Chi hội hội kia spectra, trao đổi chia sẻ kinh nghiệm

Trạng thái
Thớt đang đóng

T&T

Xe máy
e có ông bạn đang gạ để lại xe nhưng do chưa đủ xiền lên đời nên bác nào có nhu cầu gả lại vợ hai để lên đời thì PM cho e nhé. Thanks

saytoc

Xe máy
Xe Kia Spectra chắc khó tìm vì vì ít người bán, nó chạy rất lành đó cụ ạ

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
vẫn chưa sửa được tiếng lục cục ở bánh trước bây giờ lại xuất hiện tiếng rít rít khi đánh lái bác nào tư vấn cho cái

saytoc

Xe máy
Tiếng rít chắc là do day curoa của Bác bị lão hóa rồi

2fast2fear

Xe tăng
vẫn chưa sửa được tiếng lục cục ở bánh trước bây giờ lại xuất hiện tiếng rít rít khi đánh lái bác nào tư vấn cho cái
1. Bác tăng dây cua roa trợ lực xem sao.
2. Bác kiểm tra dầu trợ lực

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
lâu không có cụ nào vào quét nhà cửa à, để tụt quá

e đã thay đôi láp vào em spec nhưng tiếng kêu vẫn chưa dứt hẳn

các bác thợ Việt Nam dạo này hay quá, bác thì bảo là rô tuyn đứng thay rồi e chưa kiểm tra rô tuyn nằm, bác khác bảo đôi láp của anh hỏng rồi e thay có bảo hành cho anh; nhưng bệnh chỉ thuyên giảm tý chút. Bác nào có cao kiến giúp với......:6::6::6:

Nicolai

Xe hơi
Cụ chủ thới đây rồi, bỏ nhà đi đâu, để khách khứa đến đầy, gõ cửa mãi chả có ai, có ông khách trông hộ ít hôm thì chỉ để tìm xe giống chủ nhà, tìm được xe không giống chủ nhà rồi ông ấy biến mất - nhà như cái chùa- đề nghị cụ chủ thới có trách nhiệm với chùa của cụ nhé:21::21::21:.
Báo cáo các cụ là người nghèo (trong OF ít thật:)):)):))) vắng tanh luôn.
kỹ thuật - kinh nghiệm phải triệu cụ 2fast2fear mới giúp cụ được

Libor

Xe điện
Bệnh này là bệnh thường niên của Spectra... xe em mua mới cứng vẫn bị... khi đi vào đg xóc nhẹ, hơi đánh lại là nghe rõ hiện tượng này...mang ra hãng bắt đền thì họ bảu mới hết bảo hành chứ ko thì thay ngay cho bác hệ thống thước lái mới! :'(:'(:'(:'( bệnh này hãng mới phát hiện ra... em đành để kệ sống chung với lũ... ơn trời đi hơn 11vạn vẫn chả sao...lục cục vẫn lục cục! giờ thì em gả cháu nó đi roài!

haiquan_vn06

Xe máy
Cụ chủ thới đây rồi, bỏ nhà đi đâu, để khách khứa đến đầy, gõ cửa mãi chả có ai, có ông khách trông hộ ít hôm thì chỉ để tìm xe giống chủ nhà, tìm được xe không giống chủ nhà rồi ông ấy biến mất - nhà như cái chùa- đề nghị cụ chủ thới có trách nhiệm với chùa của cụ nhé:21::21::21:.
Báo cáo các cụ là người nghèo (trong OF ít thật:)):)):))) vắng tanh luôn.
kỹ thuật - kinh nghiệm phải triệu cụ 2fast2fear mới giúp cụ được
Hic, thì em phải đi trông nhà cho hội Ford chứ ạ.

Nicolai

Xe hơi
Các cụ cho nhà cháu hỏi tí, nhà cháu đang đỗ xe ngoài đường, tự nhiên kính cửa bên lái tụt xuống, ko biết từ bao giờ (may mà không mất gì), tháo ra kiểm tra chỉ bị gẫy có mỗi cái vấu nhựa (nằm trong thanh trượt) mắc đầu cáp kéo của motor điện vào đó để motor kéo kính lên ,xuống. Nhờ các cụ chỉ giùm có chỗ nào bán chi tiết nhựa trong thanh trượt càng tốt (giảm thiệt hại) hoặc thanh trượt của bộ cơ cửa kính lái ko ạ (gẫy mỗi cái vấu mắc cáp mà phải hỏi mua cả thanh trượt, hoặc thậm chí cả bộ cơ cửa mà có cửa hàng còn ko hiểu'(:'(:'(:'(. giúp nhà cháu với........:'(:'(:'(:'(

novsf

Xe tải
Các cụ cho nhà cháu hỏi tí, nhà cháu đang đỗ xe ngoài đường, tự nhiên kính cửa bên lái tụt xuống, ko biết từ bao giờ (may mà không mất gì), tháo ra kiểm tra chỉ bị gẫy có mỗi cái vấu nhựa (nằm trong thanh trượt) mắc đầu cáp kéo của motor điện vào đó để motor kéo kính lên ,xuống. Nhờ các cụ chỉ giùm có chỗ nào bán chi tiết nhựa trong thanh trượt càng tốt (giảm thiệt hại) hoặc thanh trượt của bộ cơ cửa kính lái ko ạ (gẫy mỗi cái vấu mắc cáp mà phải hỏi mua cả thanh trượt, hoặc thậm chí cả bộ cơ cửa mà có cửa hàng còn ko hiểu'(:'(:'(:'(. giúp nhà cháu với........:'(:'(:'(:'(
Cụ hỏi cụ Colormatiz. Không có thì cụ cầm cái nhựa bị gãy ra chợ giời.

minhnguyet

Xe buýt
Website
AndyHung.net
nhà cửa tụt quá, chắc phải sống chung với lũ thôi các kụ nhỉ, có tiền thì chờ đổi xe khác

mr.trinh273

Xe tải
Website
m.facebook.com
Em xin gia nhập hội với các bác ơi! E cũng đang chạy em spectra được hơn 1 tháng nên có rất ít kinh nghiệm mong các bác tiền bối chỉ bảo em để em được mở mang.

quyetthang

Xe tăng
Up cho hội này cái hy vọng đc gia nhập sớm, hi

forwin

Xe buýt
các bác ơi, cái số máy của Spectra nó ở vị trí chỗ nào ấy nhỉ? lần trước em ra chỗ ĐHGT có mấy bác làm cho (50k thì phải), lâu rồi không nhớ nên cuối tuần vừa em tìm mãi không ra.

Trạng thái
Thớt đang đóng