[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hatinhnghean

Xe máy
Khả năng là thảm nhựa nhanh để có đường lãnh đạo đến khánh thành bệnh viện. Mà cái đường chính vào bệnh viện ở mương ngõ 587 TT không thấy nhúc nhích làm gì ah các cụ? Có cụ nào thấy giải phóng mặt bằng không?
Mương e nghĩ làm tạm thôi ạ.Cơ bản có 2 đường rồi nên giải quyết đc lưu thông vào - ra

Troy

Xe tải
Đọan này là sao nhỉ các cụ?
Đoạn đấy họ đã đổ bê tông cống ra đến 1/2 căn nhà đầu đường. Chắc là phải chờ để đấu vào cống của đường Tam Trinh. Như vậy đoạn đấy là phải chờ đến lúc thi công đường 3T cụ à.

Đường 727 là đường đôi, hiện tại thì cong cong nhưng về sau sẽ là 2 bên thẳng tuột, đấu thẳng vào cái cầu (đã xây & ở chỗ cụ bđ vẽ mũi tên) bắc qua đường 3T đi dọc bờ hồ YS, sau nhà máy xử lí nước, sau Louiz city, sát khu ĐT Ao Sào & chạy qua sông Sét tới Quận uỷ Hoàng Mai đó cụ

Được gửi từ iPhone - Otofun

T.arc

Xe tải
Mấy cái vỉa hè, và sân trong phần oto đi vào nhà, nó toàn đổ như đổ trần luôn (15cm đan thép dầy), mấy nhà định phá để sửa, khoan xuống oải quá chán đành thôi (trong đó có nhà mình) ;))
Cụ bên Botanic à? St3 thì ko được ngon như vậy. Thằng thầu thi công làm quá ẩu và rút quá nhiểu

Hatinhnghean

Xe máy
Đoạn đấy họ đã đổ bê tông cống ra đến 1/2 căn nhà đầu đường. Chắc là phải chờ để đấu vào cống của đường Tam Trinh. Như vậy đoạn đấy là phải chờ đến lúc thi công đường 3T cụ à.

Đường 727 là đường đôi, hiện tại thì cong cong nhưng về sau sẽ là 2 bên thẳng tuột, đấu thẳng vào cái cầu (đã xây & ở chỗ cụ bđ vẽ mũi tên) bắc qua đường 3T đi dọc bờ hồ YS, sau nhà máy xử lí nước, sau Louiz city, sát khu ĐT Ao Sào & chạy qua sông Sét tới Quận uỷ Hoàng Mai đó cụ

Lạc quan nhất thì cái đường đâm lên huyện ủy e nghĩ sẽ xong sớm hơn tam trinh :))) Tam trinh mít mùa rồi bác.
Nghĩ cảnh TT toàn nhà tạm ko dỡ nổi, trên phố như thanh xuân phá ầm ầm mở rộng đường haĩz

Troy

Xe tải
Lạc quan nhất thì cái đường đâm lên huyện ủy e nghĩ sẽ xong sớm hơn tam trinh :))) Tam trinh mít mùa rồi bác.
Nghĩ cảnh TT toàn nhà tạm ko dỡ nổi, trên phố như thanh xuân phá ầm ầm mở rộng đường haĩz
Theo e đường nào xong trước cũng được cụ ạ. Cứ có đường mới là ae đi lại thuận tiện hơn. Đường lên huyện uỷ xong trước thì kết nối ra Pháp Vân Cầu Giẽ là siêu tiện siêu nhanh đấy. Chỉ mỗi cái sẽ thêm lưu lượng xe từ cao tốc PVCG đổ về 3T thì sẽ càng quá tải

Hatinhnghean

Xe máy
Theo e đường nào xong trước cũng được cụ ạ. Cứ có đường mới là ae đi lại thuận tiện hơn. Đường lên huyện uỷ xong trước thì kết nối ra Pháp Vân Cầu Giẽ là siêu tiện siêu nhanh đấy. Chỉ mỗi cái sẽ thêm lưu lượng xe từ cao tốc PVCG đổ về 3T thì sẽ càng quá tải

Huyện ủy thôi ạ, chứ TT e về GA tròn 3 năm vẫn dẫm chân tại chỗ :(

xuan vinh

Xe máy

3 Trinh càng quá tải thì lại càng tăng sức ép phải đẩy nhanh mở rộng cụ ạ. Vậy càng tốt

Hatinhnghean

Xe máy
3 Trinh càng quá tải thì lại càng tăng sức ép phải đẩy nhanh mở rộng cụ ạ. Vậy càng tốt
úi giờ,lý thuyết là thế nhưng ko đúng với Tam trinh bác ạ :D
Giờ đường TT mình khác gì đường 70 chỗ tân triều đâu, ồn ào, xe cộ nhiều, tệ nạn nhiều

Hatinhnghean

Xe máy
Đường này được đẩy nhanh để phục vụ bệnh viện dã chiến, nên làm xong chắc chốt chặn tứ phía ko đi đc đâu cụ
E cũng nghĩ vậy :D vì BV cơ bản họ phải có quy trình chặt để hạn chế nguồn lây nhiễm mà.
Khổ ae bên gelexia, khéo ban công nhìn thẳng ngay ra BV

chuyengiaxe

Xe máy

Đường chính đón bệnh nhân vẫn là đường mương 587 TT thôi các cụ, đường này nếu có thì chỉ là dùng tạm, hoặc để khi các lãnh đạo cắt băng, hoặc cho các cán bộ công nhân viên bệnh viện đi cửa sau. Mà nếu đi chính ở đây thì cư dân Gelaxia phải đấu tranh thôi

Hatinhnghean

Xe máy
View attachment 6465658
Đường chính đón bệnh nhân vẫn là đường mương 587 TT thôi các cụ, đường này nếu có thì chỉ là dùng tạm, hoặc để khi các lãnh đạo cắt băng, hoặc cho các cán bộ công nhân viên bệnh viện đi cửa sau. Mà nếu đi chính ở đây thì cư dân Gelaxia phải đấu tranh thôi
E nghĩ 2 luồng bác ạ, đi vào - đi ra để kiểm soát lây nhiễm :D Tiến độ thần tốc thật bác, chắc khánh thành kịp đầu T9 rồi

congnguyen3004

Xe tải
Đường này được đẩy nhanh để phục vụ bệnh viện dã chiến, nên làm xong chắc chốt chặn tứ phía ko đi đc đâu cụ
Có 1/2 lane thì dễ chặn lắm cụ. Nhưng về lâu về dài vẫn phải làm nốt 1/2 còn lại cho dân đi chứ.

nguyentoan.uct

Xe điện
Có 1/2 lane thì dễ chặn lắm cụ. Nhưng về lâu về dài vẫn phải làm nốt 1/2 còn lại cho dân đi chứ.
Hoàn thiện thì còn phụ thuộc nhiều yếu tố. Nhưng cái khó nhất là GPMB cũng nhờ hưởng lây cái bệnh viện dã chiến đang cấp bách, chính phủ chỉ đạo mới xong được. Còn lại cái phủ Hoàng Mai em thấy làm chả cái đếch gì ra hồn, rồi đường cũng nát bét xấu như đường Tân mai, hay đoạn cuối Tam Trinh. Mấy ông phòng hạ tầng của quận chắc toàn bằng tại chức.

Trạng thái
Thớt đang đóng