[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung1311 .

Xe container
Cụ có vẻ thần tượng Park City. tốt hay khôg do thị trường quyết định hết. Bên Park City triển khai bao năm mà cũng làm được có tý tẹo. Gaumuda cùng thời gian mà xong xuôi gần hết rồi
em ko care việc cả dự án họ triển khai nhanh hay chậm, việc họ, họ tự lo. Còn cá nhân e cũng chưa đc vào cái club house nội khu nào đc như parkcity
http://parkcityhanoi.com.vn/theparkcityclubhanoi.html
và rõ ràng cư dân Gamuda cũng chỉ đang ước có cái clubhouse bằng nửa thế còn gì :D

Mabumap2k6

Xe tải
em ko care việc cả dự án họ triển khai nhanh hay chậm, việc họ, họ tự lo. Còn cá nhân e cũng chưa đc vào cái club house nội khu nào đc như parkcity
http://parkcityhanoi.com.vn/theparkcityclubhanoi.html
và rõ ràng cư dân Gamuda cũng chỉ đang ước có cái clubhouse bằng nửa thế còn gì :D
Clubhouse hiện tại của Ga thì kiểu như làm cho có, phòng gym thì bé ít đồ, phòng chơi trẻ em thì dc chừng 10m2, đồ đạc cũ, hỏng hóc. thấy mỗi diện tích cho nhà hàng vs quán cafe để thu tiền thì làm rõ rộng. Ko biết club mới có khá khẩm hơn ko.

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Clubhouse hiện tại của Ga thì kiểu như làm cho có, phòng gym thì bé ít đồ, phòng chơi trẻ em thì dc chừng 10m2, đồ đạc cũ, hỏng hóc. thấy mỗi diện tích cho nhà hàng vs quán cafe để thu tiền thì làm rõ rộng. Ko biết club mới có khá khẩm hơn ko.
Phải công nhận Gamuda làm nhà đem bán thì siêu nhanh, làm dịch vụ tiện ích thì siêu chậm :D

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Trc e cũng nhắc đến vụ công sức đấu tranh với BQL mà bị mấy a c cư dân cao tầng ném gạch đủ xây căn đơn lập b a : ))
Đấu tranh rất vất vả và gay gặt cụ ag, mà có thêm 1 club cho riêng khu thấp tầng, thì sẽ giảm mật độ club ở ngoài, dân cư cao tầng cũng được hưởng lợi, e không hiểu sao cư dân cao tầng lại ném đá cụ nhỉ ???

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ sales có biết khoảng khi nào tham quan được nhà mẫu không nhỉ?
E thấy có vẻ sắp xong, đang hoàn thiện cả cảnh quan - vườn bến ngoài nhà mẫu rồi, E dự chắc chỉ trong t5 thôi

T.arc

Xe tải
Tại vì e chê Ga quản lý yếu kém, mà các cụ ấy lại yêu Ga quá cụ a :D
Đấu tranh rất vất vả và gay gặt cụ ag, mà có thêm 1 club cho riêng khu thấp tầng, thì sẽ giảm mật độ club ở ngoài, dân cư cao tầng cũng được hưởng lợi, e không hiểu sao cư dân cao tầng lại ném đá cụ nhỉ ???

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Tại vì e chê Ga quản lý yếu kém, mà các cụ ấy lại yêu Ga quá cụ a :D
Có quản lý yếu kém thật, tuy nhiên vde đấy cũng ko ảnh hưởng nhiều lắm, và ngắn hạn thôi, vấn đề chính là chất lượng công trinh tốt, cảnh quan đẹp, giá cả hợp lý vừa phải, đạc biệt là về dịch vụ thế là tương đối rẻ so với các khu đô thi cao cấp khác

bo_vang

Xe tải
Có cụ nào cư dân Ga mà k bơi cho em thuê suất mua vé bể bơi đc k? Nhà em gần đó muốn cho ku con qua tập bơi

Ms.Huyen

Xe tải
Em cập nhật cho các cụ thông tin chuẩn bị tăng giá khu liền kề ST5.

Any Vu

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ nào cư dân Ga mà k bơi cho em thuê suất mua vé bể bơi đc k? Nhà em gần đó muốn cho ku con qua tập bơi
Cụ post vào group Fb chợ cư dân làng Gamuda nhé, chắc vưa rồi nhiêu cụ nhận nhà nhựng ko ở đây muốn nhượng lại

Hatinhnghean

Xe máy
Có quản lý yếu kém thật, tuy nhiên vde đấy cũng ko ảnh hưởng nhiều lắm, và ngắn hạn thôi, vấn đề chính là chất lượng công trinh tốt, cảnh quan đẹp, giá cả hợp lý vừa phải, đạc biệt là về dịch vụ thế là tương đối rẻ so với các khu đô thi cao cấp khác
Bác nói chuẩn quá, e mua chung cư ở GA vì lý do này. Tổng thể cảnh quan thoáng, giá hợp lý. Mỗi tội đi làm hơi xa tí. 13km

nvhai1999

Xe hơi
Có cái showroom Haley mà giờ thành cho thuê mặt bằng là sao các cụ? Hay hủy kèo?

PCSC

Xe hơi
Mấy bạn sale cho mình hỏi giá St5 như file ở trên là có chiết khấu chưa vậy? Bạn nào có giá đã trừ chiết khấu thì cho mình xin ít thông tin. Thanks!

Trạng thái
Thớt đang đóng