[Funland] Hội những người thích đầu tư

nói về món này thì được cái theo dõi thông tin tài chính quốc tế, trong nước cũng có nhiều cái hay. học được nhiều điều từ các nền kinh tế các kụ ạ. còn em chinh chiến và đốt theo nến như của kụ âý cũng vài trăm roài mà giờ ko kiếm được cả cháo cho f1 ạ?

các kụ tham chiến trên mặt trận này thì em tặng các kụ vài kinh nghiệm ạ:
Lắng nghe mình là Thông
Nhìn vào mình là Minh
Thắng được mình là Cường
:-?[-X

Viking Vodka

Xe buýt
Nghị quyết DHCĐ công ty LAS họp hôm qua: Chia cổ tức bằng tiền mặt 40% (gấp đôi kế hoạch 2013). Khoái nhất là Chủ tịch HĐQT nói câu này: "Năm 2014 tiếp tục giữ vững danh hiệu công ty phân bón có lợi nhuận và doanh thu hàng đầu Việt Nam". Chuẩn bị chốt quyền lĩnh cổ tức tiền tươi thóc thật.
Ngành phân bón tiêu thụ tốt, phát triển bền vững, cổ tức cao hơn gửi tiết kiệm ngân hàng.
Nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ, liệu em có đổ thóc giống ra ăn k đây.

Hakipack

[Tịch thu bằng lái]
Chơi gì thì chơi, cạch cái môn Forex ra các cụ ạ. Toàn lừa gà lừa vịt thôi

Chơi gì thì chơi, cạch cái môn Forex ra các cụ ạ. Toàn lừa gà lừa vịt thôi
=D> em cũng thấy vậy. các kụ có chơi thì cứ thẳng tưng ra nước ngoài mà chơi. tuy nhiên cũng phải lựa chọn bạn chơi ạ. Món này em đi khắp các miền mà chưa thấy kụ nào bảo kiếm được tiền từ giao dịch cả. toàn các kụ làm trò để kiếm tiền của người chơi thôi.:(

kobito

Đi bộ
Thi vị hay không thì pải xem túi tiền nhiều lên hay ít đi bác vào ttck để kiếm tiền hay niềm vui :D

daochinghi

Xe buýt
Mình chơi cũng đã nhiều và cũng trải nhiều thăng trầm sóng gió trên cả thị trường FOREX và Chứng Vịt, nhưng cho đến tận cùng thì mình chỉ coi phân tích kĩ thuật là 1 kênh tham khảo, chỉ chiếm 5-10% trong các quyết định mà mình đưa ra

JacksonPhu

Xe đạp
Chuẩn quá các cụ! Em cũng nghĩ forex chỉ nên là nghề tay trái thôi.

Em cũng có công ăn việc làm ổn định, yêu nghề, nhưng đồng thời em thấy chơi forex này cũng minh bạch, là một kênh rèn luyện đầu óc cho nó lúc nào cũng phải phán đoán sắc bén, nên em cũng cố gắng tập tọe các bác ạ.

Cụ daochinghi nói đúng, PTKT chỉ tầm 5-10%!

Em kính cụ ly vodka nhé!

Hôm nay EU sọc lên sọc xuống, chắc là cũng ối bác lên đời vợ hai mà cũng ối bác bán cả vợ cả ấy nhỉ :D

Anna_0305

Xe hơi
Mấy e này thanh khoản thấp như thế đúng chỉ dành cho đầu tư giá trị thật, song nó chỉ nên chiếm 1 phần nhỏ /tổng TK thôi, chứ chứng trường VN mà chơi thế thì mất thi vị quá bác ạ :D
Đúng đấy, đầu tư giá trị thì đc nhưng thanh khoản thấp quá, có biến có giời mới chạy nổi đc.

sengyou

Đi bộ
E có 500tr có nên đầu tư làm wuan cafe k nhi?
Cụ ơi 500 tr đầu tư quán cafe thì cụ dự định sẽ bao giờ thì có lãi ? Nếu với con số này cụ đầu tư bên em với kỳ hạn cực kỳ linh động đó là 3 tháng thì cụ đã có 15Tr 400 ngàn mỗi tháng rồi.còn với kỳ hạn 6 tháng thì mỗi tháng cụ có 17 triệu 500 ngàn.
Nếu cụ quan tâm cứ alo cho em : 0973226208
Hoặc email : thanhthela@gmail.com
Chúc cụ vui vẻ và lựa chọn đầu tư hợp lý:>

JacksonPhu

Xe đạp
Tháng 6 đã đi được 2/3 thời gian và mình cũng may mắn đưa tài khoản lên được gần 10% gain tháng này, nhờ có mấy đợt new đoán đúng hướng. Thật là may mắn, mọi người ủng hộ like tài khoản cho mình lên top cái nhé http://www.fxhay.com/account/JPPAMM

( ấn nút Theo )

vlxury

Xe buýt
Thật ra các cụ chưa hiểu rõ về thị trường Forex và cách chơi forex. Cái làm chết chủ yếu khi choi forex là lòng tham và vốn ít nhưng đánh to. Do vậy số tiền còn lại trong TK không đủ để chống chọi và vượt sóng. Nhưng các cụ cứ thử nghĩ tài khoản khủng, chơi lot nhỏ. Liệu có bao giờ thua được không ạ. Vì thị trường luôn diễn biến theo biểu đồ hình Sin có cái là trước khi đặt lệnh các bác xác định được đâu là điểm đỉnh và điểm đáy

Mustang_282

Đi bộ
Bác nào có hứng thú với đầu tư trên sàn OTC thì alo em, hiện nay công ty em đang phụ trách niêm yết cho một số công ty, dự kiến sẽ lên sàn HNX trong quí IV năm nay hoặc quí I/2015, tất cả đều là những mã rất tiềm năng, bên công ty em đang bán ra với giá ưu đãi, chiết khấu lên tới 43 % giá khởi điểm khi chào sàn. Bác nào có hứng thú thì pm e. Liên lạc với em qua email: hoang.viet.dth@gmail.com hoặc qua số đt: 0983.072.777, em sẽ nói chi tiết hơn :)

Thật ra các cụ chưa hiểu rõ về thị trường Forex và cách chơi forex. Cái làm chết chủ yếu khi choi forex là lòng tham và vốn ít nhưng đánh to. Do vậy số tiền còn lại trong TK không đủ để chống chọi và vượt sóng. Nhưng các cụ cứ thử nghĩ tài khoản khủng, chơi lot nhỏ. Liệu có bao giờ thua được không ạ. Vì thị trường luôn diễn biến theo biểu đồ hình Sin có cái là trước khi đặt lệnh các bác xác định được đâu là điểm đỉnh và điểm đáy
Em đồng ý kiến với cụ.

JacksonPhu

Xe đạp
Tháng sáu kết quả là quỹ lên được 12,43% theo số liệu lúc ngồi viết bài này đây

Chi tiết có thể xem tại link http://fxhay.com/account/JPPAMM khi xem các bạn nhớ like cho mình nhé.

Sang tháng tới sẽ là mùa tăng tốc, bạn nào quyết đầu tư thì hãy kiên tâm và chúng ta sẽ tăng tốc tài khoản lên gấp 3 lần hơn so với tháng này. Mình cũng sẽ fronzen quỹ của mình vào ngày 1 tháng bẩy , sẽ không ai có thể tham gia thêm nữa trừ những người đã có invitation letter trước đây mình gửi. Điều này nhằm giúp mình tập chung hơn vào quản lý vốn bởi tháng rồi mình để ý có những bạn ra vào rất nhiều lần, mình không hiểu lý do, nhưng nhiệm vụ của mình là giữ cho tài khoản lên và không bị ảnh hưởng bởi các bạn, chính vì thế mặc dù số vốn là 7000$ nhưng mình chỉ dùng margin với 3000$ của cá nhân mình mà không hề dùng đến số margin của investors.

Tháng tới sẽ tăng tỷ suất đầu tư, hạn chế bạn nào ra vào nhiều sẽ chỉ có ra mà không có vào lại. Sẽ cố gắng với hạn mức bằng với tỷ suất tăng trưởng của tháng này là mục tiêu đầu tiên.

Một kinh nghiệm đầu tư PAMM đó là các bạn không nên rút ra đẩy vào nhiều, vì nếu có lệnh âm sẽ chốt vào các bạn và có lệnh dương các bạn sẽ không được tín

Lam_bang_a2

Xe buýt
cái món này 2009 em cũng theo nến đốt mấy trăm roài các kụ ạ. thú thực đi giao lưu mãi đến giờ vẫn chưa gặp được cao nhân nào kiếm được tiền.
Cụ muốn gặp ko e chỉ cho, cao nhân người ta sông ẩn dật lắm ko để lộ thông tin đâu