[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

largo_kent

Xe tăng
Mời cụ tham khảo sảnh của chung cư ciputra. Nó ở đẳng cấp khác hẳn đấy cụ :)
So như cụ thì chịu rồi, cụ có lấy ví dụ thì lấy cái nơi nào giá cũng khoảng 30tr như Gamuda ấy :). Không người ta lại bảo tiền ít đòi hít mít thơm.

hahaha111

Xe máy
So như cụ thì chịu rồi, cụ có lấy ví dụ thì lấy cái nơi nào giá cũng khoảng 30tr như Gamuda ấy :). Không người ta lại bảo tiền ít đòi hít mít thơm.
E thì nghĩ giá Ga thấp là do quả đường thôi. Chứ nếu đường ngon lên thì giá chung cư tiêu chuẩn Zen định vị tầm 45-50 củ/m2. Khi đó thì sảnh Zen là tương đối xấu so với chung cư cùng phân khúc. Dù sao thì công nhận comment về sảnh Zen em cũng nói hơi quá :D Căn bản đang tiện chê về Zen thì e thêm vào 🤪

Sàn nhà tắm + bồn rửa khác hẳn cụ ạ. Thậm chí bồn còn bị nứt. Tường nứt e cũng gọi lên xong họ chát chát một chút lại, nhưng nhìn kỹ vẫn thấy các vệt trắng khacs màu. Nhiều chi tiết chưa lau dọn kĩ khác nữa... Nhưng mấy cái đó e ko quá quan tâm vì nội thất mình có thể tự xử lý được. Thất vọng nhất vẫn là cái đèn. Sửa mãi không xong. Thỉnh thoảng lại bật lên nữa chứ không hiểu để làm gì??? Vị trí đã xa thì ít ra trông thẩm mỹ nó cũng fai tử tế và có điểm nhấn 1 chút. Dù gì cũng là chung cư cao cấp nhất khu Gamuda. Đằng này cứ 6h-7h tối đi làm về lại thấy cái đèn trông nhảm nham nhở nhở như đồ trung quốc. Chán chả muốn lên ở nữa (:|
Chắc bác kỹ tính, chứ nhiều khách đang ở Time, ecopark... sang xem zen đều khen chất lượng hoàn thiện tốt mà.
Đèn Leb nào mà chả của Trung Quốc hả bác, nói chê đèn TQ Thì bên đó họ cười cho. Em thấy thợ vẫn đang bật lên để chỉnh Leb. Đền lắp khá dày nên đồng bộ lâu hơn

largo_kent

Xe tăng
E thì nghĩ giá Ga thấp là do quả đường thôi. Chứ nếu đường ngon lên thì giá chung cư tiêu chuẩn Zen định vị tầm 45-50 củ/m2. Khi đó thì sảnh Zen là tương đối xấu so với chung cư cùng phân khúc. Dù sao thì công nhận comment về sảnh Zen em cũng nói hơi quá :D Căn bản đang tiện chê về Zen thì e thêm vào 🤪
Vị trí của the Zen mà đòi 45-50 củ/m2 thì hoang đường quá, chắc mỗi tầng có 1 sảnh riêng có lễ tân chắc mới có giá đó. Từ 30tr/m2 (bàn giao cơ bản) mà lên 45-50tr là lên gấp rưỡi đấy cụ ạ.

hahaha111

Xe máy
Vị trí của the Zen mà đòi 45-50 củ/m2 thì hoang đường quá, chắc mỗi tầng có 1 sảnh riêng có lễ tân chắc mới có giá đó. Từ 30tr/m2 (bàn giao cơ bản) mà lên 45-50tr là lên gấp rưỡi đấy cụ ạ.
Dạ đường từ gamuda tới times mà làm ngon thì giá đấy là chuyện quá bthg ạ. 45 tr/m2 bh đâu có hiếm

wanting252

[Tịch thu bằng lái]

• Dạ đường từ gamuda tới times mà làm ngon thì giá đấy là chuyện quá bthg ạ. 45 tr/m2 bh đâu có hiếm
    Không có đâu bác, 45tr là ngang hinode, mà giá đấy em mua hinode cho oách, zen tuổi tí so với hinode :v

largo_kent

Xe tăng
Dạ đường từ gamuda tới times mà làm ngon thì giá đấy là chuyện quá bthg ạ. 45 tr/m2 bh đâu có hiếm
Time là vùng trũng chứ có phải rốn con rùa đâu mà cụ lấy làm tâm, bản thân trong time chỉ có Parkhill mới lên giá đc 45tr m2 mà cụ đang nằm cạnh vành đai 3 cũng đòi giá đó =)).

richter

Xe buýt
Ms.Huyen bên Gamuda city này có khu thấp tầng nữa không mợ ơi? Hay chỉ có khu cao tầng The Wings này?

Hêh đồng ý cái đèn dưới này thì ngon rùi. Nhưng đèn chính của 3 toà vẫn vậy ạ. Mà đèn đó mới quan trọng ạ
Đèn quanh tòa cũng là đèn này mà. Hôm trc cũng chạy kiểu như này nhưng chạy ngang chứ không kiểu sao rơi như phía dưới

Roosevelt

Xe đạp
E đang hóng con đường quy hoạch Minh Khai - Yên Duyên, bảo là nối từ gầm cầu Vĩnh Tuy xuống tới Gamuda, Yên Sở. Các cụ sống ở Gamuda, có biết thông tin về con đường này ko? Cho E xin ít thông tin

Hatinhnghean

Xe máy
E đang hóng con đường quy hoạch Minh Khai - Yên Duyên, bảo là nối từ gầm cầu Vĩnh Tuy xuống tới Gamuda, Yên Sở. Các cụ sống ở Gamuda, có biết thông tin về con đường này ko? Cho E xin ít thông tin
Hehe, đứng im bất động lâu rồi bác, chưa có tin gì mới đâu :D Đoạn này do Tân hoàng minh làm mà bác biết THM như nào rồi đấy :D
Nôm na là nhà nước đang tạm dừng các dự án BT rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng