[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

Quốc Thiên

Xe máy
Các bác nào đã đầu tư trong khu này rồi cho e thêm ít kinh nghiệm nhé. Em vào thấy khu này cũng ok. mà e thấy sao ít người biết đến khu này quá không biết có đầu tư được không.

686

Đi bộ
Ngã tư đoạn Tam Trinh- Kim Ngưu bắt đầu giải toả rồi hay sao ấy các cụ ơi!

Cohaco

Đi bộ
Các bác nào đã đầu tư trong khu này rồi cho e thêm ít kinh nghiệm nhé. Em vào thấy khu này cũng ok. mà e thấy sao ít người biết đến khu này quá không biết có đầu tư được không.
Tôi cảm nhận khu này mua để ở thì không cần bàn thêm. Các dịch vụ tiện ích khu này tốt hơn thì tầm 2, 3 năm nữa. Còn mua để lướt sóng có vẻ không hợp lắm. Nếu có vốn mua chờ cơ có lẽ mua của Ga tốt hơn mua của Vin.

Chỉnh sửa cuối:

atu_2601

Xe đạp
Cụ có thêm thông tin liên quan gì đến con đường nối Ga với Time không cụ (có quy hoạch 1/500 chưa ạ, bao giờ khởi công...)

Không nối thì e mua Ga làm gì cụ ơi. Nó chính là đường 40m mà Ga đang làm đó, còn 1 đoạn qua khu của Tân Hoàng Minh nữa là nối vào Vĩnh Hoàng.

tasx

Xe tăng
Cụ có thêm thông tin liên quan gì đến con đường nối Ga với Time không cụ (có quy hoạch 1/500 chưa ạ, bao giờ khởi công...)
Mình có bản 2018 của Quận 1/10.000. Nếu Cụ quan tâm mình gửi cho.

hadu

Xe tăng
Đường này có quy hoạch cắm mốc hết rồi. Đoạn đầu Minh Khai đến Vĩnh Hoàng thì đang làm kiểm đếm để đền bù. Đoạn từ Vành đai 3 lên Vĩnh Hoàng thì Ga đã làm hơn nửa rồi, còn 1 đoạn qua khu của Tân Hoàng Minh thì phải chờ THM làm.

Phạm Phắn

Xe đạp
E thấy dự án Gamuda này cũng lâu rồi mà làm mãi chưa xong, e thì ko đủ xiền để mua ở đây, nhà ông a đồng hao với e vừa mua ở đây, hiện tại e thấy các hạng mục vẫn còn rất nhiều, các nhà xung quanh đều sửa nhà bụi bặm, bẩn, tương lai thì e chưa biết sẽ thế nào nhưng hiện tại e thấy ở đây ko ổn, xung quanh ít các hạng mục tiện ích, xa trung tâm, đêm tối cũng khá sợ, xa trường học, bệnh viện, chợ búa, đường vào đi qua cái nghĩa trang ở chỗ đường Tam Trinh, một đường vào từ đường vành đai cầu Thanh Trì, e thấy nhiều cụ bảo bỏ một đống tiền ra mua nhà mà dịch vụ của BQL quá chán, chả hóa ra là các cụ há miệng mắc quai, nghe CĐT hứa hươu hứa vượn rồi lao vào, giờ bán đi cũng khó
Đó là những điểm khi KĐT đang xây ở đâu chả phải chịu hả cụ. Cụ nên cân đối cái được và chưa được ở gamuda. Cái đc thì sẽ khó có một Khu đô thị xanh nào có đc. còn cái chưa được sẽ dần được khắc phục theo thời gian thôi.

Tuanvh39

Xe buýt
ST5 có chính sách gì mới không em Huyền?

Quốc Thiên

Xe máy
Tôi cảm nhận khu này mua để ở thì không cần bàn thêm. Các dịch vụ tiện ích khu này tốt hơn thì tầm 2, 3 năm nữa. Còn mua để lướt sóng có vẻ không hợp lắm. Nếu có vốn mua chờ cơ có lẽ mua của Ga tốt hơn mua của Vin.
chắc là bác đã sở hữu 1 căn ở trong đó rồi ak. e thấy nó mới ra hàng giai đoạn 3 mà thấy giá hơi cao lại ko đc trả chậm.

686

Đi bộ
ST5 là khu cuối cùng của Ga nên khi bàn giao thì Ga về lý thuyết cũng đã sạch đẹp cả rồi, ko như ST3,St4,SD5, nhận nhà nhưng một số hạng mục của Ga vẫn đang hoàn thiện! Do đó, thiết nghĩ cái giá trả chậm cũng là để bù đắp cho việc nhận nhà nhưng xung quanh vẫn công trg, dich vụ còn chưa đầy đủ!

hadu

Xe tăng
ST5 là khu cuối cùng của Ga nên khi bàn giao thì Ga về lý thuyết cũng đã sạch đẹp cả rồi, ko như ST3,St4,SD5, nhận nhà nhưng một số hạng mục của Ga vẫn đang hoàn thiện! Do đó, thiết nghĩ cái giá trả chậm cũng là để bù đắp cho việc nhận nhà nhưng xung quanh vẫn công trg, dich vụ còn chưa đầy đủ!
Cụ phát biểu chuẩn đấy. Công viên cạnh nhà cụ làm đến đâu rồi?

Trạng thái
Thớt đang đóng