Chi hội hội kia spectra, trao đổi chia sẻ kinh nghiệm

Trạng thái
Thớt đang đóng

2fast2fear

Xe tăng
e biết bác đấy nhé(b) còn nhớ bác đi hỏi vợ vào hôm lũ lụt nữa, chắc cưới vợ xong bác nhiều lộc lắm:21:, các bác cứ lập hội đi, e sẽ giới thiệu thêm 2 bác cũng đang đi Spectra, bọn e quen nhau bên OS(b)
bác 2fast2fear nhận ra e là ai chưa?đã từng (b) với bác vài lần:^):^):^)

Hề hề, bác mốc 1979 đây mà. Hôm nào lại tụ để (b) cái bác nhỉ?

T&T

Xe máy
Hề hề, bác mốc 1979 đây mà. Hôm nào lại tụ để (b) cái bác nhỉ?
chính là e đây, sang bên này dùng nick khác để nói phét mà toàn gặp người quen:'(, chiều nào bác rỗi chạy lên Linh Đàm cũng có bia hơi HN xịn tiếp bác, bọn e mấy a e bên OS đang tập đánh cầu vào các buổi chiều sau gìơ làm việc( 17h), bác nào có thời gian tham gia nhé, trời nóng này đánh cầu xong làm mấy ly bia lạnh tuyệt cú mèo(b), có sân tập và vợt miễn phí cho các bác :69::69::69:

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
sắp tụt rùi các bác ơi, post một bài cho up nhỉ.

các bác cho tôi hỏi, xe tôi đi đã được 4 vạn nhưng trên 2 vạn đã xuất hiện tiếng ù ù trong xe, thay 2 lốp trước (micheline) cũng không đỡ bao nhiêu.

Các bác xem hệ thống gầm của e nó có phải bảo dưỡng gì không ợ

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
khoe xe cái các cụ ơi, hôm nay tui đi thửa đôi đèn mới, thay 4 cái ốp lốp, kèm theo bảo hiểm. Đề nghị các cụ có cái gì hay và đẹp khoe lên cho a e chiêm ngưỡng nhỉ. Vợ e hơi xấu các cụ ném đá vừa vừa thôi nhé :21::21::21:

cái đèn lúc đang lắp, lần này e chơi cái sương mù cho nó oai, lần trước màu trắng ủi một bác 2b bị vỡ

sau khi lắp xong

nhân tiện khoe luôn cái đuôi cá

Cuabien

Xe điện
Em của bác giống em của em thật ! Y chang kể cả đuôi cá và cái tên 29V mỗi tội em của em mầu cát cháy ! :21:

Vợ 2 em được nâng mông rồi nên mông cong tớn !

Chỉnh sửa cuối:

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
vụ ốp lốp e bị oan ức các cụ ợ giá 190k/1 c, nên e thấy các cụ nên vào Trạm bảo hành kia ở gần hà đông, cụ nào có kinh nghiệm về vụ này share đê.

Có ông bạn chuyên vào đó bảo giá cả cũng được lắm, còn số điện thoại e lấy lát nữa post lên để các cụ tham khảo

novsf

Xe tải
Ốp lốp mà đắt thế em ứ mua nữa. Thấy thợ nói là không cần lắp cũng không sao (không sợ bùn nước vô), chỉ tội hơi xấu 1 chút thôi. Xấu thì em chịu được, không mua nữa (100k/c cũng không mua) cho mấy thằng chôm đồ hết cửa bán (Các cụ có vợ Spectra khác tha hồ yên tâm nhé!).
Còn cái vụ Mô-tơ cửa kính nữa, có cụ nào giúp em với.
Sao lại không sao ạ ? Cụ thử để ý xem, xe không có nắp đậy thì bulông phải có mũ và ngược lại. Em sợ nếu cụ không đậy nó lại một thời gian mở lốp sẽ khó đấy. Nếu mình tự mở, tròng lại không tốt có khi lại toét hết bu lông.

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
bác nào biết về điện tư vấn cái vụ mô tơ kính đê. up up up

T&T

Xe máy
Các cụ đừng quên giúp cho cái vụ mô-tơ kính nhé!
vụ này e ko giúp bác được rùi..hay là bác cứ mang tới vài Gara có uy tín thử tham khảo giá, chỗ nào ổn thì thay..
còn ốp larang của e ko bảo vệ gì cả nhưng vẫn còn(trộm vía:21:) đi ngoài phố gặp vợ hai Spec của bác nào cũng bị mất:mad:

T&T

Xe máy
Em của bác giống em của em thật ! Y chang kể cả đuôi cá và cái tên 29V mỗi tội em của em mầu cát cháy ! :21:

Vợ 2 em được nâng mông rồi nên mông cong tớn !

vợ hai bác thì giống hệt vợ hai e, từ màu da cho tới cái đuôi gió, vợ hai e nội thất cũng bọc da cùng màu xe nên ai cũng khen nhìn sang phết:69:...

Cuabien

Xe điện
vợ hai bác thì giống hệt vợ hai e, từ màu da cho tới cái đuôi gió, vợ hai e nội thất cũng bọc da cùng màu xe nên ai cũng khen nhìn sang phết:69:...
!
Mầu da thì chắc chẳng cụ nào giống của em đâu vì em sơn toàn bộ xe theo mầu cát của Mec rồi ! :P Cái mầu của thằng Spec này lúc bạc đi trông tởm lắm ! :'(

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
thảo nào cứ thắc mắc sao spec lại có cái màu đấy, nhìn cứ tưởng ở Nga gì đó; nhìn kỹ hóa ra mấy bác xe buýt hà nội, lại có e spacy nữa đích thị Việt Nam

vợ e quê mùa nên không bọc da làm gì các bác ợ, cho hỏi bác bọc da đệm ở đâu, hết bn xìn vậy

Hội spec bây giờ chuyển sang buôn một tý cho nó xôm nhỉ

haiphus

Xe buýt
Mòn chổi than mô-tơ kính xe!

Các bác cho hỏi tý. Xe em bị hỏng cái điều khiển kính. Thợ nói là mòn chổi than của mô-tơ. Nhưng nó lại gắn liền với cả cục điều khiển nên phải thay hết cả cụm (980k - chát quá). Cụ nảo biết chỗ thay cái chổi than được bảo em với.

Với lại vợ em cung vua bi mat ca 4 cai op lop. Nhu cac cu noi 100k 1 cai thì cũng đủ chết em rồi. Thôi em ứ mua nữa, cú để trần thế có việc gì không (lại đỡ lo bị mất cắp).

Mong các cụ chỉ giáo!

Tiện thể các cụ chi luôn cho gara nào sửa dòng xe này tốt mà rẻ.
Em không biết chính xác là bệnh gì nhưng có thể khẳng định với bác là động cơ không thể bị mòn chổi; Xe bác mới được có mấy năm thì cái động cơ ấy quay đã được mấy vòng đâu sao mà mòn chổi được??

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
lại tụt rồi các bác ơi, cho một bài spam cho up nhỉ.

e thấy các cụ trả lời bài phân tán phết, vụ điểm danh cũng chưa biết là có bao nhiêu cụ, cụ nào không phải thì ý kiến nhé, cụ nào thiếu cũng ý kiến nhé và điền cho cái nơi cư ngụ chỉ điền thành phố thôi nhé không ảnh hwowngr đến đời tư

1. sigma
2. specX7426
3. Haiplus
4. Cash_please
5. Luckyman
6. T54
7. 2fast2fear
8. cuabien
9. Minhnguyet
10. 29X6447
11. yeugau
12. T&T
13. tom09
14.
15.

Cuabien

Xe điện
Em đến hiện tại thì vẫn đang còn, chưa ly dị xong vì còn qua thủ tục hòa giải ở tổ dân phố và hội phụ nữ phừong nữa ạ ! :21:
Em ở Hà lội ! (l)

T&T

Xe máy
!
Mầu da thì chắc chẳng cụ nào giống của em đâu vì em sơn toàn bộ xe theo mầu cát của Mec rồi ! :P Cái mầu của thằng Spec này lúc bạc đi trông tởm lắm ! :'(
bác sơn lại toàn bộ xe hết bao nhiêu? e thấy vợ hai e da dẻ vẫn còn chẹp lém mà..
To bác minhnguyet: e cũng ở Hà Lội nhé!

Cuabien

Xe điện
bác sơn lại toàn bộ xe hết bao nhiêu? e thấy vợ hai e da dẻ vẫn còn chẹp lém mà..
To bác minhnguyet: e cũng ở Hà Lội nhé!
Da của vợ em cũng ngoan nhưng mầu không Ok lắm nên em chỉ phủ thêm một lớp nữa ra ngoài thôi ! 2t rưỡi là ngon hơn nhiều.:21:

couto_hung

Xe tăng
Em thấy có 1 cụ đi Kia Spectra biển 29V ở Nhà Nơ 18 hay 19 Pháp Vân thì phải, mầu bạc có dán lô gô otofun. Bác Tình và Tiền ơi, em chạy Kia Pride nay xin nhập hội có được ko a?*-)

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
cùng là kia dòng thấp bé nhẹ cân cả, các bác nhập hội cho vui nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng