Hội những người quan tâm Biệt Thự Vincity

Justforfuntoo

Xe container
cụ thớt mới vào nghề, cụ phũ quá cụ ý bỏ nghề giờ :D
Thấy sale tạo khan hiếm giả, bán chênh cả tỷ, nghĩa là hàng bán hết rồi còn vào đây mở thớt làm gì ko biết
Hay là trót bỏ tiền ôm, giờ phải đẩy cục than nóng sang tay người khác :))

Thấy sale tạo khan hiếm giả, bán chênh cả tỷ, nghĩa là hàng bán hết rồi còn vào đây mở thớt làm gì ko biết
Hay là trót bỏ tiền ôm, giờ phải đẩy cục than nóng sang tay người khác :))
BT Vin bây h là của các em seo và chủ đầu tư hết . giữ lại mà dùng cụ nhể :)

boy_spott

Xe điện
Chúa thổi là đây tưởng lãi tiền tỉ thử bán ngay xem ai dám xuống ko , sale họ chỉ đưa ra ưu điểm éo đứa nào chỉ ra khuyết điểm , trước em mua park cũng rứa

Amigo

Xe buýt
Ao tù, đổ hoá chất vào, cái bể bơi 4 mùa bé tí bên Tham mà cức nổi lềnh phềnh, chỉ có vớt đi, ko thay nước, nói gì đến cái ao tù nhân tạo này, làm gì có chuyện thay nước với lọc nước :))
https://dantri.com.vn/kinh-doanh/gap-go-dai-dien-crystal-lagoons-don-vi-dung-sau-nhung-tien-ich-bien-ho-nuoc-man-sang-chanh-nhat-20181218150127043.htm

Nghe cụ nói em mới lại phải đi check thằng này nó làm ăn ra sao :)) , các cụ cứ nghĩ nó tiêu cực thì nó là tiêu cực thôi.

Justforfuntoo

Xe container
https://dantri.com.vn/kinh-doanh/gap-go-dai-dien-crystal-lagoons-don-vi-dung-sau-nhung-tien-ich-bien-ho-nuoc-man-sang-chanh-nhat-20181218150127043.htm

Nghe cụ nói em mới lại phải đi check thằng này nó làm ăn ra sao :)) , các cụ cứ nghĩ nó tiêu cực thì nó là tiêu cực thôi.
Ả rập nó không có biển tự nhiên
Người của nó không ị đái nơi công cộng
Tiêu chuẩn bể bơi bình thường được quy định thế nào mà bể bơi 4 mùa ở Tham nồng nặc mùi clo, nước đục ngầu, nhớt, bơi về ngứa ngáy và đau mắt đỏ, do con người cả :))

Mr.Thanh Tùng

Xe hơi
Các cụ cứ nói thế chứ ngoài kia mấy nghìn người đã trở thành cư dân của Vincity Gia Lâm rồi
Cũng có rất nhiều người muốn nhưng lại không có tiền để mua
Không biết các cụ đang ở phương diện nào nhỉ
Các cụ đừng nói báo có tiền cũng không mua nhé!
Tất cả các dự án ngoài phía Bắc này cam kết không có 1 dự án nào sánh được với Vincity Gia Lâm!
Em nghĩ các cụ cũng thấy được điều đó!

Justforfuntoo

Xe container
Em chả biết thế này có phải khan hiếm giả không
- Sale trực tiếp tư vấn cho em bảo mua chênh 500 đi, lúc vào hđ chắc chắn có lãi, nhưng em bảo nếu không lãi thì đền em tiền chênh nhé thì không dám, dù em bảo nếu lãi em chia cho 10%
- Mấy người em biết thì bị gạ mua chênh căn studio giá 80tr, giờ rao cả tháng không ai mua, sale bán ra giờ chênh có 20-30, lúc gạ mua thì bảo căn này hiếm lắm, cứ mua chênh 80 đi, ít nhất bán được chênh 100, giờ thì đang khóc dở mếu dở
- Một bạn khác thì bị sale lừa, mua chênh 500tr căn có tổng giá trị 10 tỷ, bảo cứ mua đi ký hđ là sang tay được ngay, giờ ký hđ, phải đóng thêm tiền gốc, chả có tiền mà đóng, hàng thì không đẩy đi được, sale thì mất tích luôn không thấy mặt, giờ chạy vạy đi vay tiền đóng, không thì mất cả cọc lẫn chênh

Thôi ngu thì chết chứ bệnh tật gì, ngon thì sale nó đã ôm hết, ăn chênh, giờ nó đẩy cục than nóng cho người ngu :))

HuongCrv

Xe điện
Phải công nhận các bạn sale ép cọc tốt that, với số lương căn hộ đó, số lương biệt thự sắp tới ra mà các bác cứ nghĩ sẽ ăn chênh lên 1-2 tỷ nữa thì em thấy that sự là gan to.
H căn studio ở vin đại mỗ em thấy đang bán bằng giá chủ đầu tư kìa!

Victory78

Xe tải
Sợ các sales ở vincity GL thật, anh vova không làm cẩn thận thì khéo mất thương hiệu! Hỏi mua shopehouse đòi kênh 1-2,5 tỷ, hỏi BT kênh toàn 0,8-2 tỷ. Choáng toàn tập!
Vụ Harmony, các sales và tay to cũng ôm 1 mớ, bây giờ hỏi toàn báo: ngày trước em chênh 1 tỷ, bây h bán chênh 1 tỷ nữa!
Bds Vin giờ làm ăn dễ thật!

TuanBanhBao

Xe tăng
Em chả biết thế này có phải khan hiếm giả không
- Sale trực tiếp tư vấn cho em bảo mua chênh 500 đi, lúc vào hđ chắc chắn có lãi, nhưng em bảo nếu không lãi thì đền em tiền chênh nhé thì không dám, dù em bảo nếu lãi em chia cho 10%
- Mấy người em biết thì bị gạ mua chênh căn studio giá 80tr, giờ rao cả tháng không ai mua, sale bán ra giờ chênh có 20-30, lúc gạ mua thì bảo căn này hiếm lắm, cứ mua chênh 80 đi, ít nhất bán được chênh 100, giờ thì đang khóc dở mếu dở
- Một bạn khác thì bị sale lừa, mua chênh 500tr căn có tổng giá trị 10 tỷ, bảo cứ mua đi ký hđ là sang tay được ngay, giờ ký hđ, phải đóng thêm tiền gốc, chả có tiền mà đóng, hàng thì không đẩy đi được, sale thì mất tích luôn không thấy mặt, giờ chạy vạy đi vay tiền đóng, không thì mất cả cọc lẫn chênh

Thôi ngu thì chết chứ bệnh tật gì, ngon thì sale nó đã ôm hết, ăn chênh, giờ nó đẩy cục than nóng cho người ngu :))
Cái chiêu mà bảo mua đi chắc chắn có lãi nó xưa rồi, trc em cũng bị gạ như vậy.
Nếu mà ngon ăn thế sao chúng mày ko bảo người nhà, ae thân thuộc hay chính bản thân sale bỏ tiền ra mua ăn chênh chắc chắn có lái :D.
xin lỗi chứ chả phải ae thân thích thì tự dựng tốt với mình thế, miếng ngon nó chả chén mnlr, chứ chả cho mình.

Justforfuntoo

Xe container
Cái chiêu mà bảo mua đi chắc chắn có lãi nó xưa rồi, trc em cũng bị gạ như vậy.
Nếu mà ngon ăn thế sao chúng mày ko bảo người nhà, ae thân thuộc hay chính bản thân sale bỏ tiền ra mua ăn chênh chắc chắn có lái :D.
xin lỗi chứ chả phải ae thân thích thì tự dựng tốt với mình thế, miếng ngon nó chả chén mnlr, chứ chả cho mình.
Em cũng bảo thế mà sale bảo cty không cho sale mua :)), còn bảo họ hàng thì ngại (chắc ngại mang tiếng lừa) :))

Justforfuntoo

Xe container
dạ vâng. vậy em sẽ xin phép bóng bàn với cụ như sau ạ.
- việc có sale gạ cụ chênh 500. cụ nói thế thì chả sale nào dám bảo là theo cả. vì thứ nhất là việc bọn em là tư vấn. làm sao có lợi cho khách. chứ nếu xác định đầu tư thì bọn em tự đầu tư luôn. không việc gì phải kiếm 10% cả cụ ạ
- việc về chung cư thì em xin phép không bàn ạ. vì em không bán chung cư ạ
- việc thứ 3 thì em khẳng định các nhà đầu tư lướt sóng ở dự án Vincity theo em nắm tình hình thì CHƯA CÓ AI LỖ thưa cụ. chỉ có các nhà đầu tư em xin phép được nói là chưa chuyên nghiệp và vốn mỏng thì việc rút sớm là chuyện bình thường. cụ muốn chỉ bỏ vài trăm triệu đặt cọc rồi ít tiền chênh rồi lướt mà kiếm được tiền thì khó lắm cụ ạ. chứ nếu xác định đầu tư chuyên nghiệp, có vốn để chờ được thì chẳng bao giờ lỗ cụ ạ. vì cái nhà lúc nó đang đào móng và lúc nó thành hình rồi thì giá nó khác nhau lắm cụ ạ.
- Bảo chắc chắn bán có lãi cơ, nếu chắc chắn thì làm giao kèo luôn đi, anh có vốn, em có thông tin, lời ăn lỗ chịu. Còn không thì đừng nói cái câu chắc chắn, đảm bảo ...
- Đầu tư mà bị lỗ thì lại bị đổ là đầu tư không chuyên nghiệp :)). Có vốn xong để ngâm đấy chờ 10 năm chắc là không lỗ so với giá mua mà lỗ so gửi ngân hàng thôi :)). Kết luận không có ai lỗ, hài vl :))

gia doi

Xe điện
Vincity dạo này ế hay sao toàn thấy các em đi sh bán dạo căn hộ.

Mr.Mèo

Xe máy
E có người nhà mua căn 46 chờ lãi mới bán. Ko biết giờ lãi đc bn r

Justforfuntoo

Xe container
Cụ bảo là lừa thế chắc 1000 người đã mua biệt thự ở vincity gia lâm bị lừa ạ ? . Nói chung là ai mua vẫn cứ mua, ai đầu tư có lãi thì vẫn cứ có lãi. Ai cưỡi ngựa xem hoa thì vẫn cứ xem thôi ạ !
Tôi chỉ đưa mấy ví dụ ở trên, còn hàng ngàn vd khác nhưng dự án này nó khác với các da khác của vim, lô nào cũng bị chênh, nói chung trước thì tôi còn thấy vim công khai minh bạch, giờ thì chả khác gì ông Thản về mật độ, chất lượng lẫn cung cách bán hàng
Tôi khinh ;))

Justforfuntoo

Xe container
Trên đời này ngoài tình yêu của bố mẹ dành cho con cái ra thì chả có cái gì là chắc chắn cả cụ ạ. Hehe. Em nghĩ vậy. Chỉ có là mình có tiền mình muốn đầu tư thì mình cân đo đong đếm xem nên hay k thôi cụ ạ.
Thế mà sale kia nó lại nói với tôi là chắc chắn, lúc tôi bảo nó lập kèo thì nó co vòi lại :))

benthoi

Xe buýt
Mua Vin để ở thôi vì giá chủ đầu tư sát với giá thị trường rồi, nếu lướt sóng e can vì Vin bây giờ nhan nhản không Hot như trước nữa đâu

Justforfuntoo

Xe container
Mua Vin để ở thôi vì giá chủ đầu tư sát với giá thị trường rồi, nếu lướt sóng e can vì Vin bây giờ nhan nhản không Hot như trước nữa đâu
Thế mà vẫn đâm đầu vào mua chênh mấy tỏi ý