Chi hội Hội Mazda và 1000 năm Thăng Long - Hà Nội

X-one

Xe tăng
Súng khủng , len khủng mà chỉ để ra những tấm dư này :

thì đập Lens và body làm cốc uống nước xong mua cái đ.t đang kẹp ở đùi ( không phải bao diêm nhá ) mà chụp còn điệp hơn :
Điện thoại tàu =))

Chỉnh sửa cuối:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Thảo nào chưa nay khó ngủ thía. Thì em cũng bảo với các cụ là em có dám up ảnh gọi là chụp ảnh nghệ thuật lên đâu, em thừa xiền để mua súng khủng để chụp ảnh làm thời sự và chụp linh tinh thoai ạ. Cái môn hiếp ảnh em nó kém cho nên có dám khoe đâu, em giỏi môn khác cho nên tập trung môn khác. Chứ ai như ... hờ hờ.
@Cụ Xoắn: Cái ảnh cụ chụp bằng đt tàu đẹp nhỉ? Em hỏi ảnh í có qua xử lý gì ko đớ? Nếu ko thì theo em cụ nên dùng đt chụp đẹp hơn nhiều ... Em thề.

Thôi em té đây.

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Khiếp, em sợ kiểu ném gạch bằng súng cao su của các cụ quá. em tung ảnh lên cho các cụ ném em đây

Sắp đến giờ G

X-one

Xe tăng
Chào các kụ , iem vừa ngủ dậy đang giặt quần áo thì máy nó báo có người ném và có người đề nghị được ném 8-x
Hai kụ chuẩn bị đỡ nài :
@ Hungvit :Ảnh chụp xấu cứ chuyển sang ảnh đen trắng , chân lý này chẳng bao giờ mất đi giá trị :))
@ Vietqv : Ơh , thía các kụ ở trển nghĩ em up ảnh của iem lên đây là ngựa thụt ợh , iem là newbee và cũng chưa bao giờ nhận ảnh của miềng là ngựa thụt cả , chỉ là c..hụp cho vui chứ có kiếm sữa gì ở đây đâu , kụ đọc lại cái đầu đề iem mở bài ở trang 1 nhé ;;)

honglaumong

Xe tăng
Ơ! Thế mấy Lão vô đấy ném đá thựt đấy à? Tưởng chỉ vào ném mấy cục đất cho vui thôi chứ ai lại mang đá tảng ném thía =))
Mềnh nghiệp dư thích cái gì choạch cái đấy, miễn là mềnh thấy sướng là được, thêm dăm 3 ông sướng cùng là lại khổ vì lên đời chứ báu bở gì đâu. Cứ như nhà em đây này, chả được ai khen nên bán mịe ló đi sắm cái bao diêm lại ăn ra mấy củ tiêu xài bét xè nhè chè đỗ đen. :))
Quan điểm của em: Bao diêm + Máy phin là chả ai chê bai được gì. Ảnh xấu thì bao diêm ló chỉ thế thoai, nếu là ảnh phin thì các chú biết gì về phin mà dám phát bỉu =))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Ơ! Thế mấy Lão vô đấy ném đá thựt đấy à? Tưởng chỉ vào ném mấy cục đất cho vui thôi chứ ai lại mang đá tảng ném thía =))
Mềnh nghiệp dư thích cái gì choạch cái đấy, miễn là mềnh thấy sướng là được, thêm dăm 3 ông sướng cùng là lại khổ vì lên đời chứ báu bở gì đâu. Cứ như nhà em đây này, chả được ai khen nên bán mịe ló đi sắm cái bao diêm lại ăn ra mấy củ tiêu xài bét xè nhè chè đỗ đen. :))
Quan điểm của em: Bao diêm + Máy phin là chả ai chê bai được gì. Ảnh xấu thì bao diêm ló chỉ thế thoai, nếu là ảnh phin thì các chú biết gì về phin mà dám phát bỉu =))
Em thích cái chỗ đo đỏ của cụ. Mà em cũng thía, cũng muốn bán cái súng to to đi để tập trung tiền nuôi ái nhưng ứ có thằng nào nó đâm đầu vào. Chán thía.
Em mới khen cụ hungvit tí và dìm hàng một số cụ chụp xấu (có cả em) thía là bị đá ném tơi bời. Cụ lông đứng ra lấy bao diêm đỡ em đi. Mà cũng đúng, so với ảnh của hungvit xấu là chắc roài, cứ tự tin quá cơ cho nên mới shock ... Em lại chạy đây, kiểu gì có máy bắn đá đằng sau. He he

Các cụ xem ảnh của hungvit được đăng nhiêu chưa này: http://www.google.com.vn/search?q=những+mảnh+ghép+thời+gian&ie=utf-8&oe=utf-8&aq=t&rls=org.mozilla:vi:official&client=firefox-a

Chỉnh sửa cuối:

X-one

Xe tăng
Ở đời chỉ sợ nhất những kẻ thiếu tự tin , khen không biết đường khen khiến cho người được khen cũng cảm thấy ngượng ngùng , ngược lại cũng vậy chê cũng chẳng biết đường chê lúc vặn lại thì cứng họng
Đúng là ăn cơm chúa múa suốt ngày...... Buồn cho ai ko ăn được cơm mà vẫn nhiệt tình múa

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Có một cụ đang cáu, sắp đập máy ảnh roài ... Em thề đớ.

Mình đúng là cao thủ ném đá ... Mazda3CB vào mà xem anh ném kia kìa.

Mazda3CB

Xe tăng
toàn lôi súng bắn đá ra hết rồi, em đội nồi cơm điện + lôi CB 1000 ra để té cho nhanh... c

Alone77

Xe container
Từ giờ em rút kinh nghiệm: Mở thớt ảnh không mời vào ném đá, chỉ mời ông nào vào khen thôi, ông nào ném đá em đuổi nuôn =))

X-one

Xe tăng
Trình em cũng chỉ như con kiến , chụp ảnh cũng chỉ dám lấy một nửa như cái ava của em b-) , nếu trình cao em đã không mở thớt ở cái ao làng này mà phải mang đi dự thi để kiếm sữa nuôi con cơ :))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Từ giờ em rút kinh nghiệm: Mở thớt ảnh không mời vào ném đá, chỉ mời ông nào vào khen thôi, ông nào ném đá em đuổi nuôn =))
Chuẩn đớ cụ, đúng là lãnh đạo có khác. Khi nào mà trình cao (đứng ở nóc nhà cao tầng) mới nên mời anh em vào ném đá, chứ đứng ở nhà cấp 4 bị ném đá là đúng roài ...

Em lại chạy, CB cho anh đi nhờ CB 1000 với, chứ đi M3 ko chạy kịp. Sợ lắm.

Dogia

Xe điện
Đấy, em đã bảo là căng rồi mà, cụ xoắn tiễn mất mấy cái mũ bảo hiểm rồi đấy :D
Vì tinh thần 1000 năm Thăng Long rồng bay lên, nên ngày mai em cũng di chuyển lên núi ở 1 tuần. Các kụ chờ em phọt lén vài cái sách xô sách chậu lên đây để hạ hỏa nhá ;) lúc đó tha hồ mà đâm chém ném đá nhá.

hung6666

Xe tải
toàn lôi súng bắn đá ra hết rồi, em đội nồi cơm điện + lôi CB 1000 ra để té cho nhanh... c
Chim béo có CB 1000 ờ khi nào mang đi of cho anh em tes phát đi, các cụ ném vừa vừa thui em vỡ mệ cả đầu rồi đây nè :'(:'(:'(

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Chim béo có CB 1000 ờ khi nào mang đi of cho anh em tes phát đi, các cụ ném vừa vừa thui em vỡ mệ cả đầu rồi đây nè :'(:'(:'(
Cụ đứng xa xa ra ... em ném cả rổ đá ... kiều gì cũng bị vạ lây mà, với lại em vừa chạy vừa ném ạ.