[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng
Thớt này xôm quá rồi, hôm trước em định bán căn LK04 8X lãi được tầm 100 nhưng vì đã làm thủ tục với ngân hàng xong rồi nên ngại làm lại. Với lại lãi được có 100 mà căn nhà em gần căn góc nên vẫn tiếc quá đành cố giữ lại

hadu

Xe tăng
Thớt này xôm quá rồi, hôm trước em định bán căn LK04 8X lãi được tầm 100 nhưng vì đã làm thủ tục với ngân hàng xong rồi nên ngại làm lại. Với lại lãi được có 100 mà căn nhà em gần căn góc nên vẫn tiếc quá đành cố giữ lại
Giữ lại cụ ơi. Tầm 2 năm nữa lãi tối thiểu 30%. Còn cụ để ở thì quá tốt.

danaminhtuan

Xe tải
Giữ lại cụ ơi. Tầm 2 năm nữa lãi tối thiểu 30%. Còn cụ để ở thì quá tốt.
Khó lắm lão Hadu ạ, với mặt bằng giá hiện tại cho 1 căn liền kề sau khi hoàn thiện cơ bản thì cũng là 10 tỏi rồi. Nếu lên thêm 30% thì là 13 14 tỷ chắc là không bán được vì với tầm tiền đấy mình sẽ sang bên Vinhome mua biệt thự.

hadu

Xe tăng
Khó lắm lão Hadu ạ, với mặt bằng giá hiện tại cho 1 căn liền kề sau khi hoàn thiện cơ bản thì cũng là 10 tỏi rồi. Nếu lên thêm 30% thì là 13 14 tỷ chắc là không bán được vì với tầm tiền đấy mình sẽ sang bên Vinhome mua biệt thự.
Em đang nói góc độ đầu tư, ko tính chi phí hoàn thiện. Bác cứ note lại thời điểm này, 2 năm sau nhìn lại xem có đúng như vậy không? Bây giờ giá LK GreenPerl hay ngõ 622 Minh Khai giá toàn trên 12x/m2, giá LK loanh quanh Tam Trinh cũng tầm trên 100 trong khi ở những chỗ đó các bác thấy thế nào? Mấy khu đó chẳng có cảnh quan, quy hoạch lôm côm, chỉ được cái gần hơn chút. 2 năm nữa đường xá xong xuôi thì ở đâu hơn các bác sẽ tự đánh giá.

hadu

Xe tăng
2 năm trước em bắt đầu mua Ecopark và Xuân Phương Tasco. Khi đó các cụ trên này chê kinh lắm. Chê xa, chê nhà quê, rủi ro cao,... Bây giờ giá 2 khu đó lên gần gấp 2 thì các cụ đổ xô vào mua, xếp hàng để mua. Còn em thì bán sạch cả 2 chỗ. Em bắt đầu mua Gamuda mấy tháng trước khi có vụ phốt về an ninh. Bây giờ nhiều cụ cũng chê Gamuda lắm. Chê đường xá kém, chê vùng trũng, chê dịch vụ kém,... Nên thời điểm này em mua vào để dành đến 2019 bán lại khi các cụ ý tìm mua :))

Tuanvh39

Xe buýt
2 năm trước em bắt đầu mua Ecopark và Xuân Phương Tasco. Khi đó các cụ trên này chê kinh lắm. Chê xa, chê nhà quê, rủi ro cao,... Bây giờ giá 2 khu đó lên gần gấp 2 thì các cụ đổ xô vào mua, xếp hàng để mua. Còn em thì bán sạch cả 2 chỗ. Em bắt đầu mua Gamuda mấy tháng trước khi có vụ phốt về an ninh. Bây giờ nhiều cụ cũng chê Gamuda lắm. Chê đường xá kém, chê vùng trũng, chê dịch vụ kém,... Nên thời điểm này em mua vào để dành đến 2019 bán lại khi các cụ ý tìm mua :))
Cụ Hadu này chuẩn. Xét về tâm lý đầu tư, đây là giai đoạn xuống tiền ít rủi ro nhất, giá Gamuda sẽ đi lên trong nghi ngờ, càng nghi ngờ lại càng lên, đến lúc ai cũng thấy nó đẹp, ai cũng khen, ai cũng muốn mua thì giá tăng 30% vẫn là ít đấy.

Ronaldo18

Xe hơi
Cụ Hadu này chuẩn. Xét về tâm lý đầu tư, đây là giai đoạn xuống tiền ít rủi ro nhất, giá Gamuda sẽ đi lên trong nghi ngờ, càng nghi ngờ lại càng lên, đến lúc ai cũng thấy nó đẹp, ai cũng khen, ai cũng muốn mua thì giá tăng 30% vẫn là ít đấy.
Các cụ có cùng suy nghĩ với e. E cũng từ ecopark về đây. 2 năm nữa có lên 10 20 % đi nữa thì cũng vẫn rất là ok vì đến lúc đó mình cũng nộp được có bao nhiêu đâu. Mà cùng nữa mình về ở cũng quá tốt. Nên các cụ ko nên quan lại làm gì ạ.

Quân PN

Xe đạp
Cụ làm sales mà nói thế này liệu có ổn không nhỉ? Cụ có biết tháng 7 đối với Gamuda có ý nghĩa gì không? Tại sao tháng 8 lại có ưu đãi lớn, mở bán lớn? Có khu mới sắp chào bán à. Cụ không phải sales của Gamuda này rồi.
Em đoán cụ là một sale của Gamuda đúng chứ? Tháng 7 là tháng như nào với Gamuda thì em làm sale bên đó em biết phải rõ hơn cụ chứ nhỉ :)) . Còn tháng 8 sao lại có nhiều ưu đãi lớn thì Sale bọn em biết, cụ làm sao mà biết được. Tóm lại, cụ nào có thiện chí muốn tìm hiểu, muốn biết thì inbox em thông tin nhiệt tình, miễn tiếp sale nhé! Và nhất là các sale đăng tin bậy bạ bịp khách.

Quân PN

Xe đạp
Mình mua từ năm ngoái rồi nhưng mà có tin gì hay ho cụ cứ cho lên đây luôn đi, Úp mở như thế thì ai gọi là có tâm
Chuẩn bị đến tháng cô hồn mà cụ, Gamuda sẽ đẩy mạnh để bán nốt trước tháng 7 âm. Thông tin cụ thể các sếp ở trên đang còn úp mở với tụi em mà, nói qua một số chương trình sẽ có. Có thông tin chính xác ban hành em sẽ up cho các cụ tham gia :) .

Ma Thiên

Xe hơi
Em đoán cụ là một sale của Gamuda đúng chứ? Tháng 7 là tháng như nào với Gamuda thì em làm sale bên đó em biết phải rõ hơn cụ chứ nhỉ :)) . Còn tháng 8 sao lại có nhiều ưu đãi lớn thì Sale bọn em biết, cụ làm sao mà biết được. Tóm lại, cụ nào có thiện chí muốn tìm hiểu, muốn biết thì inbox em thông tin nhiệt tình, miễn tiếp sale nhé! Và nhất là các sale đăng tin bậy bạ bịp khách.
Thông tin có thì cụ cứ show ra, chủ nhà còn chưa rõ đầu cua tai nheo làm sao mà khách đã cứ nổ =)))

questravietnam

Xe tải
Cụ Tuanvh39 em biết.Cụ này biết thông tin còn hơn cả sale ý bạn ơi.Cụ này rất kết quả quần sóc + quả giầy rất sờ tin.Chúc cụ đại thắng váo ngày mai

Mai kiểu gì cũng có cụ trong này đưa Mec trở các cụ còn lại về Kim Đồng.

Chuẩn bị đến tháng cô hồn mà cụ, Gamuda sẽ đẩy mạnh để bán nốt trước tháng 7 âm. Thông tin cụ thể các sếp ở trên đang còn úp mở với tụi em mà, nói qua một số chương trình sẽ có. Có thông tin chính xác ban hành em sẽ up cho các cụ tham gia :) .
Thánh chém của đội chun quần xanh đây rồi. =))

Thông tin có thì cụ cứ show ra, chủ nhà còn chưa rõ đầu cua tai nheo làm sao mà khách đã cứ nổ =)))
Chủ nhà chưa có kế hoạch gì khách đã nhao nhao cắt máu ăn thề là sẽ bán bằng được :D

Ở đây khuôn viên rộng, thoáng mát. Đáng sống nhưng hơi xa trung tâm tí
Hơi dở tý là trong đấy có nhiều khuôn viên rộng nhưng ko đào được cái ao nào cụ ạ. Có cái ao cũng hay, thi thoảng các cụ ra tắm tiên hoặc câu cá thì thư thái biết mấy.

hadu

Xe tăng
Mai kiểu gì cũng có cụ trong này đưa Mec trở các cụ còn lại về Kim Đồng.
Mai có 3 xe trên tổng số 57 căn được bốc thăm. Tính ra mỗi cụ có khoảng 5% cơ hội. Trên này đếm ra chắc được tầm chục cụ. Như vậy anh em ta có 50% cơ hội có xe đi uống bia hôm đó :))

Tuanvh39

Xe buýt
Mai có 3 xe trên tổng số 57 căn được bốc thăm. Tính ra mỗi cụ có khoảng 5% cơ hội. Trên này đếm ra chắc được tầm chục cụ. Như vậy anh em ta có 50% cơ hội có xe đi uống bia hôm đó :))
Chưa bao giờ cơ hội trúng thưởng lại cao như vậy. Cụ Hadu đã chốt được số lượng rồi à. Cụ đúng là đại gia nhanh nhạy.

Trạng thái
Thớt đang đóng