[Funland] Hội những người đầu tư Đất Dịch Vụ Hoài Đức

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
khu 6,9 ha gần chùa quá các cụ nhể

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Cơ hội cho các cụ đầu tư ạ . Em đang có mảnh 62m tai khu đất dịch vụ cụm công nghiệp lai xá hoài đức ha nội cần bán . Giá nào cũng bán ạ. Khu này đang thi công lốt hạ tầng. Trải nhựa. Làm điện nước . Tiềm năng tăng giá còn cao sau khi hoàn thành nốt hạ tầng ạ . Vấn đề là em cần bán để làm việc khác .thế nên cụ nào đầu tư thì em để cửa cho ạ . Chú ý đất là của em . Và cần thì aloo em vào số này ạ .0865.968.896 . Để dao dịch trực tiếp ạ
Có thật giá nào cũng bán ko cụ? =))
Vâng cụ ạ . Mời cụ qua xem hạ tầng và ép giá em ạ
May quá em đg rảnh 600tr, chắc cố vay thêm được 20tr nữa. Em gặp cụ được ko? :D
Khu này e biết r. E nghĩ cụ cần vc thì cụ cứ ra giá thấp đi 1 chút thì hơn cụ ạ. Chứ để giá nào cũng bán thì khó trôi lắm :D
Add zalo em với ạ 0961167664
Giá thì rẻ hơn thị trường la dc cụ máu ko. Hay chỉ máu trên đây hiiiiii.
Cụ khéo đùa quá . Mời cụ qua khảo sát khu của em . Em sẽ bán rẻ cho cụ hơn thị trường nhé
Các bác cho em hỏi, liền kề Đức Thượng - Tân Việt giờ giao dịch khoảng giá bao nhiêu rồi ợ?
Thì cụ cứ đăng lên đây cho ae tham khảo chứ. :D
E mua được giá 20. Cụ ok thì e biếu cụ thêm 1 tỏi to cho Cụ trà đá đến khi dưỡng lão.
Có đăng nên thì các cụ ko có tiền cũng ko mua dc . Ý của em là muốn mời các cụ nào có tiền muốn đầu tư thì về trực tiếp khảo giá ở đấy . Trực tiếp thảo luận với nhau và em hứa xẽ bán rẻ hơn so với thị trường ở đấy . Chứ đưa nên đây nhiều cụ vào bình luận ko hay ạ . Cụ nào quan tâm cứ alo em em đón ko mất phí đâu kha kha . Đây la aloo của em 0865.968.896.
Cụ IB cho em cái giá mà cụ chốt được nhé! Em tiền sẵn chỉ đợi giá của cụ xem nó có phải là "giá nào cũng bán" không.
Mời cụ về qua thăm đất mình bóng bàn cụ ạ . Chốt ở trên này thì làm sao chốt dc . Em la em cứ thật . Mua đất chứ có phải mua rau đâu mà bừa dc . Hôm nào mời cụ qua xem và em hứa xẽ bán rẻ hơn thị trường khu đấy ạ . Em là em đang cần bán .
có ai nắm đc thông tin dự án Hoàng Kim - Vân Canh khi nào xây không ạ

Billtom

Xe hơi
khu 6,9 ha gần chùa quá các cụ nhể

https://img.otofun.net/upload/v6/2019/1
0/04/3864931-377475-screenshot-2019-10-03-20-37-37-rdsbvolnvvj7-jdx6t7u.png
Có cái miếu nhỏ thui mà Cụ. Tháng trc cũng định xúc 1 mảnh ở đây nhưng thấy hạ tầng chưa có gì. Sợ phải nộp thêm tiền hạ tầng nên thôi

Kaka1984

Xe tải
Có cái miếu nhỏ thui mà Cụ. Tháng trc cũng định xúc 1 mảnh ở đây nhưng thấy hạ tầng chưa có gì. Sợ phải nộp thêm tiền hạ tầng nên thôi
Liền kề Vân Canh đầu tư có tương lai ko cụ vì E thấy giá cũng tương đối cao ạ

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
sale cứ bảo e không phải đóng thêm tiền hạ tầng đâu

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Hình như lấy mất một nửa
Trục chính khu đô thị VC có ai bán không cụ nhể?
Em thấy treo biển bán nhiều, tầm hơn 70tr/m thì phải, nhưng nhà cũ lắm luôn
haha, cụ có biết nguyên nhân vì sao bị chậm ko ạ? Hạ tầng vẫn chưa làm cụ nhỉ
Nhà em có nhưng chưa bán vì đang mắc cho thuê rồi ạ. Giờ thấy các cụ nói vụ vỉa hè đâm ra hoang mang quá

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun
Có 1 dãy không có số nhà do chưa có sổ đỏ vì chưa điều chỉnh quy hoạch đã xây dựng, không ai dám mua
Có dãy đối diện thì ko ai bán, còn khu giáp đường 70 thấy im ắng quá, hỏi ko thấy ai bán cả
E có mảnh 86m2 dịch vụ Vân Canh đã có sổ cụ nào cần alo e nhé
Cụ inbox cho thông tin chi tiết nhé
Cụ cho em hỏi đất Dịch vụ thôn Phú Vinh bốc thăm được bao nhiêu % rồi ạ. Đợt còn lại khi nào bốc ạ...
M đã inbox B ktra nhé
các bác cho e hỏi sao ở hoài đức em thấy đất dịch vụ phân lớn đều không có điện nước + vỉa hè mà vẫn đc xây ầm ầm + có sổ đỏ nhỉ

Visa Du Lich

Xe buýt
Tiêu chuẩn của huyện nó chỉ đến mức đó thôi cụ nhé
các bác cho e hỏi sao ở hoài đức em thấy đất dịch vụ phân lớn đều không có điện nước + vỉa hè mà vẫn đc xây ầm ầm + có sổ đỏ nhỉ