[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ronaldo18

Xe hơi
Chiết khấu mỗi căn 1 kiểu cứ loạn hết cả lên. Giá như CDT có 1 giá net thì tốt hơn ko nhỉ?

NVK2011

Xe buýt
Xanh mướt đến nao lòng :-bd

Gamuda Land

Xe hơi
Cụ cho khỏi khu này các cụ đi lại thấy bức bách gì ko ạ, em định vào thăm da mà đg đi thấy khó khăn quá.
Đường thông hè thoáng mưa xong khô rong cả vỉa hè cụ ạ. Hôm nào mưa to tầm tã em mời cụ sang Gamuda Gardens coffee ngắm mưa ạ.

Gamuda Land

Xe hơi
Ý em hỏi là các con đường dẫn vào DA bác ạ.
Đường đi đến dự án Gamuda Gardens có nhiều đường đi nhưng có 2 đường chủ yếu cụ ạ:

- Một là hướng đi từ từ Lò đúc > Kim Ngưu > Minh Khai > Tam Trinh đến nút giao Tam Trinh – Pháp Vân bạn rẽ phải đi khoảng 1,5 Km quay đầu lại là đến dự án.

- Hai là đường đi từ đường Vành đai 3, cụ đi đường trên cao sẽ ra đường gom ở nút giao pháp vân – Cầu Giẽ, nếu cụ đi bằng xe máy thì cụ đi giải phóng rẽ vào đường pháp vân đi khoàng 2 Km về phía cầu Thanh Trì là tới dự án Gamuda Gardens.

Khi tới gần dự Gamuda Gardens từ hai hướng đường đi như trên sẽ có đầy đủ các biển báo hướng dẫn chỉ đường cho cụ thăm quan dự án.

Hình ảnh em mới chụp từ ngõ 885 Tam Trinh đây cụ ạ.

lucky6868

Đi bộ
Các cụ cho hỏi ở Gamuda thì cho con học trường cấp 2 nào tốt và tiện đi lại trừ trường SIS, Vinshool (hiên tại khó đăng ký nếu không phải cư dân bên Time), Lương Thế Vinh thấy bảo 2018 sẽ tuyển sinh nhưng đến giờ chưa thấy thông tin chính thức nào. Cám ơn các cụ

Coolove

Xe hơi
Đường đi đến dự án Gamuda Gardens có nhiều đường đi nhưng có 2 đường chủ yếu cụ ạ:

- Một là hướng đi từ từ Lò đúc > Kim Ngưu > Minh Khai > Tam Trinh đến nút giao Tam Trinh – Pháp Vân bạn rẽ phải đi khoảng 1,5 Km quay đầu lại là đến dự án.

- Hai là đường đi từ đường Vành đai 3, cụ đi đường trên cao sẽ ra đường gom ở nút giao pháp vân – Cầu Giẽ, nếu cụ đi bằng xe máy thì cụ đi giải phóng rẽ vào đường pháp vân đi khoàng 2 Km về phía cầu Thanh Trì là tới dự án Gamuda Gardens.

Khi tới gần dự Gamuda Gardens từ hai hướng đường đi như trên sẽ có đầy đủ các biển báo hướng dẫn chỉ đường cho cụ thăm quan dự án.

Hình ảnh em mới chụp từ ngõ 885 Tam Trinh đây cụ ạ.

Ý em hỏi là giao thông hạ tầng quanh gamuda, chứ hôm e đi vào qua cái đg đê bé bé 2 xe tránh nhau mà em phải dừng lại cho xe kia đi, lúc ra em đi qua gelexia và ngõ 885 thấy oải quá.

Gamuda Land

Xe hơi
Ý em hỏi là giao thông hạ tầng quanh gamuda, chứ hôm e đi vào qua cái đg đê bé bé 2 xe tránh nhau mà em phải dừng lại cho xe kia đi, lúc ra em đi qua gelexia và ngõ 885 thấy oải quá.
Chắc cụ đi từ trên phố xuống ạ :D Nếu cụ vào và ra theo đường vành đai 3 thì không có gì phải nói rồi nhưng nếu cụ đi ngõ 885 Tam Trinh đi xuyên qua làng sang bên Gelexia thì qua cái ngõ bé tý ạ. Con đường ấy như trên em chụp ảnh sau này sẽ mở thêm 1 làn đường nữa thì thông thoáng lắm. Và nhất là đường Tam Trinh hoàn thiện xong thì đường đi lối lại vào dự án Gamuda Gardens càng đẹp và có giá hơn ạ

Ms.Huyen

Xe tải
Các cụ cho hỏi ở Gamuda thì cho con học trường cấp 2 nào tốt và tiện đi lại trừ trường SIS, Vinshool (hiên tại khó đăng ký nếu không phải cư dân bên Time), Lương Thế Vinh thấy bảo 2018 sẽ tuyển sinh nhưng đến giờ chưa thấy thông tin chính thức nào. Cám ơn các cụ
Cụ có thể cho cháu học trường Yên Sở ở 225 Yên Duyên, trường Mai Động ở 13 Lĩnh Nam, trường Đền Lừ ở Tam Trinh..

tasx

Xe tăng
Cụ có thể cho cháu học trường Yên Sở ở 225 Yên Duyên, trường Mai Động ở 13 Lĩnh Nam, trường Đền Lừ ở Tam Trinh..
Cụ kê vậy thôi chứ chưa đúng vào câu hỏi. Bản thân Cụ có ở Gamuda không?, nếu ở Gamuda rồi, Cụ có đang cho con học các trường đấy không?

Ms.Huyen

Xe tải
Cụ kê vậy thôi chứ chưa đúng vào câu hỏi. Bản thân Cụ có ở Gamuda không?, nếu ở Gamuda rồi, Cụ có đang cho con học các trường đấy không?
Hì, e còn chưa lập gia đình cụ ơi, e gợi ý cho cụ ấy mấy trường cấp 2 gần dự án thôi mà.

Phanhungvnn

Xe máy
Trường cấp 2-3 tốt quanh Gamuda là vấn đề k nhỏ, Giao thông là vấn đề lớn. Để giải quyết vấn đề 1 chắc đến 5-10 năm nữa, vấn đề giao thông chắc 20-30 năm nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng