[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng
Anh nói thật chứ cả BV và Trường học loại này chỉ cho dân làng Yên sở dùng thôi. Bọn anh không dùng cái loại BV và Trường học lởm này đâu. Không biết Ga thế nào mà duyệt toàn tổ chức vớ vẩn vào đây, các ông định vị Khu đô thị cao cấp mà cho cái bệnh viện và Trường học dạng vét đĩa kia vào thì thật không thể hiểu nổi. Tôi vẫn hy vọng Bệnh viện thì ít nhất phải cỡ Hồng Ngọc, còn trường thì phải như Marie Curie mới nên duyệt chứ. Thất vọng toàn tập với ông Ga này.
Dạ khu Ga thì chỉ bước đầu thế thôi cụ ạ. Phục vụ số đông chứ không chỉ mỗi đại gia là cụ. Vì Ga có là gì đi nữa thì cũng nằm trong cái ao làng Yên Sở thôi cụ ạ, nếu cụ muốn cao cấp hẳn sao cụ không làm luôn căn ở Vin đi ạ. Ở đấy nó cả cái Vinschool và Vimec cụ ạ chứ cụ vào cái ao làng Yên Sở làm gì ạ.
Ga hãy mời Vingroup vào: Bệnh viện Vinmec, Trường Vinshool để nâng tầm đô thị. KĐT cao cấp gì mà toàn loại BV, trường học cấp làng xã vậy. Đừng vì cái lợi trước mắt mà biến Ga thành KĐT của Cụ Thản nhé.
Khuyên chân thành các Cụ không nên mua bất cứ sản phẩm gì của Ga nữa. Mình đang tính bán nhà mình đã mua để chuyển sang chỗ khác.
Cụ đúng là khôn hơn cả VIN ạ, Vingroup nó đầu tư các tiện ích như bệnh viện trường học rồi nó lại đi phục vụ dự án khác thì khác gì lấy vợ về cho thằng hàng xóm nó mượn ạ :D
Mà ở đây em thấy chắc chỉ có mỗi cụ là xồn xồn nhảy loạn cào cào lên vì một số thông tin thất thiệt chưa chính thức thì cũng hay. Khi nào có đầy đủ văn bản giấy tờ công bố chính thức thì mới nói cụ ạ. Chúc cụ sớm thanh lý hoặc chuyển nhượng được hợp đồng nhà ở Ga cụ nhé. Cung nghinh cụ sang VIN em sẽ chọn cho cụ căn đẹp nhất theo ý cụ ạ.

Ám Thiên

Xe hơi
Ga hãy mời Vingroup vào: Bệnh viện Vinmec, Trường Vinshool để nâng tầm đô thị. KĐT cao cấp gì mà toàn loại BV, trường học cấp làng xã vậy. Đừng vì cái lợi trước mắt mà biến Ga thành KĐT của Cụ Thản nhé.
Khuyên chân thành các Cụ không nên mua bất cứ sản phẩm gì của Ga nữa. Mình đang tính bán nhà mình đã mua để chuyển sang chỗ khác.
:)) cụ bảo Ga mời Vin về khác gì bảo Vin giao vợ cho thằng khác :))

Ms.Huyen

Xe tải

Tuanvh39

Xe buýt
Dạ khu Ga thì chỉ bước đầu thế thôi cụ ạ. Phục vụ số đông chứ không chỉ mỗi đại gia là cụ. Vì Ga có là gì đi nữa thì cũng nằm trong cái ao làng Yên Sở thôi cụ ạ, nếu cụ muốn cao cấp hẳn sao cụ không làm luôn căn ở Vin đi ạ. Ở đấy nó cả cái Vinschool và Vimec cụ ạ chứ cụ vào cái ao làng Yên Sở làm gì ạ.
Nếu là sale bán hàng cho Gamuda, tôi nghĩ Cụ đã hạ thấp Ga một cách quá đáng, nếu sale mà nghĩ vậy thì sao có đủ tự tin bán hàng cho Ga được. Còn con em cư dân phần lớn đang học ở Marie Curie, Vinschool,.... những trường này đâu phải đại gia mới theo được. Trường dành cho đại gia đã có SIS ở Ga rồi. Cụ nghĩ gì khi bên cạnh SIS lại có trường Hồng Hà nhỉ? Việc tôi nói là đề Ga có chiến lược nhất quán, đã là KĐT đẳng cấp thì dịch vụ và tiện ích đi kèm nó phải tương xứng.
Cụ đúng là khôn hơn cả VIN ạ, Vingroup nó đầu tư các tiện ích như bệnh viện trường học rồi nó lại đi phục vụ dự án khác thì khác gì lấy vợ về cho thằng hàng xóm nó mượn ạ :D
Mà ở đây em thấy chắc chỉ có mỗi cụ là xồn xồn nhảy loạn cào cào lên vì một số thông tin thất thiệt chưa chính thức thì cũng hay. Khi nào có đầy đủ văn bản giấy tờ công bố chính thức thì mới nói cụ ạ. Chúc cụ sớm thanh lý hoặc chuyển nhượng được hợp đồng nhà ở Ga cụ nhé. Cung nghinh cụ sang VIN em sẽ chọn cho cụ căn đẹp nhất theo ý cụ ạ.
:)) cụ bảo Ga mời Vin về khác gì bảo Vin giao vợ cho thằng khác :))
VINMEC hay VINSCHOOL cũng chỉ đơn thuần là kinh doanh thôi, họ phục vụ tất cả chứ không chỉ dành cho cư dân Vinhomes nhé, nên nếu mọi thứ hợp lý họ sẽ vào.
Việc mỗi mình tôi là xồn xồn thì chỉ có Cụ Fan và Dennis biết thôi. Chứ trên cái otofun này, tôi chỉ nói để anh em sale biết mà góp thêm ý kiến với lãnh đạo công ty cho hợp với mong muốn của Cư dân, cũng để những người sắp mua biết được thực trạng của Ga. Nói thật là từ qua đến nay, Cụ Fan và Dennis đã nhận bom thư của cư dân rồi.

Chỉnh sửa cuối:

686

Đi bộ
SIS thì e ko bàn! phần lớn học sinh của SIS ko sống ở Ga ah! Có ai thống kê giúp e toà The 0ne, The two, the Three có bao nhiêu hộ gia đình ko ạ?

Ms.Huyen

Xe tải
SIS thì e ko bàn! phần lớn học sinh của SIS ko sống ở Ga ah! Có ai thống kê giúp e toà The 0ne, The two, the Three có bao nhiêu hộ gia đình ko ạ?
The one 624 căn hộ, the two 550 căn hộ, the zen 927 căn hộ anh ạ.

phongapollo

Xe đạp
Em có nhu cầu mua liền kề Gamuda ở luôn hoặc sắp ở Hướng Đông Nam căn tiêu chuẩn
Bác nào chốt lời thì ới em nhé

T.arc

Xe tải
Vínchool bên ngoài vào học khá đông đấy, vinmec cũng vậy. Nếu cu là sale thì kiến thức hạn hẹp lắm. Cư dân đời hỏi quyền lợi là điều tất yếu.

T.arc

Xe tải
Sale của Ga chỉ đc khoảng 30% là ổn thôi cụ ạ. Còn lại kiến thức rất hạn chế + ất ơ lắm.
Nếu là sale bán hàng cho Gamuda, tôi nghĩ Cụ đã hạ thấp Ga một cách quá đáng, nếu sale mà nghĩ vậy thì sao có đủ tự tin bán hàng cho Ga được. Còn con em cư dân phần lớn đang học ở Marie Curie, Vinschool,.... những trường này đâu phải đại gia mới theo được. Trường dành cho đại gia đã có SIS ở Ga rồi. Cụ nghĩ gì khi bên cạnh SIS lại có trường Hồng Hà nhỉ? Việc tôi nói là đề Ga có chiến lược nhất quán, đã là KĐT đẳng cấp thì dịch vụ và tiện ích đi kèm nó phải tương xứng.

VINMEC hay VINSCHOOL cũng chỉ đơn thuần là kinh doanh thôi, họ phục vụ tất cả chứ không chỉ dành cho cư dân Vinhomes nhé, nên nếu mọi thứ hợp lý họ sẽ vào.
Việc mỗi mình tôi là xồn xồn thì chỉ có Cụ Fan và Dennis biết thôi. Chứ trên cái otofun này, tôi chỉ nói để anh em sale biết mà góp thêm ý kiến với lãnh đạo công ty cho hợp với mong muốn của Cư dân, cũng để những người sắp mua biết được thực trạng của Ga. Nói thật là từ qua đến nay, Cụ Fan và Dennis đã nhận bom thư của cư dân rồi.

tuantiptx

Xe hơi
e ko biết các cụ tính thế nào chứ e có tiền như các cụ thì e ko đời nào mua trung cư. thấm lắm rồi

gocmit

Xe tải

Khổ thân cụ bị đám sales ném đá. Trc đây e rất thiện cảm với sales của ga. Nhưng gần đây e thấy sales ga tạp nham. Cấu xé lẫn nhau. Chửi khách hàng

Vũ Văn Khánh

Đi bộ
Bệnh viện ko phải Hồng Ngọc mà là BV đa khoa Hà Nội (chắc mới thành lập)?. Trường Hồng Hà gần như ko có tên tuổi. Về thì cứ về nhưng ko ai dùng dịch vụ thì họ tự chết thôi :D
Cụ đúng là ng làm kd rồi...!!!

Khu này mà bỏ hơn chục tỏi ra thì em cũng không thích. Được mỗi cái là thích làm ngoại thất theo ý mình nhưng cảnh quan xung quanh chẳng ai chăm sóc, An ninh không đảm bảo.
em có một căn nhà phố Cổ Linh 3 tỷ 2 bác à

tasx

Xe tăng
Cái vụ HH có vẻ thật. Năm tới nếu về đây ở vẫn phải lo tìm chỗ học cho F1. Mứt thế. Tam Trinh mới là trò con khỉ. Trước còn trông cậy vào đê Nguyễn Khoái dù hơi xa tí thì giờ cũng không ổn, dạo này hay tắc kéo dài từ gầm cầu Vĩnh Tuy đến tận dốc Lĩnh Nam do xe tải từ các quốc lộ chạy về cảng và lên chợ ĐX. Đến lúc các bạn ở bến xe Lương Yên cũ nhận nhà nữa thì đường Nguyễn Khoái sẽ thất thủ, éo khoái nổi.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng