Hỏi nơi cà phê cà pháo giao lưu sở thích xe đạp ở HCM

hagric

Xe máy
Em vào forum mình đọc thấy phong trào xế độp ở HN nó xôm tụ quá. Các cụ chém gió với nhau nghe sướng kinh, lại có cả nơi nào đó gọi là HT gì đó thường xuyên tụ tập nhau giao lưu nữa.

Em ở SG cũng muốn biết có chỗ nào như vậy các cụ chỉ em với, em mới chơi xe đạp không biết gì nhiều nên cần đến nhưng nơi thế này để học hỏi đàn anh đi trước lắm ạ.

Cụ nào biết trong SG mình có chỗ nào dạng như thường tụ tập anh em chơi xe đạp tán gẫu chỉ em với nhé.

Cu Quỳnh

Xe buýt
e đy Phạm văn đồng khúc Gò vấp thấy vài hội hay tụ ở quán nước tuy nhiên toàn mấy bác có tuổi, xe cũng toàn xe xịn chục củ, e thanh niên 18 non dạ lại nài asama củ chuối ko dám nhập hội hihi! cụ dy trên mấy đại lộ Võ văn kiệt, Phạm văn đồng, hoặc vòng vòng trung tâm Q1 có khá nhìu mem dy thể dục, có mấy a choai choai đôi mươi nữa, cụ tranh thủ 'dí' theo bắt chuyện cũng dc! e chủ yếu là dy kiếm trải nghiệm tốc độ nên vác xe ra là phóng bạt mạng có glưu là glưu chém gió = bàn phím thui :D

Cu Quỳnh

Xe buýt
1 tuần e rảnh thì dy khoảng 2 lần, chủ yếu là đạp lòng vòng qua nhìu quận khác nhau chứ đạp có 1 chặng thì chán lém :D ! e ở q8 nếu dc thì vừa ngồi trên xe vừa chém lun, ngồi café thì hơi phí time .... !

Cu Quỳnh

Xe buýt
mà cụ chủ mới chơi xe lần đầu hở?! lâu lâu rảnh lập thớt ới vài mem trên đây đạp chung củng vui mà cụ :D

Leo M

Xe tải
Bike cafe - 133 Nguyễn Phúc Nguyên, gần ga SG.
đây là quán cafe kiêm sửa xe, cụ chủ rất trẻ

hagric

Xe máy
Em cũng như cụ Quỳnh, đi xe Jett có vài củ nên cũng không dám nhập hội mấy cụ kia, thấy ngại lắm. Với mỗi tuần đạp một hai tua quanh bờ kè tự kỹ một mình ah T_T. Tự nhiên phóng lên bắt chuyện người ta tưởng mình người xấu cũng ngại cụ ạ.

Em biết quán cà phê đó rồi, gần ga xe lửa. Chắc chiều nay chạy xe máy tới đó thám thính tình hình trước quá hehe. Mình gà mờ vô mấy chỗ toàn dân pro cũng ngại lắm :D.

hnilqhuy

Xe tăng
Hà nội nhiều ng đạp xe lắm, nhất là quanh hồ Tây, các đường ven đô, có nhiều câu lạc bộ gì trẻ gái trai đủ cả

Ut.Minh

Xe container
Bike cafe - 133 Nguyễn Phúc Nguyên, gần ga SG.
đây là quán cafe kiêm sửa xe, cụ chủ rất trẻ
Em vào forum mình đọc thấy phong trào xế độp ở HN nó xôm tụ quá. Các cụ chém gió với nhau nghe sướng kinh, lại có cả nơi nào đó gọi là HT gì đó thường xuyên tụ tập nhau giao lưu nữa.

Em ở SG cũng muốn biết có chỗ nào như vậy các cụ chỉ em với, em mới chơi xe đạp không biết gì nhiều nên cần đến nhưng nơi thế này để học hỏi đàn anh đi trước lắm ạ.

Cụ nào biết trong SG mình có chỗ nào dạng như thường tụ tập anh em chơi xe đạp tán gẫu chỉ em với nhé.
e đy Phạm văn đồng khúc Gò vấp thấy vài hội hay tụ ở quán nước tuy nhiên toàn mấy bác có tuổi, xe cũng toàn xe xịn chục củ, e thanh niên 18 non dạ lại nài asama củ chuối ko dám nhập hội hihi! cụ dy trên mấy đại lộ Võ văn kiệt, Phạm văn đồng, hoặc vòng vòng trung tâm Q1 có khá nhìu mem dy thể dục, có mấy a choai choai đôi mươi nữa, cụ tranh thủ 'dí' theo bắt chuyện cũng dc! e chủ yếu là dy kiếm trải nghiệm tốc độ nên vác xe ra là phóng bạt mạng có glưu là glưu chém gió = bàn phím thui :D
ở sài gòn thía mừ hem qua k bít rủ nhau đi ộp
em đi giờ về vẫn còn lơ ngơ đây vì vui quá :)

Cu Quỳnh

Xe buýt
các cụ độp giờ nào thì lên lịch đưa lên 1 thớt rùi cụ nào có tgian độp trùng giờ thì hẹn nhau :D !
e thì toàn dy nhìu nơi ko cố định nên cũng toàn tự kỷ -_- ! chứ thực ra vừa đạp vừa chém cũng dc mà