[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

khanhtom1415

Xe đạp
Có điều kiện mà ở đây thì cũng sướng..... =)))

Có điều kiện mà ở đây thì cũng sướng..... =)))
Có điều kiện thì sao lại phải về vùng trũng này hả cụ? Sát đường vành đai gần khu nước thải, đường đi thì ổ gà ổ voi và tắc lòi kèn luôn. Đời sống được bao nhiêu năm mà phải cực khổ thế, chờ cho Hoàng Mai nó giải phóng mặt bằng thì cũng mất thêm dăm bảy năm nữa, nhà tôi ở khu này gần 20 năm rồi thấm lắm rồi

247goldmarkcity

Xe buýt
Website
dothikienhung.com
Có điều kiện thì sao lại phải về vùng trũng này hả cụ? Sát đường vành đai gần khu nước thải, đường đi thì ổ gà ổ voi và tắc lòi kèn luôn. Đời sống được bao nhiêu năm mà phải cực khổ thế, chờ cho Hoàng Mai nó giải phóng mặt bằng thì cũng mất thêm dăm bảy năm nữa, nhà tôi ở khu này gần 20 năm rồi thấm lắm rồi
Bác phải đợi 20 năm, những người khác mới đến chỉ phải đợi 2-3 năm thôi =))

T.arc

Xe tải
Nhà khu cũ thì e ko bàn, còn ga thì nó là câu chuyện khác cụ ạ. :).

686

Đi bộ
Nói chung thì đã thông tin lên trên này thì đều phải trừ hao bớt: tốt hay xấu trên thực thế đều ko đến mức như vậy! Ai cũng hiểu chỉ mình cò ko hiểu...

Nhà khu cũ thì e ko bàn, còn ga thì nó là câu chuyện khác cụ ạ. :).
Cụ cũng là người mua Gamuda như mình còn các cụ khác là cò nên mình không tính. Năm ngoái khi khởi công đường Tam Trinh thì việc đầu tiên của mình là xuống tiền chốt mua Gamuda mặc dù lúc đấy nhiều cơ hội ngon hơn nhưng vì gia đình đã ở quen bên này rồi nên rất quyết tâm mua để về. Nhưng hơn 1 năm nay rồi thì sao, đường vẫn vậy vẫn kiện tụng và vướng mắc không giải phóng được, vậy thì phải chờ đến bao giờ. Báo nhiêu việc phải đi, trẻ con đi học, mình cũng phải đi làm, đi cà phê, ăn uống sinh hoạt... mà mỗi lần đi là một cực hình. Các cụ đã mua rồi, cứ cuối tuần xuống thăm khu này thì không biết thế nào chứ mình mỗi lần xuống là một lần thêm chán mà nhà mình cũng chỉ từ Timescity thôi. Đúng là trong khu thì Gamuda đang đẹp lên nhưng không lẽ mình bay đựoc vào khu mà không phải đi qua con đường đau khổ mà mình đã phải đi gần 20 năm qua. Thôi nếu các cụ còn trẻ, còn chờ được thì tôi xin nhường nhé chứ bây giờ ném chục tỷ vào đây thì tôi không

Huytq020304

Xe hơi
em có căn st4 ví trí ổn, giá cực mềm chỉ hơn 7 tỷ , cụ nào hóng topic lâu thì inbox nhé , hàng hot sẽ bay sớm thôi. sang tháng st5 ra , em dự là st3 và st4 căn tc sẽ tăng giá nhẹ.
cụ cho em xin thông tin nhé

Tuanvh39

Xe buýt
Cụ cũng là người mua Gamuda như mình còn các cụ khác là cò nên mình không tính. Năm ngoái khi khởi công đường Tam Trinh thì việc đầu tiên của mình là xuống tiền chốt mua Gamuda mặc dù lúc đấy nhiều cơ hội ngon hơn nhưng vì gia đình đã ở quen bên này rồi nên rất quyết tâm mua để về. Nhưng hơn 1 năm nay rồi thì sao, đường vẫn vậy vẫn kiện tụng và vướng mắc không giải phóng được, vậy thì phải chờ đến bao giờ. Báo nhiêu việc phải đi, trẻ con đi học, mình cũng phải đi làm, đi cà phê, ăn uống sinh hoạt... mà mỗi lần đi là một cực hình. Các cụ đã mua rồi, cứ cuối tuần xuống thăm khu này thì không biết thế nào chứ mình mỗi lần xuống là một lần thêm chán mà nhà mình cũng chỉ từ Timescity thôi. Đúng là trong khu thì Gamuda đang đẹp lên nhưng không lẽ mình bay đựoc vào khu mà không phải đi qua con đường đau khổ mà mình đã phải đi gần 20 năm qua. Thôi nếu các cụ còn trẻ, còn chờ được thì tôi xin nhường nhé chứ bây giờ ném chục tỷ vào đây thì tôi không
Mỗi người một quan điểm Cụ ạ. Dù sao cũng chúc mừng Cụ đã chốt lãi thành công ở Gamuda.

em có căn st4 ví trí ổn, giá cực mềm chỉ hơn 7 tỷ , cụ nào hóng topic lâu thì inbox nhé , hàng hot sẽ bay sớm thôi. sang tháng st5 ra , em dự là st3 và st4 căn tc sẽ tăng giá nhẹ.
gửi em thông tin cụ nhé

danaminhtuan

Xe tải
Mỗi người một quan điểm Cụ ạ. Dù sao cũng chúc mừng Cụ đã chốt lãi thành công ở Gamuda.
Chúc mừng gì, cụ ấy đang tiếc đứt ruột đấy. Căn của cụ ấy bây giờ 7,6 tỷ không có mà bán, mới có hơn tháng cụ ấy mất con xe rồi. Tiếc quá nên vào dìm hàng đây chăng

hadu

Xe tăng
Các cụ nói chuyện hơi trên mây. Muốn biết đường xá tiến độ thế nào thì phải gặp người trực tiếp làm công tác GPMB nó mới ra việc. Cứ ngồi trên này phán 1 năm với 10 năm thì ai chẳng phán được. Các cụ cứ chuẩn bị bụng uống bia đi, người làm trực tiếp e sẽ bố trí cho các cụ hỏi hết những gì cần hỏi:))

686

Đi bộ
Các cụ nói chuyện hơi trên mây. Muốn biết đường xá tiến độ thế nào thì phải
gặp người trực tiếp làm công tác GPMB nó mới ra việc. Cứ ngồi trên này phán 1 năm với 10 năm thì ai chẳng phán được. Các cụ cứ chuẩn bị bụng uống bia đi, người làm trực tiếp e sẽ bố trí cho các cụ hỏi hết những gì cần hỏi:))
Hà Nội Niềm tin và Hy vọng!

686

Đi bộ
E xác định là cũng phải tầm nhìn đến 2020 khi quyết định xuống tiền ở đây! Vậy nên nếu có biến chuyển sớm hơn thì mừng quá!

Tuanvh39

Xe buýt
Chúc mừng gì, cụ ấy đang tiếc đứt ruột đấy. Căn của cụ ấy bây giờ 7,6 tỷ không có mà bán, mới có hơn tháng cụ ấy mất con xe rồi. Tiếc quá nên vào dìm hàng đây chăng
Còn Cụ thì sao? Cụ có tiếc không? Em nhớ khi đó, em khuyên cụ không nên bán ST4, mà nên dứt khoát bán căn ở Timescity, chấp nhận lỗ thêm 100-200tr nữa chắc chắn sẽ trôi.

Chỉnh sửa cuối:

tungkt

Xe tải
Các cụ cho hỏi từ Gamuda đi tới Keangnam có thuận tiện không nhỉ thời gian độ hết bao nhiêu phút. Tôi cũng đang ngắm ngía định mua 1 căn biệt thự chứ cũng thấy chan chán ở chung cư rồi. Định bụng chờ lô đất ở gần trung tâm hội nghị xây rồi mua cho nhà gần chỗ làm mà dự án đó lâu quá. Thêm nữa tầm 10-15 tỷ mua nhà ở đây thì được tầm bao nhiêu mét vuông tính luôn cả nhà và sân + vườn + cổng. Nhờ các cụ tư vấn giúp

T.arc

Xe tải
Cụ lam ở kengnam thì tiện quá. :D.
Các cụ cho hỏi từ Gamuda đi tới Keangnam có thuận tiện không nhỉ thời gian độ hết bao nhiêu phút. Tôi cũng đang ngắm ngía định mua 1 căn biệt thự chứ cũng thấy chan chán ở chung cư rồi. Định bụng chờ lô đất ở gần trung tâm hội nghị xây rồi mua cho nhà gần chỗ làm mà dự án đó lâu quá. Thêm nữa tầm 10-15 tỷ mua nhà ở đây thì được tầm bao nhiêu mét vuông tính luôn cả nhà và sân + vườn + cổng. Nhờ các cụ tư vấn giúp

phamquang1508

Xe đạp
Website
chungcuxinh.vn
Cũng đang quan tâm bác nào có thông tin cho xin để tham khảo

T.arc

Xe tải
E đi làm mạn trung hoa nhân chính ra cổng lên đường trên cao là tới, có cuối tuần vào trung tâm cafe cà pháo nên hạ tầng loanh quanh Ga e ko quan trong lẳm.trong Ga đẹp là đc :D.

Ms.Huyen

Xe tải
Cũng đang quan tâm bác nào có thông tin cho xin để tham khảo
Cụ quan tâm sản phẩm gì em mới dễ tư vấn được, bên em Chung cư cũng có, nhà đất để ở và để kinh doanh cũng đều có :D

Trạng thái
Thớt đang đóng