Chi hội Hội Kia Visto -Atos

mabu_210

Xe điện
nếu không có gì biến cố lớn thì sang tuần là em chính thức xin nhập hội với các cụ được rồi đấy, am đang chuẩn bị múc em Huyndai atoz về làm bà hai, chỉ khác visto mỗi cái là mông có vẻ to và cong hơn, còn môi, mắt, ngực, bụng là như nhau.
Vui rồi....vui rồi...welcome !

thienphuc

Xe điện
em chả hiểu sao em mua lọc dầu của spark lại đắt tiền hơn của huyndai.thằng bạn em nó chạy morning lắp chung đồ huyndai nên em thấy lạ
nói chung mới cũ em k bàn nhưng em nhìn dáng spark em yêu hơn.kể cả cùng đời nhưng logo của mà tịt em chả thấy yêu bằng chữ thâp.

safedrive

Xe tải
nếu không có gì biến cố lớn thì sang tuần là em chính thức xin nhập hội với các cụ được rồi đấy, am đang chuẩn bị múc em Huyndai atoz về làm bà hai, chỉ khác visto mỗi cái là mông có vẻ to và cong hơn, còn môi, mắt, ngực, bụng là như nhau.
Cụ cưới nhanh đi nếu em nó thùy nết với lòng cụ. Tết đến rồi càng đông vui càng ấm cung.

Oceansky

Xe hơi
Chính thức gia nhập hội các cụ nhé, sắp tới anh em tổ chức giao lưu ọp ẹp chia sẻ kinh nghiệm vận hành và đỗ dành mỗi khi em nó trở chứng.
18h30 hôm nay em vừa chính thức cưới em nó về làm vợ cũng của một cụ trên OF này.
Xe của em là Huyndai atoz các cụ nhé.

mabu_210

Xe điện
Chính thức gia nhập hội các cụ nhé, sắp tới anh em tổ chức giao lưu ọp ẹp chia sẻ kinh nghiệm vận hành và đỗ dành mỗi khi em nó trở chứng.
18h30 hôm nay em vừa chính thức cưới em nó về làm vợ cũng của một cụ trên OF này.
Chúc mừng cụ. Mai cụ làm cái thớt show hàng đi :D

ducngoc_y

Xe tải
Chúc mừng cụ nhé con Atoz này màu be đúng không hôm nọ vừa thấy trong chợ. Hôm nào anh em tụ tập đê

safedrive

Xe tải
Địa chỉ cụ khu vực nào. loanh quanh quận Cầu giấy Ba đình Đống Đa là gần nhau đấy. Hẹn cho các bà V2 gặp nhau tụ tập sớm sớm nhé.

chien81

Xe hơi
Em chưa nhìn xe này bao giờ.

ducngoc_y

Xe tải
Chiêu nay bận quá mà nhìn quả DvD mới lắp ngừa mất quá lại phải qua cụ Hội chỉnh lại và thay nốt hai loa sau h thì ngon luôn cụ Mabu_210 ạ Mai em rảnh sẽ show hàng cho ae xem

Oceansky

Xe hơi
ý cụ là em này hử....em này kính sau lên điện rùi đới :D
Đúng rồi đó cụ, em chạy em này thấy máy rất chắc, khung gầm nói chung là ổn thỏa, chạy chắc nình nịch. Nhưng em có thắc mắc mong các cụ chạy dòng xe này rồi giải thích hộ:
- THứ nhất khi chạy em thấy có tiếng hú u u u u ( hình như là côn hú ) nghe hơi khó chịu.
- Thứ hai là ( em chưa chạy xe số tự động bao giờ ) con này chạy cứ đạp ga xong lại thả chân ga ra để cho nó nhảy số rồi lại cứ làm lại như thế cho đến hết số.
* em thì cơ bản thấy nó ổn trong tầm tiền và nhu cầu ( chờ con đi học và thỉnh thoảng về Quê ở Uông Bí ) nhưng liệu có phải côn nó có vấn đề không các cụ?!
Cuối tuần có khi anh em tụ tập một phát trao đổi kinh nghiệm, nhà em ở hà đông nhưng ban ngày em ở gần Gò Đống Đa.

mabu_210

Xe điện
Đúng rồi đó cụ, em chạy em này thấy máy rất chắc, khung gầm nói chung là ổn thỏa, chạy chắc nình nịch. Nhưng em có thắc mắc mong các cụ chạy dòng xe này rồi giải thích hộ:
- THứ nhất khi chạy em thấy có tiếng hú u u u u ( hình như là côn hú ) nghe hơi khó chịu.
- Thứ hai là ( em chưa chạy xe số tự động bao giờ ) con này chạy cứ đạp ga xong lại thả chân ga ra để cho nó nhảy số rồi lại cứ làm lại như thế cho đến hết số.
* em thì cơ bản thấy nó ổn trong tầm tiền và nhu cầu ( chờ con đi học và thỉnh thoảng về Quê ở Uông Bí ) nhưng liệu có phải côn nó có vấn đề không các cụ?!
Cuối tuần có khi anh em tụ tập một phát trao đổi kinh nghiệm, nhà em ở hà đông nhưng ban ngày em ở gần Gò Đống Đa.
U...u...u...dư lào phải đi thử mới ngộ ra đc, nghe tả k cũng khó.
Xe tự động cụ cứ đều ga mà đi, tự nó sẽ nhảy số khi cần thiết để fù hợp với tốc độ chứ ko phải nháy ga như cụ đâu, đi như cụ thì tốn xăng.
Đi đg dài về Uông Bí cũng vậy, xe nhỏ chấm bé thì cứ túc tắc đều ga mà đi rồi sẽ về đến nhà thôi, ko phóng nhanh vượt thốc đc đâu.

Chỉnh sửa cuối:

ducngoc_y

Xe tải
Hôm qua phải qua cụ Hội chỉnh lại DVD và thay nốt hai loa sau kết quả là âm thanh đã khá ngon tất nhiên không bằng âm thanh CD nhưng nghe tạm ổn ạ

vấn đề là em có Cam tiến chung đường lên màn gương cũng đã được giải quyết OK vậy là đã có bộ dàn mỹ mãn

safedrive

Xe tải
cụ Ngọc ới, cái đầu Pioneer em giống của cụ nhưng không có điều khiển, cụ có biết chỗ nào bán cái khiển ko vậy?

Hôm nay ở gần longthinhauto, em Visto đỏ chót biển 29Y-4545 vọt qua em ko kịp chụp ảnh và chưa có duyên gặp chủ xe. Trông v2 người ta long lanh lắm, có lẽ hoa hậu hội rùi.

mabu_210

Xe điện
Hôm qua phải qua cụ Hội chỉnh lại DVD và thay nốt hai loa sau kết quả là âm thanh đã khá ngon tất nhiên không bằng âm thanh CD nhưng nghe tạm ổn ạ
2 loa sau thay ra cụ vứt đâu rồi ? có còn giữ ko để còn đăng ký đây ???

ducngoc_y

Xe tải
Em vẫn để cốp sau ok hôm nào gặp đưa cụ luôn .Con đỏ ở Hoàng Quốc Việt là của Bv mắt Việt Nga xe của công ty cụ ạ

ducngoc_y

Xe tải
cụ Ngọc ới, cái đầu Pioneer em giống của cụ nhưng không có điều khiển, cụ có biết chỗ nào bán cái khiển ko vậy?

Hôm nay ở gần longthinhauto, em Visto đỏ chót biển 29Y-4545 vọt qua em ko kịp chụp ảnh và chưa có duyên gặp chủ xe. Trông v2 người ta long lanh lắm, có lẽ hoa hậu hội rùi.
Em ko rõ mua ở đâu cụ thử hỏi cụ Tân xem có không

safedrive

Xe tải
các cụ xem hôm nào tụ tập cái nhỉ. Em thì buổi tối cũng ok.

THANHCAO-LC

Đi bộ
NHÌN SƠ BỘ THẤY ĐƯỢC ! giá chuẩn nhiêu cụ ơi ? em này ăn uống chắc cũng phình phường nhỉ ? Thực ra em kết spectra cơ. NẾU BÁC NÀO CÓ. NHẮN NHỦ CHO EM CÁI