[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

RosemaryCherry

Xe container
Em cảm nhận thì đâu phải vậy (là ko phải cop/pêt) á :)
Thì em viết bằng cả tấm chân tình của google search mà bác :P :P :P, nên bác cảm nhận nó thật cũng đúng ợ, biển học là vô biên, biến 1 phần của google search thành của mình cũng tốt mà bác nhỉ :P :P :P

Thì em viết bằng cả tấm chân tình của google search mà bác :P :P :P, nên bác cảm nhận nó thật cũng đúng ợ, biển học là vô biên, biến 1 phần của google search thành của mình cũng tốt mà bác nhỉ :P :P :P
Chuẩn là phải nói (Thì em viết bằng cả tấm chân tình của google search cộng với kinh nghiệm đúc kết từ bản thân mà bác :P :P :P, nên bác cảm nhận nó thật cũng đúng ợ, biển học là vô biên, biến 1 phần của google search cộng với những lần leo đỉnh của bản thân, thành của mình cũng tốt mà bác nhỉ :P :P :P)

RosemaryCherry

Xe container
Chuẩn là phải nói (Thì em viết bằng cả tấm chân tình của google search cộng với kinh nghiệm đúc kết từ bản thân mà bác :P :P :P, nên bác cảm nhận nó thật cũng đúng ợ, biển học là vô biên, biến 1 phần của google search cộng với những lần leo đỉnh của bản thân, thành của mình cũng tốt mà bác nhỉ :P :P :P)
Trình edit của bác có vẻ cao nhỉ :P :P :P. Kinh nghiệm thì chỉ đúng trong vài trường hợp, còn kiến thức chung thì luôn đúng nhá bác, nên em ko lồng kinh nghiệm của bản thân vào ợ (hoặc thực tế em chả có kinh nghiệm gì cả chứ ko ở dạng expert như bác được nhá :P :P :P).

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Trình edit của bác có vẻ cao nhỉ :P :P :P. Kinh nghiệm thì chỉ đúng trong vài trường hợp, còn kiến thức chung thì luôn đúng nhá bác, nên em ko lồng kinh nghiệm của bản thân vào ợ (hoặc thực tế em chả có kinh nghiệm gì cả chứ ko ở dạng expert như bác được nhá :P :P :P).
Rào đuôi khóa đầu thế này, moi được chút kinh nghiệm của Mợ chắc bọn em chờ đến lúc hết xì dầu quá à :))

RosemaryCherry

Xe container
Rào đuôi khóa đầu thế này, moi được chút kinh nghiệm của Mợ chắc bọn em chờ đến lúc hết xì dầu quá à :))
Thì bác cũng biết là kinh nghiệm giống như một chiếc lược mà cuộc đời chỉ ban tặng cho mình khi trên đầu còn vài sợi tóc :D :D :D

thngaylangthang

Xe ngựa
Khen bác ấy ... thì bằng thừa á :)

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Thì bác cũng biết là kinh nghiệm giống như một chiếc lược mà cuộc đời chỉ ban tặng cho mình khi trên đầu còn vài sợi tóc :D :D :D
Vâng, thế nên trước khi có chiếc lược được ban tặng ý, mình vẫn phải chải tóc bằng lược của ...hàng xóm ạ :D

RosemaryCherry

Xe container

thngaylangthang

Xe ngựa

thngaylangthang

Xe ngựa

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em cảm ơn bác, đúng là auto ko thấy mặt là xinh roài ợ :x :x :x :P :P :P =)) =)) =))

Cuộc đời thật lắm tai ương
Tại sao tôi lại dễ thương thế này =)) =)) =))
Sự đời đúng thật nhiễu nhương
Quen không biết chẳng lại thương người ngoài :))

RosemaryCherry

Xe container
Sự đời đúng thật nhiễu nhương
Quen không biết chẳng lại thương người ngoài :))
Tình trên mạng tình mang theo gió
Vẫn tràn về nhung nhớ lời thương

Tuy có ảo vẫn bền tâm chí
Vì có người tri kỷ họa theo
Cuộc đời lắm lúc trái ngang
Con thuyền thơ nặng vẫn chèo vẫn đi :P :P :P

Thêm vài còm nữa thì thớt này lại thành thớt thơ là bác chủ vào lấy chổi đuổi em ra nên em ko dám lên tiếng nữa đâu ợ :D

RosemaryCherry

Xe container
Nếu có cuộc thi dẻo mồm nhất OFF thì lão phải dùng thước dây để đo chiều dài cái lưỡi cũng k đủ đâu nhờ =))
Chuẩn luôn mợ ơi. Ko đo bằng dây được thì lấy gì đo cho thấu đây ợ???? :P :P :P