[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ms.Huyen

Xe tải
Tiến độ triển khai SD5 ạ.
image.jpeg image.jpeg image.jpeg

Ms.Huyen

Xe tải
Và thêm hình ảnh cập nhật khu ST4, vì không đi hẳn vào chụp được nên em đứng ở nhà mẫu em chụp :D

Ms.Huyen

Xe tải
Chậm cho đỡ nộp tiền em ơi. Mấy hnay lại bay thêm vài căn nữa. Chắc CĐT chờ bán xong rồi xây luôn thể :))
Vâng anh ơi, chưa đóng cọc mà đã bán được 1/2 trên tổng số 77 căn, lại toàn bay các căn to mới sợ chứ. Hiện tại SD5 căn góc hướng ĐN ko còn căn nào :D Các cụ các mợ nào muốn căn góc hướng ĐN bây giờ thì chỉ còn cách mua lại thôi :))

hadu

Xe tăng
Vâng anh ơi, chưa đóng cọc mà đã bán được 1/2 trên tổng số 77 căn, lại toàn bay các căn to mới sợ chứ. Hiện tại SD5 căn góc hướng ĐN ko còn căn nào :D Các cụ các mợ nào muốn căn góc hướng ĐN bây giờ thì chỉ còn cách mua lại thôi :))
Đúng là mở bát hợp đồng số 001 căn góc hướng ĐN có khác nhỉ :))

Sharkzone

Xe hơi
Các cụ bàn tán sôi nổi quá ợ. Cho em hỏi em có nên mua ST4 hay đợi ST5 các cụ nhỉ. Các cụ thông thái cho em xin lời khuyên với ợ. Em đội ơn các cụ.

hadu

Xe tăng
Các cụ bàn tán sôi nổi quá ợ. Cho em hỏi em có nên mua ST4 hay đợi ST5 các cụ nhỉ. Các cụ thông thái cho em xin lời khuyên với ợ. Em đội ơn các cụ.
Nếu nhu cầu hoàn thiện về ở ngay trong năm sau thì cụ tìm mua st3, st4. Nếu chưa cần ở ngay thì có thể chờ St5, tổng giá có thể ít hơn nhưng diện tích bé hơn và đơn giá trên m2 chắc chắn sẽ cao hơn st3,4. Chờ St5 thì Ưu điểm là có thể chọn vị trí theo ý mình.

247goldmarkcity

Xe buýt
Website
dothikienhung.com
ST4: cơ bản 112m2, về ở sớm hơn 1 năm, tổng gói tài chính cao hơn, khó tìm căn ưng ý (mà căn đẹp có khi vênh cao vút, không mua được giá gốc)
ST5: cơ bản 90m2, về ở sau 1 năm, tổng gói tài chính thấp hơn, dễ tìm căn đẹp hơn. (Chưa biết thiết kế thế nào)

ST4 và ST5 chênh nhau khoảng 1 tỷ;;)

xe dột nóc

Xe tăng
tiến độ xây dựng bê tông hóa trong và ngoài khu nhanh quá
không gian xanh mất hết, dân ở quá dày đặc.
Em bắt đầu thấy bố mẹ và 1 số nhà người thân đã không may khi chọn mua ở đây
nhớ hơn 2 năm trước thôi sáng còn chạy bộ qua đất làng ngắm vườn rau về ra thành công kỳ viên uống cafe chiều dạo quanh chùa đại bi đang bắt đầu tu sửa vậy mà giờ tham tiền làm như mèo mửa chán quá.

T.arc

Xe tải
Không may thì bán cắt lỗ thôi ạ. Không gian xanh thì sao lại gọi là mất hết đc . E thấy kđt ngày càng hoàn thiện đấy chứ.khu vực này ko có các khu đô thi xây dựng thì ha tầng ko bao h khá dễ.
nhớ hơn 2 năm trước thôi sáng còn chạy bộ qua đất làng ngắm vườn rau về ra thành công kỳ viên uống cafe chiều dạo quanh chùa đại bi đang bắt đầu tu sửa vậy mà giờ tham tiền làm như mèo mửa chán quá.

xe dột nóc

Xe tăng
Không may thì bán cắt lỗ thôi ạ. Không gian xanh thì sao lại gọi là mất hết đc . E thấy kđt ngày càng hoàn thiện đấy chứ.khu vực này ko có các khu đô thi xây dựng thì ha tầng ko bao h khá dễ.
em chỉ cần không gian xanh chứ hạ tầng khu này quá tốt rồi, đường thì họ còn quỹ đất với có kế hoạch làm thẳng ra vĩnh tuy lĩnh nam rồi chẳng lo, còn chợ búa dịch vụ thì quá ok, sang hơn vào siêu thị metro cũng dễ mà metro vắng hoe có ma nào vào mấy đâu

căn bản lúc mới về mình đâu biết là cđt họ xây thêm thất hứa như thế rồi bên ngoài quận ủy nhảy vào nhanh như vậy

NguyenNgoc.GM

Xe hơi
Thì ra sale mới tham gia thị trường Ga, vậy mà vào chém loạn cả lên. Em ghét nhất cái kiểu giao bán một đằng rồi khi khách hỏi lại bảo " vừa bán xong, khan hàng anh ạ, bây giờ giá tăng rôi...bla bla".
Bác này cũng nhận bán giúp nhóm em bên CĐT và có khả năng làm web và SEO top 1. Đợt vừa rồi định nhờ bác tiếp nhận lại trang web của trưởng phòng KD bên chủ đầu tư tập đoàn Gamuda Berhad, đập nội dung đi làm lại web vì bà chị làm web không chuẩn SEO, copy nội dung nên nó không lên hạng tìm kiếm được, hiện nay buộc phải chạy Adwords. Bảng hàng đó của bác ấy bên em chuyển nên còn 1 số căn trong đó chứ không phải thông tin fake kéo view.
Thank bác TanHoangMinhVhs
Có gì các bác alo/inbox em cũng được.

Tuanvh39

Xe buýt
Vấn đề kết nối hạ tầng, tiện ích thì đúng là Ga làm chưa tốt, nhưng về chất lượng xây dựng, cảnh quan và cây xanh ở đây thì ít khu đô thị nào ở Hà Nội có thể so sánh được. Đó cũng là lý do mà hàng của Ga gần đây khá nóng. Các căn tiêu chuẩn ST3 và ST4 đã chênh từ 500tr cho đến 1 tỷ rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Gamuda Land

Xe hơi
Cụ muốn chọn căn chọn hướng thoải mái thì chờ cuối tháng 12 sẽ ra ST5. Còn muốn ở luôn trong năm sau thì cụ mua lại ST3 hoặc ST4. Nhưng ST5 ra thì giá thành đơn vị m2 sẽ cao hơn so với ST3, ST4.

chuyengiaxe

Xe máy
Có thiết kế cảnh quan mới mà không thấy cụ nào upload lên nhỉ?

hadu

Xe tăng
Đầu năm sau cảnh quan sẽ thế này. Kỳ vọng xong thì giá St3, st4 tăng phi mã :))

Trạng thái
Thớt đang đóng