năng có tinh chất (gì đó) mà nó bổ thận, bổ sung được lượng testostorone.
Em hỏi khí không phải, ông lão nhà mợ tuần duy trì xxx được mấy lần với gái nhà? Gái ngoài em chả giám hỏi :))
Nhà e tính theo niên cụ ạ :D

xe_ga

Xe tăng
Thế lạ nhỉ. Em nhiều khi cũng đơ nếu không gian không thuận lợi, tâm lý bị chi phối. Chứ giường chiếu đàng hoàng thì ấp nóng tý là chiến thôi.
Lúc đối tác chủ động, hừng hực khao khát, mình bị động hơn là rất hay thế cụ ợ.

pham minh

Xe container
cụ nuôi con chó rồi để trước cửa phòng ngủ ấy. em có mấy đứa quen nếu chuẩn bị lấy chồng toàn phải tư vấn kiẻu đấy cho chúng nó ko bị khớp

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em giờ luyện được món buông bỏ nên loại luôn khoản stress. Cụ thử áp dụng tý kỹ thuật cơ khí này tý xem sao. Khá là hiệu quả với quí ôbg U quá bán : trước khi lâm trận cụ đeo cái thun -( kiểu như cái dây nịt buộc tóc của chị em ấy) ôm sát gốc cả cụm. Hiệu quả chả kém thuốc tây ta. Đặc trị cho các loại cô bé đã xuống cấp. Nếu kq tốt, nhớ rót em 1 ly.😄
Em rót trước cho cụ rồi, để tối em tìm hoặc mua cái nịt tóc thử xem :))

Leanh65

Xe container
Em rót trước cho cụ rồi, để tối em tìm hoặc mua cái nịt tóc thử xem :))
Cụ đừng tham dùng cái to quá nhé không cụm chiến đấu nó chuyển màu nòng súng thật thì toi. Chỉ hơi bó nhẹ thôi, lúc lâm trận máu dồn xuống nó bó vào là vừa. Hóng revew, nhớ kiếm cả cái mùi xoa để hạn chế âm thanh nữa nhé.😄

Chỉnh sửa cuối: