Thảo luận Hỏi linh tinh về Fiat (Hỏi gì đáp nấy)

Vanleey

Xe máy
Các kụ ơi cho e hỏi với. Xe em đợt này nổ máy xog một lát thì nghe tiếng kêu tạch tạch tạch đều liên tục, tiếng bé nghe như tiếng đồng hồ cơ chạy hoặc tiếng máy bơm ở xa. Các kụ chỉ giáo júpjúp e là có nguy cơ bệnh jì ko ạ. Em lo lo. Sáng nay đi xe lại ko thấy quạt máy chạy sau khi tắt xe nữa :( hay là lỗi lầm jì ở quạt ạ. Xe e là fiat albea

kiavuong

Xe điện
Các kụ ơi cho e hỏi với. Xe em đợt này nổ máy xog một lát thì nghe tiếng kêu tạch tạch tạch đều liên tục, tiếng bé nghe như tiếng đồng hồ cơ chạy hoặc tiếng máy bơm ở xa. Các kụ chỉ giáo júpjúp e là có nguy cơ bệnh jì ko ạ. Em lo lo. Sáng nay đi xe lại ko thấy quạt máy chạy sau khi tắt xe nữa :( hay là lỗi lầm jì ở quạt ạ. Xe e là fiat albea
Nghe mà nó đều đều theo mức ga thì có thể là bi tỳ đó cụ ạ. Cụ ga lên càng to thì nó càng kêu nhiều thì chuẩn luôn. Quạt máy trời rét này nó nghỉ ngơi cụ khỏi lo.

vip tien sinh

Xe ngựa
Mùa đông gấu nhà cụ xì hơi như vậy là lòng mề còn ngon đới cụ ơi . Cái này cụ nên mừng chứ đừng lo lắng gì nhé.
Nghe mà nó đều đều theo mức ga thì có thể là bi tỳ đó cụ ạ. Cụ ga lên càng to thì nó càng kêu nhiều thì chuẩn luôn. Quạt máy trời rét này nó nghỉ ngơi cụ khỏi lo.
Lâu lâu bữa nay mí thấy cụ. Cảm ơn cụ đã gởi thư cho em!

Vanleey

Xe máy
Dạ vâng, tks cụ nhiều ạ. Chắc để cuối tuần em mang đi kiểm tra. Em ga to thì không thấy kêu to mà tiếng máy át tiêng đấy luôn.

magicianfs

Xe tăng
Chào mừng cụ trở lại ... lợi hại hơn xưa, hôm nào giao lưu coca cụ nhé

lvtuan

Xe tải
Dạ vâng, tks cụ nhiều ạ. Chắc để cuối tuần em mang đi kiểm tra. Em ga to thì không thấy kêu to mà tiếng máy át tiêng đấy luôn.
Có phải chỉ có tiếng kêu lúc sáng sớm ko cụ? Xe em cũng bị vậy, nhưng chỉ vài giây lúc khởi động trời lạnh, máy nóng thì hết mà ga lên thì cũng ko nghe được nên cũng ko mang ra gara khám được. Không biết các cao thủ khác có phán đoán nào ko?

Babet Ta

Xe tăng
Cháu đã trở lại. Cụ thông báo hãng coca sản xuất nhiều hàng lên cụ nhé.
Cụ này chuyên diệt coca và cafe đới.
Mất mẹt lâu rồi, thứ Tư nè thịt choá đê cụ. Mà ngày xửa ngày xưa, chánh tỏng về hưu là... xơi gà cả con đấy :))

Loccong

Xe tăng

magicianfs

Xe tăng
Cháu đã trở lại. Cụ thông báo hãng coca sản xuất nhiều hàng lên cụ nhé.
Cụ này chuyên diệt coca và cafe đới.
Mất mẹt lâu rồi, thứ Tư nè thịt choá đê cụ. Mà ngày xửa ngày xưa, chánh tỏng về hưu là... xơi gà cả con đấy :))
Tối Thứ 4 tuần này ngày 14/01/2015 mời cụ 1 két Coca ở Thụy Khuê nhé!
Tềnh hềnh BTC chuẩn bị đến đâu rồi, băng rôn, khẩu hiệu, ban nhạc, diễn viên múa phụ họa,...đủ cả chưa? có phải cafe trù bị ko đới

Babet Ta

Xe tăng
Tềnh hềnh BTC chuẩn bị đến đâu rồi, băng rôn, khẩu hiệu, ban nhạc, diễn viên múa phụ họa,...đủ cả chưa? có phải cafe trù bị ko đới
Hôm lay trời nắng rồi, rưng buổi tối vẫn nạnh sun c . him, các cụ đi chó, quên, xơi thịt choá thì đi căng hải hoặc 2 bánh nhá. Cháu thấy nhà hàng đó chả có chỗ đậu xe 4 bánh.

U_OAT

Xe Cứu Trợ