[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

T.arc

Xe tải
Gia h chat nhể. Tính ra ngày trc e mua botanic với st3 còn rẻ chán :)).

Gamuda họ cũng mệt với các cụ thành phố Hà Nội rồi, phần khu này họ chia nhỏ với mục đích muốn bán nhanh nên giá không phải là 80t/m2 như các cụ đoán mò để tự sướng đầu. Với diện tích nhỏ hơn, phần xây dựng hợp lý hơn nên sẽ bán chạy hơn do phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng có thử nhập vừa phải. Mình nhớ là trong thớt này đã khuyên các cụ nếu đầu cơ thì nên chốt lời vào tháng trước đừng có tự kỳ vọng quá

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
Nếu vẫn làm gần 400 căn như dự kiến, thì anh cũng không giới thiệu bạn bè, người thân mua nữa, cũng không vào thớt này post bài để làm ảnh hưởng đến việc bán hàng của em Huyền.
Sao em thấy làm có 200 căn thôi mà. Tháng 12 này là có thông tin mới nhất của ST5, hình nhue là 6x15m thì phải các cụ à. Nay em đếm trên sa bàn cũng chỉ khoảng thế thôi chứ làm gì lên được 400 căn

Tuanvh39

Xe buýt
Gamuda họ cũng mệt với các cụ thành phố Hà Nội rồi, phần khu này họ chia nhỏ với mục đích muốn bán nhanh nên giá không phải là 80t/m2 như các cụ đoán mò để tự sướng đầu. Với diện tích nhỏ hơn, phần xây dựng hợp lý hơn nên sẽ bán chạy hơn do phù hợp với nhiều đối tượng khách hàng có thử nhập vừa phải. Mình nhớ là trong thớt này đã khuyên các cụ nếu đầu cơ thì nên chốt lời vào tháng trước đừng có tự kỳ vọng quá
Anh em mua để ở chứ có đầu cơ đâu Cụ. Hơn nữa, với thiết kế ST5 như vậy so với các khu trước không ưu việt bằng,sao lại phải bán để mua ST5 hả Cụ.

Anh em mua để ở chứ có đầu cơ đâu Cụ. Hơn nữa, với thiết kế ST5 như vậy so với các khu trước không ưu việt bằng,sao lại phải bán để mua ST5 hả Cụ.
Bạn mua để ở thì vài năm nữa khu này là ok rồi nhưng để về ở được thì cũng phải đấu tranh tư tưởng nhiều đấy. Mình thì cũng có nhà khu này nhưng bán lâu rồi vì không chịu nổi hạ tầng phía đấy, bây giờ về bên kia cầu thấy khác hẳn

Tuanvh39

Xe buýt
Bạn mua để ở thì vài năm nữa khu này là ok rồi nhưng để về ở được thì cũng phải đấu tranh tư tưởng nhiều đấy. Mình thì cũng có nhà khu này nhưng bán lâu rồi vì không chịu nổi hạ tầng phía đấy, bây giờ về bên kia cầu thấy khác hẳn
Cụ đã mua ở Harmony rồi đấy à?

banbuongiayvnxk

Xe tải
Ơ cụ đùa, mới rước về lại ủn đi, hôm nào cụ về e vác loa ra trước cửa nhà cụ hát karaoke =))=))=))
Vui tý thôi cụ, e mua để ở nên nên 7ty8 hay 8ty chắc e cũng ko bán. E làm việc cũng gần đây, gia đình nội ngoại còn gần hơn nên đối với e là tiện lợi. Nếu mật độ dân cư của Ga ko bị tăng cao quá + tăng thêm 1 cái Club House thì khu Ga này vẫn rất đáng sống. Đường xá khu này bị ảnh hưởng chính từ đội ngũ lãnh đạo Quận, chỉ ước bê nguyên bộ xương lãnh đạo quận Long Biên sang thì KV này chẳng mấy mà long lanh. Hy vọng sau cái Đại hội nữa khu này sẽ hoàn thiện

T.arc

Xe tải
Cái cần bây h là Phải thay đc bộ phân BQL quá lởm như hiện nay
Vui tý thôi cụ, e mua để ở nên nên 7ty8 hay 8ty chắc e cũng ko bán. E làm việc cũng gần đây, gia đình nội ngoại còn gần hơn nên đối với e là tiện lợi. Nếu mật độ dân cư của Ga ko bị tăng cao quá + tăng thêm 1 cái Club House thì khu Ga này vẫn rất đáng sống. Đường xá khu này bị ảnh hưởng chính từ đội ngũ lãnh đạo Quận, chỉ ước bê nguyên bộ xương lãnh đạo quận Long Biên sang thì KV này chẳng mấy mà long lanh. Hy vọng sau cái Đại hội nữa khu này sẽ hoàn thiện

686

Đi bộ
Các cụ cho e hỏi nhờ tý, nhà chưa ở mà có ong vàng đến làm tổ thì thế nào nhỉ?

Gamuda Land

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi nhờ tý, nhà chưa ở mà có ong vàng đến làm tổ thì thế nào nhỉ?
Nếu làm ở cửa chính thì đại phú đại quý đại lộc. Cụ đừng bỏ đi :D
Theo Phong thủy nhà có tổ ong xuất hiện, chứng tỏ môi trường ở nơi cụ sắp sống đang tốt lên vì ong được coi là một con vật mang nhiều dương khí, dương vượng sinh âm nên ong đến thường đem lại điềm báo may mắn về tiền tài vật chất cho cụ chủ.

banbuongiayvnxk

Xe tải
Cái cần bây h là Phải thay đc bộ phân BQL quá lởm như hiện nay
CC nhà em làm bất cứ gì là BQL cho ng lên giám sát. Làm linh tinh ko đúng xin phép hay gây ảnh hưởng tới gia đình khác là cắt điện, cắt nc xử lý ngay. Ngay từ khâu mang vật liệu lên là bị giám sát luôn.

686

Đi bộ
Theo Phong thủy nhà có tổ ong xuất hiện, chứng tỏ môi trường ở nơi cụ sắp sống đang tốt lên vì ong được coi là một con vật mang nhiều dương khí, dương vượng sinh âm nên ong đến thường đem lại điềm báo may mắn về tiền tài vật chất cho cụ chủ.
Cán ơn cụ! Nghe mà thấy tràn đầy hy vọng ah!

Gamuda Land

Xe hơi
Cán ơn cụ! Nghe mà thấy tràn đầy hy vọng ah!
Thực tế để lựa chọn Gamuda là chốn đi về các cụ cũng cân nhắc rất cẩn thận rồi. Xét về góc độ vị trí địa lý thì các dự án khác các cụ vẫn hay đem Ga ra so sánh thì nó là tiện nhất cho công việc, tiện cho các mối quan hệ xã hội, gia đình. Tuy nhiên hệ thống tiện ích thì chưa bằng được nhưng để 1 thời gian vài năm nữa thì nó thực sự có giá trị cụ ạ.

Phạm Phắn

Xe đạp
Chuẩn đó cụ. Nhưng cẩn thận đừng để nó '' chịch " cụ nhé. Vì loài ong cũng khá nhạy cảm: d

Dragon Carp

Xe máy
Sao em thấy làm có 200 căn thôi mà. Tháng 12 này là có thông tin mới nhất của ST5, hình nhue là 6x15m thì phải các cụ à. Nay em đếm trên sa bàn cũng chỉ khoảng thế thôi chứ làm gì lên được 400 căn
Thông tin ở đâu đấy Cụ

Dragon Carp

Xe máy
Tưởng Cụ mua đầu tư cùng 1 nhóm người

Trạng thái
Thớt đang đóng