[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

DurexXL

Xe lăn
Thôi em cứ thật thà là tưởng tượng kém
Cụ cho thêm tý da tý thịt vào, em cảm ơn trước :(
Em có bản gốc full size uncut, HD full color nhưng mang lên đây thì Mõ chọc lốp là chuyện nhỏ, nhưng các Mợ mắng cho mới là chuyện lớn

Kuu

Xe lăn
Nhầm lẫn rồi Kuu, Oral sex là bình thường nhưng số 6 lại không phải là bt với một mqh bt (bt ở đây tạm được định nghĩa là diễn ra thường xuyên và có tc). Số 6 là một hình thức câu khách được ưa chuộng trong các cuộc vui mua bán mà địa điểm thường là quán cf ôm, bia ôm, karaoke ôm, matxa, ... và nó tốt nhất đơn giản vì khi đó không có thêm lựa chọn 1 để kết thúc :))
Kakaka, nhầm gì đâu :D
Trước hết, ở đây mình chỉ nói về chuyện QHTD có tình cảm chứ không phải QHTD thương mại kiểu bóc bánh trả tiền. Vì thế ta cũng gạt đi những còm nhạt toẹt của một số Cụ nhân cơ hội thớt này để chém gió khoe khoang thành tích, tự ca tụng bản thân. Mục đích ta bàn luận là sao cho chị em đạt đỉnh vui vẻ chứ không phải kiểu gượng ép, hành hạ, bạo dâm với chị em nhằm mục đích thoả mãn thú tính riêng của đàn ông.
Chuyện QHTD giờ đã cởi mở hơn, hiện đại hơn, văn minh hơn, bình đẳng nam nữ hơn nên chuyện oral sex (OS) là chuyện bình thường, và khi OS thì cũng có không ít chị em thích cái mục số 6, đơn giản là họ thích như thế chứ không hẳn là để chiều đàn ông.

Cái từ 'bình thường' của Kuu nghĩa là cái số 6 đó không có gì là kinh, là ghê cả. Vì là tự nguyện nên thích thì làm, không thích thì thôi chứ không cưỡng ép mà phải 'chịu đựng', đúng ko Trang Nguyen :D

Riêng Kuu thì thích duy nhất cái số 1 thôi :D
Sư nói đúng quá, mà sáng ra em đã hết rượu mời sư rồi :D

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em có bản gốc full size uncut, HD full color nhưng mang lên đây thì Mõ chọc lốp là chuyện nhỏ, nhưng các Mợ mắng cho mới là chuyện lớn
Mõ thì thật là em không biết là ai :P. Các Mợ thì em sẽ bảo bịt mắt vào.
Với lại, các Mợ ý vẫn bịt miệng bịt tai sẵn rồi, chỉ hơi ti hí thôi ạ :))

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Tóm lại là ông đi đâu là việc của ông, còn bà thì chớ có đi,
Mà ông có đi cũng chẳng để ở nhà thiệt đâu, Cụ nhỉ :))
Ko cụ ơi ô ý muốn mình sống theo cn tư bản còn gấu phải theo chế độ cs:))

Trang Nguyen

Xe điện
Mợ có thắc mắc gì về vấn đề thầm kín này ko, mợ cứ nêu câu hỏi e sẽ trả lời cặn kẽ từng chi tiết cụ thể nhất từ a-x luôn ;;)
Cụ đợi em phải học hỏi thêm đã, càng học mới càng phát hiện ra mình chưa biết nhiều thứ cụ ạ :D

Trang Nguyen

Xe điện
Mõ thì thật là em không biết là ai :P. Các Mợ thì em sẽ bảo bịt mắt vào.
Với lại, các Mợ ý vẫn bịt miệng bịt tai sẵn rồi, chỉ hơi ti hí thôi ạ :))
Có gì hơi quá thì cụ đánh động nhá, để các mợ còn nhắm nghiền luôn, khỏi ti hí nữa :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Kakaka, nhầm gì đâu :D
Trước hết, ở đây mình chỉ nói về chuyện QHTD có tình cảm chứ không phải QHTD thương mại kiểu bóc bánh trả tiền. Vì thế ta cũng gạt đi những còm nhạt toẹt của một số Cụ nhân cơ hội thớt này để chém gió khoe khoang thành tích, tự ca tụng bản thân. Mục đích ta bàn luận là sao cho chị em đạt đỉnh vui vẻ chứ không phải kiểu gượng ép, hành hạ, bạo dâm với chị em nhằm mục đích thoả mãn thú tính riêng của đàn ông.
Chuyện QHTD giờ đã cởi mở hơn, hiện đại hơn, văn minh hơn, bình đẳng nam nữ hơn nên chuyện oral sex (OS) là chuyện bình thường, và khi OS thì cũng có không ít chị em thích cái mục số 6, đơn giản là họ thích như thế chứ không hẳn là để chiều đàn ông.

Cái từ 'bình thường' của Kuu nghĩa là cái số 6 đó không có gì là kinh, là ghê cả. Vì là tự nguyện nên thích thì làm, không thích thì thôi chứ không cưỡng ép mà phải 'chịu đựng', đúng ko Trang Nguyen :D

Riêng Kuu thì thích duy nhất cái số 1 thôi :D
Nói vậy thì lại không nhầm :))

DurexXL

Xe lăn

Kuu

Xe lăn
Vầng, ngay sau đó cụ có thể hôn vào đôi môi vừa nuốt đó không?

Với phần lớn phụ nữ, việc đó không dễ (ngậm sâu và nuốt)

Với nam giới, em đồ rằng sẽ ghê chính cái mình vừa phun ra :D

Nói chung giữa phim ảnh và đời thật sẽ có khoảng cách.
Với rất nhiều người thì việc hôn vào đôi môi đó, thậm chí là chỗ kia của chị em... sau khi hành sự là chuyện bình thường, không có gì là ghê cả. Như em có nói thì hơi thở; bọt dãi; mồm miệng của nhiều người cả đàn ông lẫn phụ nữ hôi bỏ xừ mà còn hôn nhau chùn chụt không ghê, trong khi các dịch vị tình dục (của cả đàn ông và phụ nữ) rất sạch sẽ và nhiều người bị mùi vị đó cuốn hút...

Em nghĩ là tình dục học (TD) là lĩnh vực mà con người xem trên phim ảnh rồi áp dụng vào đời thật nhiều nhất, nhiều hơn bất cứ lĩnh vực nào khác :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Với rất nhiều người thì việc hôn vào đôi môi đó, thậm chí là chỗ kia của chị em... sau khi hành sự là chuyện bình thường, không có gì là ghê cả. Như em có nói thì hơi thở; bọt dãi; mồm miệng của nhiều người cả đàn ông lẫn phụ nữ hôi bỏ xừ mà còn hôn nhau chùn chụt không ghê, trong khi các dịch vị tình dục (của cả đàn ông và phụ nữ) rất sạch sẽ và nhiều người bị mùi vị đó cuốn hút...

Em nghĩ là tình dục học (TD) là lĩnh vực mà con người xem trên phim ảnh rồi áp dụng vào đời thật nhiều nhất, nhiều hơn bất cứ lĩnh vực nào khác :D
Ở đây em đang nói đến số đông. Nếu muốn chúng ta có thể khảo sát để lấy ý kiến mọi người, ít nhất là những ai quan tâm tới thớt này.

Em không nói chuyện thích hay không nhé, vì thường là phải thử rồi thì mới biết có thích không.

Còn một nội dung em cũng có viết trong 1 bài rồi, đó là chuyện CQSD bị mùi, thường thì nữ giới hay bị do dễ bị viêm nhiễm gây ra mùi. Nam giới thì ông nào bẩn quá hoặc do BQĐ dài thì dễ bị.

Trong trường hợp bị mùi khó chịu (vd do nấm) thì có cụ nào sẵn sàng hôn hít vào đó như đang nói ở trên không?

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ở đây em đang nói đến số đông. Nếu muốn chúng ta có thể khảo sát để lấy ý kiến mọi người, ít nhất là những ai quan tâm tới thớt này.

Em không nói chuyện thích hay không nhé, vì thường là phải thử rồi thì mới biết có thích không.

Còn một nội dung em cũng có viết trong 1 bài rồi, đó là chuyện CQSD bị mùi, thường thì nữ giới hay bị do dễ bị viêm nhiễm gây ra mùi. Nam giới thì ông nào bẩn quá hoặc do BQĐ dài thì dễ bị.

Trong trường hợp bị mùi khó chịu (vd do nấm) thì có cụ nào sẵn sàng hôn hít vào đó như đang nói ở trên không?
Em không có con số thống kê cụ thể mà chỉ đoán mò và em đoán 90% các ông đã từng thử cảm giác số 6 là cùng với đối tác ... bán chứ không phải với người yêu hay vk. Em nổ luôn là em nằm trong số 10% còn lại nhưng không bao giờ muốn thử lần sau vì đơn giản là nó chẳng hơn gì số 1 và thêm nữa chỉ thỏa mãn từ 1 phía nhưng nếu đối tác tò mò, muốn biết hoặc thích thì em vẫn sẵn sàng :))

Kuu

Xe lăn

Vầng, nửa đầu còm trên thì ta cứ đồng ý với nhau là có oral sex hay không và nếu có thì làm như thế nào... là tùy quan điểm về văn hoá và vệ sinh, tùy ý thích của cá nhân và đối tác.

Nửa còm sau: em nghĩ là mình mặc định nói về CQSD bình thường, không bệnh tật gì.
Nói thực tế chính xác thì CQSD dù không bị bệnh tật gì nó vẫn có mùi đặc trưng của nó, nhất là CQSD của nữ giới, kể cả vệ sinh kỹ lưỡng đến đâu thì chỉ sau 1 thời gian ngắn là nó đã có mùi rồi. Như vậy thì ai mà có định kiến thì rõ ràng là khó mà thực hiện oral sex được. Nhưng có những người, mùi vị đó ở chừng mực nào đó lại rất hấp dẫn họ.
Bạn em có thằng nói rằng khi sinh hoạt TD, nó thích bạn gái cứ để nguyên mùi vị cơ thể chứ không cho tắm rửa (không biết có tavez không:D).

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vầng, nửa đầu còm trên thì ta cứ đồng ý với nhau là có oral sex hay không và nếu có thì làm như thế nào... là tùy quan điểm về văn hoá và vệ sinh, tùy ý thích của cá nhân và đối tác.

Nửa còm sau: em nghĩ là mình mặc định nói về CQSD bình thường, không bệnh tật gì.
Nói thực tế chính xác thì CQSD dù không bị bệnh tật gì nó vẫn có mùi đặc trưng của nó, nhất là CQSD của nữ giới, kể cả vệ sinh kỹ lưỡng đến đâu thì chỉ sau 1 thời gian ngắn là nó đã có mùi rồi. Như vậy thì ai mà có định kiến thì rõ ràng là khó mà thực hiện oral sex được. Nhưng có những người, mùi vị đó ở chừng mực nào đó lại rất hấp dẫn họ.
Bạn em có thằng nói rằng khi sinh hoạt TD, nó thích bạn gái cứ để nguyên mùi vị cơ thể chứ không cho tắm rửa (không biết có tavez không:D).
Phim ảnh tràn lan thêm nữa đây là vấn đề tế nhị mà con người thì chẳng ai muốn mình bị chê yếu (bản lĩnh mà :)) ) do đó nói vống lên cho bằng chị bằng em. Oral sex ngày nay được vận dụng nhiều hơn xưa nhưng chưa hẳn là đại trà đâu, sạch dơ chưa nói mà chỉ nói đến tư tưởng và có rất nhiều ông nhiều bà mới nhắc đến đã giãy lên chứ đừng nói gì thực hiện :))

Chĩm111

Xe điện

Câu đầu của cụ rất chuẩn, ít nhất là với trải nghiệm của nhà iem! :D

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Phim ảnh tràn lan thêm nữa đây là vấn đề tế nhị mà con người thì chẳng ai muốn mình bị chê yếu (bản lĩnh mà :)) ) do đó nói vống lên cho bằng chị bằng em. Oral sex ngày nay được vận dụng nhiều hơn xưa nhưng chưa hẳn là đại trà đâu, sạch dơ chưa nói mà chỉ nói đến tư tưởng và có rất nhiều ông nhiều bà mới nhắc đến đã giãy lên chứ đừng nói gì thực hiện :))
Đoạn này thấy chưa chuẩn lắm Cụ nhé,
Oral là phương pháp phổ biến hiện nay rồi ạ. Em sure với Cụ, nếu có một kết quả khảo sát chính xác thì sẽ >50%.
Chỗ thể hiện bản lĩnh em không bàn, mặc dù em khỏe nhất xóm. Ai cũng bảo thế :))

Kuu

Xe lăn
Riêng về oral sex (OS) thì nhiều người thực tế là vẫn có thực hiện nhưng lại không dám nhận là có hoặc tránh đề cập đến vì họ sợ bị cho là biến thái, là sa đoạ, là mất vệ sinh...
Phải thừa nhận rằng nếu chỉ SHTD theo cách đơn thuần thì phần lớn chị em không lên đỉnh, không thoả mãn. Một trong những tác nghiệp đưa chị em lên đỉnh dễ nhất, nhanh nhất là OS.

Việc chị em không được thoả mãn kéo dài sẽ làm họ khó chịu, dần mất hứng SHTD...
Cá nhân em cho rằng OS là tình dục văn minh, em ủng hộ OS 2 chiều, còn cái số 6 thì về phía em không thích vì nó không làm em tăng cảm xúc, đối tác có thích hay không thì tùy bạn í :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đoạn này thấy chưa chuẩn lắm Cụ nhé,
Oral là phương pháp phổ biến hiện nay rồi ạ. Em sure với Cụ, nếu có một kết quả khảo sát chính xác thì sẽ >50%.
Chỗ thể hiện bản lĩnh em không bàn, mặc dù em khỏe nhất xóm. Ai cũng bảo thế :))
Em bỏ qua bới chữ đại trà với cụ vì dù lớn >50% vẫn chưa gọi là đại trà, em chỉ hỏi cụ về con số 50% ở đâu ra để tranh luận tiếp.

1- Căn cứ sơ bộ để cụ phỏng đoán con số?
2- Phạm vi thống kê?
3- Cụ biết chắc chắn bao nhiêu trường hợp, bằng cách nào? (ngoài cụ ra)

Trả lời thẳng thắn đi rồi mình tranh luận tiếp :))