[Funland] hội những người mua nhà ở geleximco C&D

quynhvrc

Xe hơi
Hải phát nó kêu gọi nhiều nhà đầu tư ở nơi khác đến nữa thì C và D sẽ hot đây

beamtyt

Xe tải
Bảng báo giá của nhà phân thối hai phát khu C
Các bác cứ ngồi mà kêu đắt rẻ

Móa ơi. C31, C32 gần đường hít bui chứ buôn bán gì mà giá cao gấp đôi BTSL bên khu D đối diện vườn hoa hẳn hoi nhỉ

fine_thanks

Xe điện
Móa ơi. C31, C32 gần đường hít bui chứ buôn bán gì mà giá cao gấp đôi BTSL bên khu D đối diện vườn hoa hẳn hoi nhỉ
Gần đường mới buôn bán đc cụ ạ, vị trí của nó k phụ thuộc vào đô thị C hay D. Vị trí bên trong thì k ăn thua đâu cụ ạ.

Vinvision

Xe điện
Hải phát như này là gom hàng rồi bung ra à cụ. Em hỏi gelexim thì giờ hết hàng. Còn lô ngoại giao thì k đưa ra bán đâu cụ ạ. Thì Hải phát sao phân phối cho Gelexim đc.
em cũng nghĩ thế, phức tạp nhỉ, shop house thì mọi người hay nhắc tới là của an quý hưng và hạ tầng phân phối, lác đác 1 2 ô của thiên đường bảo sơn, h lại thêm ông hải phát vào, nhiều thứ cấp quá chả biết đường nào mà lần cụ nhỉ
Tất cả các dãy shophouse bên trong đó có phần của geleximco hạ tần và bảo sơn, một sỗ căn đã đuợc bán xuất ngoại giao truớc kia rồi nhưng ít, còn lại An quý hưng mua lại hết của geleximco hạ tầng và bảo sơn, nhưng trong đó giữa an quý hưng và hải phát có quan hệ thế nào em ko biết, nhưng sàn hai phát đựoc ra hàng từng đó căn.
Thực tế nhà đt thư cấp chỉ có, hạ tầng và bảo sơn thôi, còn An quý hưng hay hải phát thì cũng chỉ là dân đầu tư giống các cụ thôi

Vinvision

Xe điện
Gần đường mới buôn bán đc cụ ạ, vị trí của nó k phụ thuộc vào đô thị C hay D. Vị trí bên trong thì k ăn thua đâu cụ ạ.
Mỗi người một sở thích các cụ ạ.
Chú beamty thích yên tĩnh
Bác fine thích ồn ào đông vui....
Còn về giá thì theo thị truờng
Quan điểm của ndt bds là Vị trí, vị trí và vị trí để đinh giá bds và đầu tư.

Sharemaster

Xe hơi
Mỗi người một sở thích các cụ ạ.
Chú beamty thích yên tĩnh
Bác fine thích ồn ào đông vui....
Còn về giá thì theo thị truờng
Quan điểm của ndt bds là Vị trí, vị trí và vị trí để đinh giá bds và đầu tư.
Cụ vin có bản đồ khu C gửi cho em xin 01 bản nhé
Email: hpdong.han@gmail.com
Cảm ơn cụ./.

arntor1184

Xe máy
E có căn liền kề d25 giá 25,5 triệu m2 , gần đường chính 26 mét , để đầu tư lẫn ở ok ạ

Chỉnh sửa cuối:

Vinvision

Xe điện
Biệt thự C31, C32 có gì hơn mà giá cao thế bác Vin
Thực tế thì vị trí nó đẹp nhất nhì khu C và D, với lại cđt bao giờ giá đưa ra cũng cao hơn giá giao dich hiên tại. Vì gd hiện tại C24 Nhà vừơn 200m mặt tiền 8m giá đã 28 rồi

Nhachuacoxe

Xe buýt
em cũng nghĩ thế, phức tạp nhỉ, shop house thì mọi người hay nhắc tới là của an quý hưng và hạ tầng phân phối, lác đác 1 2 ô của thiên đường bảo sơn, h lại thêm ông hải phát vào, nhiều thứ cấp quá chả biết đường nào mà lần cụ nhỉ
Mấy ông Hải Phát là chuyên cho nhân viên đứng tên, sau đó bung hàng ra bán.

Vinvision

Xe điện
Theo dự đoán 5 năm tới trung tâm Hà Nội chuyển dịch về hướng Tây các bác ạ.
Không phải theo dự đoàn mà là rồi đấy thôi. Có 3 tt hà nội.
1 là hồ hoàn kiếm phố cổ.
2, tt kinh tế chính trị sẽ nằm ở quận cầu giấy và nam từ liêm. ( dọc trần duy hưng và đại lộ thang long)
3, tt tài chính tây hồ tây.
Hiện tại quanh tt hội nghi quốc gia đã có
Trụ sở thanh tra chính phủ,
Kiếm toán nhà nuớc
Vien kiểm soát nhân dân tối cao
Bộ ngoại giao
Cảnh sát biển
Và tuơng lại có 6 bộ nữa sẽ về tây mỗ và đại mỗ.
Còn quận hà đong là cơ quan ban ngành của TP hà nội

haitac2001

Xe tải
Không phải theo dự đoàn mà là rồi đấy thôi. Có 3 tt hà nội.
1 là hồ hoàn kiếm phố cổ.
2, tt kinh tế chính trị sẽ nằm ở quận cầu giấy và nam từ liêm. ( dọc trần duy hưng và đại lộ thang long)
3, tt tài chính tây hồ tây.
Hiện tại quanh tt hội nghi quốc gia đã có
Trụ sở thanh tra chính phủ,
Kiếm toán nhà nuớc
Vien kiểm soát nhân dân tối cao
Bộ ngoại giao
Cảnh sát biển
Và tuơng lại có 6 bộ nữa sẽ về tây mỗ và đại mỗ.
Còn quận hà đong là cơ quan ban ngành của TP hà nội
2 trung tâm trên cụ nói chuẩn , riêng trung tâm tài chính Tây Hồ tây chưa hình thành rõ nét , đất Tây hồ tây phân lô bán biệt thự hết , các toà cao ốc văn phòng chưa biết đến bao giờ , có lẽ kỳ vọng trục Hồ tây - nội bài nhiều hơn cụ ạ

Vinvision

Xe điện
2 trung tâm trên cụ nói chuẩn , riêng trung tâm tài chính Tây Hồ tây chưa hình thành rõ nét , đất Tây hồ tây phân lô bán biệt thự hết , các toà cao ốc văn phòng chưa biết đến bao giờ , có lẽ kỳ vọng trục Hồ tây - nội bài nhiều hơn cụ ạ
Chắc vậy, nhung em thấy giờ các vp gd của các tập đoàn đa phần nằm ở nam trung yên trần duy hung ạ

Vinvision

Xe điện
Theo cảm nhận của em thi phía tây nam sẽ càng ngày càng phình ra tư nhiên thôi, chứ ko thể pt về phia nam hay đông nam đuợc, gia lâm sẽ dậm chân tại chỗ, ĐA cớ cơ hôi hơn GL về sau.
Cá nhÂn em thấy 10 nam nữa hà nội pt về phia tây tây nam vượt qua vành đai 4. Và sẽ dọc theo DLTL. Vì quỹ đất lớn kết hợp với khu Cncao hoà lạc đó kì vong là thành phố vệ tinh khổng lồ cho nhật bản và Hàn quốc đt