[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung1311 .

Xe container
Cụ này có nhiều câu nghe ''nguy hiểm '' nhỉ
Chuẩn đó cụ ơi! Cụ thấy có mỗi mấy nhà sáng đèn thế ở ko nguy hiểm sao ? :D

Cụ thấy cái new club house cũng thế, phi vụ lừa đảo hoàn hảo :D chém là khởi công cùng ST5, hiện tại vẫn chưa thấy gì, chắc cứ bán hết cũng vẫn chưa thấy gì!!!

T.arc

Xe tải
Mới bàn giao lấy đâu ra sáng đèn cụ. E thấy cụ vẫn quan tâm Ga đấy chứ, theo dõi khá sát sao

Cụ thấy cái new club house cũng thế, phi vụ lừa đảo hoàn hảo :D chém là khởi công cùng ST5, hiện tại vẫn chưa thấy gì, chắc cứ bán hết cũng vẫn chưa thấy gì!!!

Chỉnh sửa cuối:

Dragon Carp

Xe máy

ST5 đã xây song chưa Cụ ?, nếu ST5 xây song rồi mà Cụ nói thế thì hợp lý hơn chứ chưa gì Cụ gọi là phi vụ lừa đảo hoàn hảo em thấy lời lẽ hơi quá
Bó tay với cụ. Tháng này mới bàn giao, lại còn tháng ngâu. Nội thất đâu mà ở :))
Cụ này trả lời cho Cụ rồi mà

Chỉnh sửa cuối:

tung1311 .

Xe container
ST5 đã xây song chưa Cụ ?, nếu ST5 xây song rồi mà Cụ nói thế thì hợp lý hơn

Cụ này trả lời cho Cụ rồi mà
sale chẳng chém là khởi công cùng st5, hôm mở bán cũng ko hé bất kì thông tin gì là có new club house nhé. CDT phủi tay rồi nên các kênh thông tin chính thống ko dám đề cập gì đến. Cụ là sale thì ko nói còn mua nhà thì lo cắt đi là vừa :D

Dragon Carp

Xe máy
sale chẳng chém là khởi công cùng st5, hôm mở bán cũng ko hé bất kì thông tin gì là có new club house nhé. CDT phủi tay rồi nên các kênh thông tin chính thống ko dám đề cập gì đến. Cụ là sale thì ko nói còn mua nhà thì lo cắt đi là vừa :D
Em là người quan tâm sản phẩm này thôi Cụ ạ, em cũng tìm hiểu nhiều nguồn thông tin. Em xin phép dừng tranh luận ở đây, với cách suy nghĩ giữa em và Cụ nếu cứ tranh luận nữa sẽ chẳng đi đến đâu cả

Ms.Huyen

Xe tải
Để có được new clubhouse nhờ 1 phần vô cùng lớn từ các cư dân đã mua Ga, new clubhouse là có thật, đã được thống nhất từ cư dân và ban lãnh đạo Ga, các cụ cư dân có thể làm chứng điều này cụ à.
Còn việc clubhouse xây dựng thì cần phải lên bản vẽ thiết kế, chứ có phải cứ nói xây là xây luôn được đâu cụ. Đầu tháng 7 mới chốt xong quyết định sẽ xây dựng new clubhouse và vị trí ở đâu. Chưa kể đến vì xây dựng new clubhouse, ST5 từ 362 căn chỉ còn lại 356 căn, mất 6 căn ở vị trí new clubhouse, do đó bên Ga phải đền bù và đổi căn cho những khách hàng đã đặt mua tại vị trí new clubhouse, nên bị delay nhiều cụ ạ. Xin cụ thông cảm cho Ga.

Chỉnh sửa cuối:

bmw17

Xe hơi
Cảm ơn các Cụ Huyền đã chia sẻ.
Có loại rảnh rang bới rồi lại móc .. rất lộ liễu. Có câu, cờ hó vẫn sủa, còn dòng người cứ đi. :)

tung1311 .

Xe container
Cảm ơn các Cụ Huyền đã chia sẻ.
Có loại rảnh rang bới rồi lại móc .. rất lộ liễu. Có câu, cờ hó vẫn sủa, còn dòng người cứ đi. :)
câu cuối chắc cụ đc nghe nhiều rồi nên nhớ lâu nhỉ :D

A Quang Minh

Xe tăng
Để có được new clubhouse nhờ 1 phần vô cùng lớn từ các cư dân đã mua Ga, new clubhouse là có thật, đã được thống nhất từ cư dân và ban lãnh đạo Ga, các cụ cư dân có thể
làm chứng điều này cụ à.
Còn việc clubhouse xây dựng thì cần phải lên bản vẽ thiết kế, chứ có phải cứ nói xây là xây luôn được đâu cụ. Đầu tháng 7 mới chốt xong quyết định sẽ xây dựng new clubhouse và vị trí ở đâu. Chưa kể đến vì xây dựng new clubhouse, ST5 từ 362 căn chỉ còn lại 356 căn, mất 6 căn ở vị trí new clubhouse, do đó bên Ga phải đền bù và đổi căn cho những khách hàng đã đặt mua tại vị trí new clubhouse, nên bị delay nhiều cụ ạ. Xin cụ thông cảm cho Ga.
Chủ đầu tư có tâm nhất HN khi bỏ đi 6 căn để xây khu vui chơi... và lại còn phải đổi căn cho những người đã mua nữa, vậy ST5 bán hết sạch rồi à mợ ơi...haiz

T.arc

Xe tải
Thấy cụ có vẻ hằn học Ga quá. E nghĩ nếu cụ ghét Ga thế thì quan tâm làm gì nữa, vào đây tranh cãi cũng ko giải quyết được vấn đề gì, cụ tìm dự án khác mua thôi. Vin harmony e thấy có vẻ hợp với cụ đấy.Chứ cứ hằn học thế chỉ khổ cụ thôi :).

tung1311 .

Xe container
Thấy cụ có vẻ hằn học Ga quá. E nghĩ nếu cụ ghét Ga thế thì quan tâm làm gì nữa, vào đây tranh cãi cũng ko giải quyết được vấn đề gì, cụ tìm dự án khác mua thôi. Vin harmony e thấy có vẻ hợp với cụ đấy.Chứ cứ hằn học thế chỉ khổ cụ thôi :).
em rảnh vào chém gió vui vẻ thôi mà, sao nhiều cụ nghĩ em hằn học gì nhỉ? Hehe.

pop

Xe máy
em rảnh vào chém gió vui vẻ thôi mà, sao nhiều cụ nghĩ em hằn học gì nhỉ? Hehe.
Rảnh như cụ em cũng phát mệt. 3 ngày cụ hỏi lại 1 ý, nhẽ ra 3 tháng cụ nên hỏi lại thì chuẩn hơn :))
Còn cụ thik chém gió thì mời cụ qua bên imperia sky chém cho xôm, tiện hỏi luôn 2-3 tháng nay có bán đc căn nào ko giúp em ? Hỏi liền 3 tháng, 3 ngày 1 lần í :))

nvhai1999

Xe hơi
Cụ nào có căn Tây Tứ Trạch, trả chậm ST4 ib em nhé

Ms.Huyen

Xe tải
Chủ đầu tư có tâm nhất HN khi bỏ đi 6 căn để xây khu vui chơi... và lại còn phải đổi căn cho những người đã mua nữa, vậy ST5 bán hết sạch rồi à mợ ơi...haiz
Dãy có Clubhouse là dãy đẹp, ngay đường vào nên hết đầu tiên cụ ạ, sau khi khách đặt thì mới quy hoạch thêm khu clubhouse nên phải đền bù cho những khách hàng đặt mua tại dãy ý.

hadu

Xe tăng
Vừa có chỉ đạo mới về GPMB đường Tam Trinh, tiến độ 2019 phấn đấu xong toàn tuyến :))

Trạng thái
Thớt đang đóng