Thảo luận Hơi thắc mắc về chính sách phân vùng của xe Kia

Nguyên 5999

Xe đạp
Chào cccm, em hộ khẩu ở tỉnh, đang công tác trên Hà Nội, dự định cuối tháng mua con Soluto AT bản cao nhất Luxury gần 500tr lăn bánh biển tỉnh
Chuyện là đến lúc chuẩn bị cọc, bạn Sale hỏi trước anh có tham quan hỏi bạn nào dưới Showroom ở tỉnh em chưa, em bảo đầu tháng 3 có đi 1 lần, bạn Sale báo thôi hỏng rồi, vậy em khó bán lắm anh ơi, chính sách phân vùng anh mà để dưới kia họ lưu thông tin rồi là bọn em khó mà bán cho anh được
Chuyện sẽ chẳng có gì đáng nói, vì biết là Showroom uỷ quyền Kia toàn quốc đều như nhau nhưng mình làm việc với bạn Sale này được tặng phiếu bảo dưỡng 5 triệu, tặng bảo hiểm thân vỏ 1 năm, lót sàn dán kính, trong khi Sale ở quê nhà nhỡ đâu ko được những thứ ấy, vậy mình người dùng bị thiệt thòi quá!!!
Các cccm thấy sao ạ?

Nguyên 5999

Xe đạp
chính sách đung là như thế đó cụ ạ, nếu cụ tham khảo bên tỉnh có thông tin rồi thì ở HN không xin bán được nữa đâu :(
Em thấy hơi độc quyền nhỉ, mỗi bạn sale có các chạy các chương trình tốt khác nhau mà
Em hỏi xíu nếu em để vợ em đứng tên thì mua được của bác sale HN ko ạ?

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
tốt nhất đi xem thì k đưa thông tin cá nhân mà chỉ tham khảo xem chỗ nào ngon thì quất thôi :)

hoanxtq

Xe hơi
Cụ thay số điện thoại khác thôi là được