[Funland] [Hồi ký nữ tù] Đánh mất thanh xuân.

VuQuybn

Xe buýt
hình như cụ mợ nào tham gia OTF đều có chung bệnh đường ruột thì phải, ới Nhi ơi em còn trẻ vậy đừng táo nha em, inbox anh cái địa chỉ anh ship cho em ít thuốc chữa táo nha.
Làm j mà vội thế cụ.
Mợ ấy là op phơ chứ có phải nhà văn nhà báo đâu.
Cũng phải cày cơm chứ.
Chờ đợi là Hạnh phúc , không phải mất hút đâu

TÔN

Xe container
hình như cụ mợ nào tham gia OTF đều có chung bệnh đường ruột thì phải, ới Nhi ơi em còn trẻ vậy đừng táo nha em, inbox anh cái địa chỉ anh ship cho em ít thuốc chữa táo nha.
Cụ ship cho mợ ý khoảng chục củ để mợ ý ko phải đi kiếm tiền chỉ ngồi nhà viết bài post lên cho cụ đọc

huadinhsao

Xe buýt
Khoảng T9/2012 có 1 thớt về tù tội mà cụ chỉ thớt chính là cựu tù. Nick cụ đó bằng tiếng Anh khá dài, chỉ nhớ có từ "name" trong đó. Văn cụ đó khá mượt, các tình tiết khá chân thật và có vẻ như không tô hồng "chiến tích" của mình. Nguyên nhân khiến cụ đó đi tù chính là việc trong quá trình kinh doanh xe đạp đã dính phải xe ăn cắp. Câu chuyện đc cụ chủ tái hiện khá nhanh, không rề rà câu view, hạn chế tối đa tương tác với các member. Cụ chủ thớt chỉ xuất hiện 1 lần duy nhất đó rồi lặn không sủi tăm.
Có cụ nào cho e xin link đi
Cái này google ra được đấy ạ, em cũng mới được đọc đâu đó trên OF do 1 cụ mang về, ko thì đọc trên Google. Ông này sinh viên len Hà Nội học, hợp tác với bạn học phổ thông bán xe đạp Nhật bãi đã mông má, sau đó chơi thân với 1 ông lái nhà ở khu Chợ Mơ Bạch Mai thì phải. Đoạn ký đó đến đây thì dừng, ko thấy có hồi kết.

Long kts

Xe buýt
Cái này google ra được đấy ạ, em cũng mới được đọc đâu đó trên OF do 1 cụ mang về, ko thì đọc trên Google. Ông này sinh viên len Hà Nội học, hợp tác với bạn học phổ thông bán xe đạp Nhật bãi đã mông má, sau đó chơi thân với 1 ông lái nhà ở khu Chợ Mơ Bạch Mai thì phải. Đoạn ký đó đến đây thì dừng, ko thấy có hồi kết.
Hy vọng hồi ký này mợ Nhỉ cho cái kết! Bớt chút chút tình tiết có thể bị tác động dẫn đến phải ngừng cũng được!

Các cụ yên tâm, án này mợ Nhi phải đi vài năm, còn chap 9 mới chỉ tới chuyển tới Hỏa Lò còn chưa xét xử. Với lối hành văn chậm, khá chi tiết như này, dự tới cuối năm nay mợ ấy sẽ viết tới chap ngày ra tù.

trung_cadan

Xe tải
Website
www.thanglongkydao.com
Cụ tiện cho cái link luôn chứ e chưa thấy dữ liệu để GG , cảm ơn cụ ...

Súng hơi HD

Xe tải
Có khi (Nhi) chỉ là câu chuyện có thật dưới sự chắp bút của một cao tăng nào đó

LeTai1979

Xe cút kít
Hy vọng hồi ký này mợ Nhỉ cho cái kết! Bớt chút chút tình tiết có thể bị tác động dẫn đến phải ngừng cũng được!
Cái kết thì lấy ck sinh con là xong mà Cụ. :))

Ho4ngNguyen

Xe hơi
Chap 9 đọc thấy mợ chủ viết có lẽ hơi vội. Mợ cứ từ từ mà viết theo mạch cảm xúc, món ngon thì phải cbi công phu mới thành món ngon được mợ ah :D:D

huyvand

Xe buýt
Tới nơi mới, ngày vẫn trôi qua, mình được sếp chung buồng tạm giam với 2 người tên T và L

Napoli

Xe tải
Cá nhân em nghĩ điều đó là chắc chắn, cách hành văn của cụ chứ không phải là mợ, cũng không thể ở tuổi 9x và càng không thể của một người có xuất phát điểm như em nó.

Vẫn hóng...

TÔN

Xe container
Cá nhân em nghĩ điều đó là chắc chắn, cách hành văn của cụ chứ không phải là mợ, cũng không thể ở tuổi 9x và càng không thể của một người có xuất phát điểm như em nó.

Vẫn hóng...
Suy nghĩ nhiều làm gì cho mệt đầu,viết thế nào thì mình tin là như thế,bắt bẻ làm gì hả cụ

xukthal

Xe lăn

Vẫn hóng...
Cứ nghĩ Nhi là gái xinh đi, đọc sẽ thú vị hấp dẫn hơn nhiều, cc cứ soi lj cho mệt đầu :))