[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

tasx

Xe tăng
Cụ lại đùa. Riêng khoản đầu tư dòng tiền cho thuê làm văn phòng, kho bãi... thì Ga thua chặt.
Khu đấy họ cho thuê văn phòng, kho bãi được bao nhiêu/tháng Cụ nhỉ ?
Chưa kể so sánh thế cũng hơi khập khiễng. Cho thuê văn phòng, kho bãi ... nhà sẽ nhanh xuống cấp hơn. Nhất là kho bãi, nếu Cụ có nhà liền kề để cho thuê kho bãi rồi thì chắc Cụ hiểu.

elise.cosmetic

[Tịch thu bằng lái]
Khu đấy họ cho thuê văn phòng, kho bãi được bao nhiêu/tháng Cụ nhỉ ?
Chưa kể so sánh thế cũng hơi khập khiễng. Cho thuê văn phòng, kho bãi ... nhà sẽ nhanh xuống cấp hơn. Nhất là kho bãi, nếu Cụ có nhà liền kề để cho thuê kho bãi rồi thì chắc Cụ hiểu.
Em thấy các cụ so với Louis cả mấy năm nay rồi mà, ngay trong topic này, sao giờ mới thấy nó khập khiễng? Trước không thấy à? =))

tasx

Xe tăng
Cụ lại đùa. Riêng khoản đầu tư dòng tiền cho thuê làm văn phòng, kho bãi... thì Ga thua chặt.
Em thấy các cụ so với Louis cả mấy năm nay rồi mà, ngay trong topic này, sao giờ mới thấy nó khập khiễng? Trước không thấy à? =))
Ồ. Cụ hoan hỉ thế. Tiếc là Cụ không chia sẻ được gì thêm. Chúc Cụ một ngày vui nhé.

Em ở cạnh gamuda, em thấy khu này để ở thì rất ổn mà các cụ, nếu so sánh với nhiều khu về khoảng cách vị trí, giá cả cho đến mật độ, em thích cây xanh nên thấy ổn, bên này các shop cũng khá nhộn nhịp, thiếu một số cây atm nữa thì ngon :D

autoGA12A

Xe hơi
Em ở cạnh gamuda, em thấy khu này để ở thì rất ổn mà các cụ, nếu so sánh với nhiều khu về khoảng cách vị trí, giá cả cho đến mật độ, em thích cây xanh nên thấy ổn, bên này các shop cũng khá nhộn nhịp, thiếu một số cây atm nữa thì ngon :D
Chỗ này ở thích mà các cụ, em thấy bà con ở đây sáng dậy tập thể dục quá trời, phải nói tinh thần thể thao hoà mình với thiên nhiên hơi bị ác liệt !
Giá cả đợt này có vẻ vẫn duy trì tăng nhẹ tăng đều, nãy thấy căn 90m ST5 đang giao 19 Tỷ

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun

Hainguyen.98

Xe tải
Chỗ này ở thích mà các cụ, em thấy bà con ở đây sáng dậy tập thể dục quá trời, phải nói tinh thần thể thao hoà mình với thiên nhiên hơi bị ác liệt !
Giá cả đợt này có vẻ vẫn duy trì tăng nhẹ tăng đều, nãy thấy căn 90m ST5 đang giao 19 Tỷ

Được gửi từ iPhone 8 Plus - Otofun
Qua cư dân đăng bán căn 90m2 giá 16,5 đồng. Cụ vào múc luôn là lãi luôn 2 đồng rưỡi rồi

Troy

Xe tải
Thấy cụ nào bên thớt Tam Trinh đăng ảnh cập nhật 727 nhìn tươm phết rồi đó các cụ

Được gửi từ iPhone - Otofun

hathai1977

Xe máy
Đặc sản của Ga là lấm chiếm vỉa hè bằng chậu cây. Khu cũ đã đành, đằng này những khu vừa mới về cũng học tập bê hết chậu cây ra bày ở vỉa hè. Thật là chán cái ý thức lấn chiếm của cư dân. Đợt trước thấy hô hào đi thu thùng rác của các hộ để trên vỉa hè sao ko tiện bê hết đám chậu cây đi cho dân nhờ nhỉ? Nhìn mấy khu mới mà ngán ngẩm.

Đào Tử Thi

Xe container
Đặc sản của Ga là lấm chiếm vỉa hè bằng chậu cây. Khu cũ đã đành, đằng này những khu vừa mới về cũng học tập bê hết chậu cây ra bày ở vỉa hè. Thật là chán cái ý thức lấn chiếm của cư dân. Đợt trước thấy hô hào đi thu thùng rác của các hộ để trên vỉa hè sao ko tiện bê hết đám chậu cây đi cho dân nhờ nhỉ? Nhìn mấy khu mới mà ngán ngẩm.
Cứ phải côn đồ như Vin mới điều trị được cư dân Gamuda

hathai1977

Xe máy
Khu Iris vừa tiên phong bỏ hết ô dù, nhìn đẹp hẳn. Nhiều nhà cũng đã dọn chậu cây đi. Hy vọng đây sẽ là điển hình cho cả khu Gamuda sạch đẹp.
Khu SD42 nhà e thì có đến 60-70% bê chậu cây ra vỉa hè. Nhìn phát chán

hathai1977

Xe máy
Cứ phải côn đồ như Vin mới điều trị được cư dân Gamuda
E nghĩ chẳng khó, cứ thông báo bằng văn bản, 1 tuần sau cho xe đi hót hết là xong. Cứ như thành tệ nạn ấy, ông nọ nhìn ông kia lấn là cũng khuân ra hết. Tham ko chịu đc

hadu

Xe tăng
Khu SD42 nhà e thì có đến 60-70% bê chậu cây ra vỉa hè. Nhìn phát chán
Bên SD42 có cụ bê chậu cây bày kín vỉa hè, ban đầu em cứ tưởng bày tạm để trồng vào trong, hoá ra cụ ấy để ngắm :))

tung1311 .

Xe container
Công nhận mà nhiều khi thấy tởm luôn, ko hiểu họ nghĩ gì luôn. Bày đến 10-20 chậu cây kín cả vỉa hè và lối vào nhà luôn, và cá nhân em nhìn thì toàn cây lộn xộn xác sơ chả đẹp. Mà khổ hàng xóm nên mình cũng không đủ can đảm để nói, haizz.

Trạng thái
Thớt đang đóng